ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แพงแพง 1ปี 1 เดือน 10 วัน ติชมด้วยนะค่ะ
  • อยากรู้ว่าสวยเข้าตากรรมการบ้างมั้ยน้อ...ติชมด้วยนะคะ
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    01.jpg 100K
    02.jpg 93K
    04.jpg 87K
  • ไม่ตัดหู สวยไปอีกแบบคับ.
  • สงสัยจะสวยไม่พอมีแต่คนดูแต่ไม่บอกว่า แพงแพงเป็นไง
  • คำวิจารณ์ที่เชื่อถือได้ มันต้องเห็นทุกมุมครับ เห็นมุมเดียวแล้วบอกว่าสวย มันก็โกหกดีๆนี่เอง จะเอาไปทำอะไรครับ
  • อ่อ แบบนี้นี้เอง งั้นไปถ่ายทุกมุมก่อนนะค่ะ
  • โพ๊สท่าสวยๆ มาลงโชว์เลยครับ หนับหนุน
  • ถ่ายรูปหมายากจะตาย เจ้าตัวที่บ้านก็ไม่ยอมให้ถ่ายเลย อายกล้องตลอด
  • โฟ๊ส ด้วนนะกำลังซ้อม