ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ต้องการความช่วยเหลือ
  • ลูกหมาอายุ 2 เดือนวิ่งอยู่ดีๆแล้วขาเจ็บจะเป็นอะไรไหมครับ
  • ขั้นแรกก็ต้องดูครับว่าเค้าเจ็บตรงไหนครับแล้วอาการเจ็บมีผมอย่างไรร้ายแรงแค่ไหนครับ
  • ผมเคยเป็นคล้ายๆ แบบนี้ อยู่ดีๆ เดินเป๋ๆ ไม่ลงน้ำหนักข้างหลังซ้าย ไปหาหมอปรากฏว่าเอ็นเข่าฉีก รักษาเป็นเดือนครับ
    ผมแนะนำให้หาหมอด่วนๆ เลยครับ
  • สวยมากครับ
  • ตอนนี้หายเจ็บแล้วแต่เหมือนขาหลังไม่ค่อยมีแรง
  • หาหมอคับ ไม่แน่ใจอะไรในสุขภาพหมาหาหมอไว้ก่อนดีกว่าคับ