ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ภาพยนต์ เพื่อนซี้มะหม๋า
  • image
    image
    image
    ขอประชาสัมพันธ์ ภาพยนต์ไทยเรื่องแรกที่พระเอกเป็น หมาพิตบูล ครับ

เมื่อวานถ่ายทำกันทั้งวัน เป็นช่วงที่พระเอกไล่ล่าผู้ร้ายเพื่อช่วยตัวประกัน มีหลายฉากที่ประทับใจ เป็นความสามารถของ ไจแอนท์ ล้วนๆ กระโจนข้ามกองไฟ ไปช่วยตัวประกัน กระโดดโจมตีผู้ร้ยาย วิ่งไล่ล่ารถคนร้าย ว่ายน้ำลุยป่าติดตาม โชว์พลังสุดอึด มีฉากเสี่ยงตายปีนนั่งร้านหนีการไล่ล่าของผู้ร้ายด้วย แค่ตอนถ่ายยังสนุกเลย ตัดต่อเสร็จออกมาเป็นภาพยนต์ ก็น่าจะสนุกตื่นเต้นชวนติดตามแน่นอน

ฉากนี้ เป็นฉากที่ไจแอนท์ พระเอกพิตบูลจอมอึดของเรา พาตัวประกันขึ้นกระดานเลื่อน หนีการติดตามของคนร้าย และมีบรรดากองเชียร์มามาสมทบ กว่าจะถ่ายได้เล่นเอาเหนื่อย
    ไฟล์แนบ
    DSC01409rs.jpg 206K
    DSC01408rs.jpg 225K
    DSC01407rs.jpg 234K
  • รอดูๆๆๆ :006:
  • เดี๋ยวจะมีคลิปเบื้องหลังมาลงให้ชม เสียดายจริงๆ แบตกล้องหมดเลยพลาดฉาก ฮาๆ :p
    มีฉากบู้ด้วยนะ อิอิ
  • เพิ่งรู้ว่าทีมงานถ่ายหนังนี่ น่ากั๊วน่ากัว เด็กนั่งเซ็งสุดๆ555
    รอดูๆ พี่มาคฝากขอลายเซ็นไจแอนให้หน่อยคับ
  • นักแสดงสี่ขามันชอบแหกคิว แย่งกันออกกล้อง 555
  • อยากดูมากๆคับ
  • ปูเสื่อรอชมแล้วค่ะ ( อีกนานไหมคะ ) :)
  • ป๋าดันใช่มั๊ยพี่มาร์ค

ข้างหลังไจแอนท์ถ้าจำไม่ผิดน้องเจเจลูกสาวคนสวยของใครเอ่ย อิอิ :p
  • เอ๊ะ ! หรือจำผิดหว่า :o034:
  • สองเหตผลใหญ่ที่ทำให้เข้าร่วมโครงการก็คือ เขาเอาพิตบูลเป็นพระเอก และเขาขอตัวน้อง เจเจ ไปร่วมแสดง อิอิ
    image
    คาดว่าถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด เดือนหน้าได้ชมแน่นอน ครับ
    ไฟล์แนบ
    PICT0233rs.jpg 149K
  • ผมไม่พลาดสองภาคที่ผ่านมา แต่ภาคสองไม่ผ่านเลยครับ เสียดายตังค์ แต่ภาคนี้คงต้องยอมเสียตังค์เพราะเจ้าไจแอนท์อ่าครับ
  • เรื่องนี้ดูโรงครับ ดัน พิทบลู อิอิ
  • รอไปดูโรงครับ
  • อ่านหลายคอมเม้นท์แล้วดีใจครับ
  • ฟันธง...ไปดูที่โรงแน่นอนครับ
  • เสนอท่านประทาน เห็นที่ต้องจัดรอบพิเศษสำหรับ pitbull zone

เป็นมิ้ตติ้งย่อมๆซะแล้วมั้งครับ ครึกครื้นดี อิอิ :013: :013: :013:
  • ขนาดสองภาคที่แล้วลูกชายชอบมาก แล้วนี่พิตเป็นพระเอกสงสัยทั้งดูที่โรง หาวุ่นทั้งแผ่นหนังแน่คราวนี้(ไม่นิยมแผ่นผีเด้อ ) :006:
  • งงครับ มะหมา4ขาครับ กับ เพื่อนซี้มะหม๋า เป็นเรื่องเดียวกันหรอครับ
    ยังไงก็จะดูครับ หนังเกี่ยวกับหมาแทบจะดูทุกเรื่องครับ ชอบมากๆ
  • โอ๊ะโอ้ ดังกันใหญ่แว้ววววถ้าขาดตัวร้ายบอกเน้อ55555ขุนศึกร้อยแผลimage
    ไฟล์แนบ
    260621.jpg 181K
  • เรื่องนี้เนื้อเรื่องไม่เกี่ยวกับมะหมาสี่ขาเลยครับ และหากเรื่องนี้ไม่ขาดทุน เตรียมพบกับหนังเกี่ยวกับประวัติพิตบูลล้วนๆเรื่องแรกของโลกแน่นอนครับ

• คลิปเบื้องหลังการถ่ายทำ (แก้ไขใหม่) แต่ขอออกตัวไว้ก่อน แบตกล้องหมดเลยพลาดหลายช๊อตเด็ดไป
  • พี่มาคน่าจะเล่นด้วย55555++ เท่ขนาดนี้เกิดแน่เลย
  • เรื่องนี้ต้องดูแน่นอน :-bd
  • น่าจะเอามะหมามาหลายๆพันธ์ไปเลยนะ
  • มีร่วมแสดงอยู่หลายฉากครับ และมีหมาหลายสายพันธ์ร่วมแสดง หมาจรก็มี หมาไฮโซก็มี เพียงแต่ใช้พิตบูลเป็นพระเอกครับ
  • พิทบูลเราเป้นพระเอกเเล้ว เมือไหร่จะมี ສະບາຍດີຫລວງພະບາງ4 เอาพิทบูลเป้นพระเอกบ้างหนอ
  • จะรอไปดูคร๊าบๆๆๆๆๆ
  • เยี่ยมไปเลย
  • เรื่องนี้เป็นผลดีกับพิทบูล เฮ
  • เยี่ยมเลยครับ รอชมครับ
  • ก็ฝากพวกเราให้การสนับสนุนหน่อยนะครับ หากหนังได้รับการยอมรับ ผมจะขอทำอีกสักเรื่อง เป็นเรื่องราวการต่อสู้ของสุนัขสายพันธ์ใต้ดินสายพันธ์นี้ให้โลกได้รับรู้ ว่ามันคือสิ่งมหัศจรรย์ที่มีเลือดเนื้อ มีชีวิต มีวิญญาน ที่น่าภูมิใจแค่ไหน ก่อนที่จะล้างมือลาจากวงการไปอย่างสบายใจ ผมอิ่มตัวกับสังคมนี้มากๆแล้ว เบื่อการสวมหน้ากาก เบื่อความขัดแย้ง เบื่อการชิงดีชิงเด่น อยากมีโลกส่วนตัวที่สงบสุข จะได้มีเวลาเขียนหนังสือเกี่ยวกับพิตบูลไว้เป็นตำราสักเล่ม :-D
  • สนับสนุนแน่นอนครับป๋า และผมเชื่อว่า คนเลี้ยงสุนัขเกือบ 70% ต้องชมแน่นอน ครับ พี่มาร์ค :006:
  • พี่มีชื่อเสียง มีเกียรติยศเพราะหมาพิตบูล ดังนั้นพี่ขอทำอะไรเพื่อพวกมันอีกสักครั้ง และพี่จะขอเป็นฝ่ายตรงข้ามพวกที่มีพฤติกรรมเอาเปรียบหมาพิตบูลตลอดไป :-D
  • สู้ๆๆคับ เฮียมาร์ค ผมจะคอยเป็นกำลังใจให้อีกเเรงนึงคับ
  • ติดตามผลงานอยู่นะครับพี่ ดารา 555+
  • ขอให้พี่พูดถึงและประนามโรงงานผลิตสุนัขในเมืองไทยด้วยก็ดีนะพี่ในสาระคดีอะ
  • ไปดูแน่นอนคับผม
  • อยากดูๆๆ :013: