ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครชอบผิวหนังบางเส้นเลือดขึ้น
  • image

ใครชอบแนวนี้อยากแนะนำให้ทดลอง Ignite Electrolite Formula ครับ

image

เพียงวันละช้อนทุกเช้า สุนัขของท่านจะผิวหนังบางปราศจากไขมัน เห็นถึงเส้นเลือดและความคมชัดของกล้ามเนื้อได้อย่างชัดเจน

1,950 บาท
    ไฟล์แนบ
    a1.jpg 89K
    DSC00107.JPG 57K
  • ชอบคับ กล้ามใหญ่กว่าผมอีก
  • สังเกตโคนหางขนมันก็ตั้งชันหนานะครับ แต่ผิวลำตัวบางเห็นความคมชัด ชัดเจนมาก

หมายถึงขนมันจะผัลัดไปเองหรอครับ เพราะหมาผมขนค่อนข้างหนา

ขอถามประกอบการตัดสินใจครับพี่มาร์ค
  • มีลูกค้าท่านหนึ่ง เขาซื้อไปใช้กับลาบาดอร์ หมาเขาอ้วนเพราะว่าไม่ค่อบชอบออกกำลังกาย ใช้หมดไปหนึ่งถังโดยให้กินวันละช้อน เขาบอกว่ามันช่วยให้หมาเขาผิวหนังบางลง กล้ามเนื้อชัดเจนขึ้น แต่ช่วงแรกๆขนจะร่วงหน่อย แต่ขนที่ขึ้นใหม่สวยกว่าเดิมมาก มันช่วยเบิร์นไขมันส่วนเกินได้จริงๆ ก็เลยเอามาแนะนำให้ทราบครับ