ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มาอัพเดทหลังจากหายไปนาน
  • หวังว่าเพื่อนๆคงจำไบโอกะดีเซลได้ใช่ไหมครับ
    ตอนนี้ดีเซลโตพอดแล้วครับส่วนไบโอเริ่มเป็นสาวแล้วแต่คงไม่เอาไปตัดหูแล้วเพราะสงสารเค้าตอนนี้ให้ไปโอเล่น spring pole บ้างแล้วครับแต่แปลกดีเซลไม่กล้างงตัวผู้ไรหว่าสู้หมาเพชรบุรีไม่ได้เลย อิอิน้องสาวดันใจกล้ากว่าซะอีก แต่ที่กลุ้มใจที่สุดตอนนี้คือต้องพาไปหาหมอบ่อยมาเพราะสองตัวเลยตัวเค้าจะเป็นตุ่มๆขึ้นแต่ไม่คัน ก็ต้องรักษากันต่อไปครับ
    ไฟล์แนบ
    IMAGE_085re.jpg 36K
    IMAGE_084re.jpg 46K
    IMAGE_083re.jpg 40K
    IMAGE_082re.jpg 45K
    IMAGE_081re.jpg 42K
    IMAGE_086re.jpg 42K
  • เลี้ยงไว้ช่วยรับลูกค้าเหรอครับ 2 ตัวนี้ อิอิอิ
  • :001:ผมก็ว่าเค้ารับลูกค้านะไม่ดุเลย แต่ผมจะไม่ให้ลูกค้าจับเพราะไม่งั้นเดี๋ยวเคยตัวครับ ทำให้ไม่ดุไปซะเปล่าๆ
  • :030: พี่ผู้หญิงแข็งแรงน่าดูนะครับ.............ได้ออกกำลังกายทั้งคนทั้งสุนัข
  • :020:เเข็งแรงทั้งคนและหมาเลยท่าน
  • :015:อ๋อพี่สาวผมครับ ผมเองยังยืนถือได้ไม่นานเท่าเค้าเลยอะ
  • สวัสดีครับคุณkook_kai_ไบโอฉีดวัคซีนกี่ครั้งแล้วครับเนี้ย
    เริ่มโตเป็นสาวแล้ว
  • สวัสดีครับ
    สบายดีหรือเปล่าครับ ช่วงนี้อากาศร้อนๆๆ
    ดูแลสุขภาพด้วยนะครับ