ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

*****/////**** THE POWER OF CHIANGRAI - PHAYAO ****///////*****
  • สงครามระหว่างสายสายเลือดจะเกิดขึ้นอีกแล้วคับ พี่น้อง 555+++

• ดันหน่อยละกันนะคับ :o071:
    :o071: :o071: :o071: :o071: :o071: :o071: :o071: :o071: :o071: :o071: :o071:
  • ชาวเชียงรายตอนนี้มีลูกหมาขายบ้างมั้ยคับ อยากได้ซักตัวกลับเชียงใหม่
  • มีคับ ต้องการแบบไหนละคับ

ติดต่อ มาได้เลยคับ

• ตอนนี้มีหมาสีบูล 1 คอก ฟมาสีขาว 1คอก และหมาสีช็อคอีก 1ตัวครับ.....
    สนใจแบบไหนติดต่อได้เลยบครับ 089-1617183
  • ตอนนี้มีหมาแดง 1 คอกเหมือนกันกำลังได้สิบกว่าวันนะ สนใจติดต่อได้ครับ 082-8886263
  • หายไปเลยคับ มาถามแล้วไม่มาตอบ คิคิ
  • ตกหมดแล้วคับ ดันหน่อย นะคับ คิคิ
  • เชียงรายร้อนมากมายครับพี่น้องครับ
  • ฝากให้ อ.บอย คับ
    ขายรถเก๋งเอาคันนี้เลยคับ
    ส่งพอๆกันคับ
    http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=121943.0
    รถสวยมากๆ บวกกันแล้วตกอยู่ประมาณ 500,000 อ่ะคับ
  • ตกหมดแล้วคับ พี่น้อง
    เชียงราย ร้อนมาก 555+++
  • อยากได้เหมือนกันกระบะ
    แต่ขอเป็นมือหนึ่งละกัน
    ปลายปีนี้สอยมาแน่ วีโก้แชมป์ ( ถ้ามีตังค์นะ ) 55555
  • อยู่หอเงียบขนาด ไม่รู้ทำไร
    ไปแอ่ว ซุปเปอร์ ดีก้า ...
    .
    .
    ปะๆ .. เบียว แอ่ว ซุปเปอร์ คาราโอเกะ :-)) :-)) :-))

image

๑... พี่มิ้งคับ ที่เหลือ ไว้ผม จะเข้าไปให้นะคับ ...๑
    ^_^ ... ปั้มตัง ขนาดนักๆ
    ไฟล์แนบ
    310750_279274212104334_279273952104360_957182_853324348_n.jpg 97K
  • ลูกใครอีกละพี่เบียร์ หมาแดงง่ะ
  • หวาดดีตอนเช้าคับผม ทุกคน

เช้านี้ อากาศดี มั๊กมาก จากที่ร้อนมา 2-3 อาทิตย์
    เช้านี้ เอาหมาออกไปวิ่งน่าจะเข้าท่า เนอะ .... ^_^

เสียดายถ้าผมไม่ แฮ๊งค์เหล้านะ 55+
    ตั้งแต่มะวานละ ยังไม่ได้เข้าาบ้านเลยนิ ... หุหุ

ชวน ... เสี่ยเบี้ยว ไปแอ่ว ซุปเปอร์ คาราโอเกะ ก่อไม่ว่าไดงะ

ปล.ขอนอนต่ออีกซักนิด ขำหัว ขนาดนัก @-) @-) @-)
  • :o071: :o071: :o071: :o071:
    เอาเข้าไป เด๋วอย่างให้ถึงที่ผมนะ พ่อเลี้ยง

จะเอาให้หนักเลยนะ 55+++
  • ว่าแต่รูปมันสวยเน้อ 55++

ป่ะๆๆๆ ชักวันดีก่าาา 55++
  • ฝึกหมาลากไปถึงไหนแล้วครับพี่น้อง รอชมผลงานอยู่
  • เปิดตัวเด็กในสังกัดหน่อยนะครับ....imageชื่อเจ้าหมูปิ้งใครต้องการเจ้าบ่าวบอกเน้อเดี๋ยวจัดให้ตัวนี้เป็นลูก จัสมิน+ร็อกกี้
    ไฟล์แนบ
    หมูปิ้ง.jpg 36K
  • รางลากไปถึงไหนแล้วครับปี้ๆimage
    ไฟล์แนบ
    282490.jpg 155K
  • ตอนนี้สมาชิกหลายท่าน ไปเล่นนกล่าเหยื่อกัน
    บ้างก็ไปหักโหมกับไก่ชน
    แต่ก็ไม่ลืมหมาลากนะครับ
    เพียงแค่รองบประมาณอยู่อ่ะครับ

ฝากถามไปยังพี่ีสมพงษ์ครับ
    รางลากที่งานเชียงใหม่ ใช้งบไปเต่าใดครับ
    จะได้ลงขันกันถูกครับ หรือพี่ทำขายมั๊ยครับ
    จะได้เป็นข้อมูลในการตัดสินใจครับ
  • ทางเชียงรายมี นกเขาหงอน จัดส่งมาเชียงใหม่สักตัวได้ บ่
  • ท่านเอ็ด เจ้าของเฮกเตอร์หรือเปล่าเนี่ย
    พี่ท่านเล่นนกล่าเหยื่อเหมือนกันหรือครับ
    หรือว่านกกวิด

ถ้าเป็นนกล่าเหยื่อ ละก็เข้าล็อคเราเต็มข้อครับ
    กลุ่มพิตเชียงรายกำลังเริ่มเล่นครับ
    ม่วนดีแต้ ตอนนี้มีชิคราครับ
    เขาหงอนกำลังเสาะหาอยู่ครับ
    มีอยู่ในรัง 2 แก่น แต่ก็มีเจ้าของแล้วครับ
    ถ้าเป็นปีกแดงละมีอื้อซ่าครับ

ชื่นชมการฝึกหมาพี่ท่านครับ
    ลึก ๆ แอบชอบเฮกเตอร์ กับออพติมัสอยู่ไม่น้อยครับ
  • ชิครามันตัวเล็กไปแล้ว ตอนนี้จะขยับเล่น นกเขาหงอน กำลังสั่งอยู่มีแล้วเขาส่งเชียงใหม่ไม่ได้ คนที่ส่งได้ยังหานกให้ไม่ได้เลย 555 ไม่รู้จะได้หรือป่าวปีเนี้ย
  • เขาหงอนหายากหน่อยครับ
    แต่ก็กำลังส่งสายสืบออกตามหาอยู่ครับ
  • รอดูตอนต่อไปคับ คิคิ
  • ทางกลุ่มเล่นนกล่า....ขอสวนกระแสเล่นนกแลล่ะกันimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_0047.JPG 144K
    SAM_0048.JPG 116K
    SAM_0050.JPG 129K
    SAM_0051.JPG 102K
  • สวยครับพี่เบียร์
    เท่ห์ดีอยากได้
    วันหลังจะไปโมย
  • มาขโมยที่บ้านระวังการ์ดบ้านพี่นะ....เดี๋ยวเจอเครื่องจักรสังหารจะหาว่าไม่เตือน
    อัพหน่อยแต่อัพบ่อยๆ....จนตอนนี้เอวเริ่มเคล็ดแล้วนะ
  • เอวเสียนี่ไม่มีสาเหตุมาจากการอัพละมั๊ง
    เสียเพราะสาเหตุือื่นหรือเปล่าเอ่ย
  • หายไปไหนกันหมดคร๊าบ
    เงียบเชียบเชียว
    พี่เบียร์เอวไม่ดี แต่นิ้วทำงานได้นะครับ
    อัพหน่อย ๆ
    ฝึกลากไปถึงไหนกันแล้วครับ
    กลุ่มอื่นเค้าไปไกลกันแล้วคร้าบบบบ
  • แตงโมผมลากยางไม่ได้ครับมันแดกยาง
    ตอนนี้ให้ลากแม่งขอนไม้ซะเลย
    หนักประมาณ 50 โลเห็นจะได้
    แต่มันโคตรหนึดเลย
    เดี๋ยวจะให้เพิ่มน้ำหนักขึ้นวันละ 10 โล
  • นอนหลับฝันดีนะคับ พี่น้อง
  • คนดันกระทู้ไม่ทำหน้าที่เล้ยยยย
  • พนักงานดันกระทู้หาย......อัพเดทเชียงรายหน่อยเร็วมีอะไรใหม่ๆบ้างไหมเอ่ย
  • รางลากไปถึงใหนแล้ว ไข้ไปแอ่วเจียงฮายละเน้ออิอิimage
    ไฟล์แนบ
    DSC05867.jpg 156K
  • นานไปไฟชักมอด
    แต่ผมยังครุกรุ่นอยู่นะครับ
    ยังไม่มีีราง แต่เราก็ซ้อมกันเรื่อย ๆ นะครับ
  • อ้ายจอห์นหยังมาฟิตแต้ว่า
    ยางสิบล้อเลยก๋า
  • ซ้อมต่อไปเรื่อยๆๆ ฟิตเพื่อสุขภาพที่ดีของสุนัขและเจ้าของ
  • รอบหน้าจัดเต็ม....รอมิตติ้งคร๊าบว่าจะมีเมื่อไหร่อีกหนอimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_0092.JPG 138K
  • อันนี้ดาวรุ่งกำลังทำimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_0098.JPG 144K
  • ว่าแต่ อ.บอยทำไปถึงไหนแล้ว เบี้ยวเจ้าปาเกียวไม่อัพเลยนะ ส่วนประธานหายเงียบเข้ากลีบเมฆเรียบร้อย
    ชาวเชียงรายสงสัยแอบฟิตหมากันน่าดู...ไปแล้วเอาแบบขำๆวันนี้
  • ฝากด้วยครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    276916.jpg 56K
    276922.jpg 53K
    276924.jpg 62K
  • โอ้วแม่เจ้า รางลากอยู่ในสนามมวย สวดยอด
  • เข้าท่าครับ
    รางลากแบบนี้น่าจะทำง่าย
    และใช้งานได้ดีครับ
  • ผมไม่ได้หายไปไหนนะพี่เบียร์ครับ
    แต่งานประจำมันรัดกุมจริง ๆ
    แทบไม่มีเวลาเป็นของตัวเองเลย
    อิจฉาคนที่มีงานอิสระไม่ต้องยึดติดกับเวลาอย่างผมจัง
    เฮ้อ เหนื่อยเน้อ
    เวลาให้หมาก็ต้องเป็นตอนกลางคืนครับพี่
    พาแตงโมลาก กำลังไปได้สวยครับ
    แต่ต้องชะลอก่อนช่วงนี้ เจ้าของไ่ม่ค่อยมีเวลา
  • อ้ายมิ้ง คับบบบ

เดี๋ยววันนี้ แลงๆ ผมจะเข้าไปแอ่วหาเน้อ
    เคลียของเก่าคับบ

วันนี้ผมอยาก ซดเบียร์เย็น งะคับ
    ใครว่างๆๆ มั่งคับ แลงนี้
  • สงสัย จะ เป็นวัน พรุ่งนี้นะคับ พี่ๆ

ฝนลงมาละ ไม่ได้ไปไหนซักที่แลงนี้ ... วุ๊ยๆ