ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• .........อ่านไม่ทัน มากันเยอะจัง 5555 :018:
  • เปรม.......เด็กพี่มีชู้แน่เลย.....55555
  • เสาร์นี้ใครไปเชียงใหม่มั่งครับผม ฝากเงินไปให้อ้ายสมหน่อยครับ ^^
  • ถ้าไม่เลื่อนนะ แตนจะไปคะ เพราะหมอนัดอะ ไปหาหมอ ^^ แล่วจะโทรบอกกกกก 55555
  • ไปหาหมอจริงเหรอลวกเพี่ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
  • ค๊าบบบบบบบ พี่ตุ้ย ไปหาหมอค๊าบบบบ เอาตังค์ยัดใส่บัญชีกรณ์วิภาเลยนะฮ๊าฟฟฟ หรือให้ไปเอา??? กี่บาท ค่าฝากอีก 10% ของเงินนะ 55555
  • เอิ๊กๆๆๆ ค่า% ไปขอพี่สมพงษ์เองเลยลวกเพี่ย ^^

ตั๊กแตนไปกี่โมง นัดให้อีกทีละกันเน้อ
  • เปลี่ยนเปนวันอาทิตย์คะ กลับไม่ทัน ธุระยังไม่เสร็จ 555555
  • แป่ววววววววว
  • เด็กจะมีชู้ >> โปรดบอกให้รู้ล่วงหน้า จะได้งดจ่ายค่าน้ำค่าไฟ อิอิ
    :030: :030: :030:
  • เสาร์นี้มาเชียงใหม่ มากันเมื่อไหร่บอกด้วย
    ช่วงนี้ฟรี ไม่มีอะไรทำจริงๆ อิอิ
    :013: :013: :013:
  • น้องเค้ามีคนจ่ายค่าไฟด้วย :017:
    งั้นเปิดแอร์ทั้งวันบ่ต้องปิดเด้อ :013:
  • บะมีหยั่งยะ วันเสาร์เฮายกหินเล่นท่าจะดี เย้ๆๆๆ
  • เอาคนยกบะหินจากเมืองน่าน. ท่าจะดี....555
  • หายไปไหนกันหมดนิบ้านนี้
  • โอ้ย ฟั้งเอาหมาไปเก็บ ไปอยู่วอร์มถ้าหายแซ๊บหมด5555
  • ขอโทษครับอ้ายสม ตั๊ฏแตนมีธุระด่วน โดนเรียกกลับบ้าน เลยกลับมาก่อนอ่ะครับ ไปนั่งหน้าวอร์มแล้ว นั่งดูเค้าตบกันแปปนึง ก็ออกมาครับอ้าย ^^
  • แตนมีธุระอะหยัง ตำนวดเรียกหาก่ะ :o023:
    แถมในไลน์ยังบอก รักจารย์นะ มีตึงตำรวจ อาจารย์
    ขาดลิเกแหมคนเลาะแตน :o037:
  • พี่จอห์นทิ้งท้าย ตัดหูเอายาวๆหน่อยนะนัท
    ตอนนี้เป็นอาเซเชี่ยนเลยค๊าบ กิ้วๆ
    ตอนนี้โพสยังไม่ได้นะค๊าบ เดี๋ยวปิ๊กบ้านโพสโล๊ดดด
    :o020:
  • ตบกันแย่งโน๊ต อ่ะกะ
    แหมคนบอก กรูจะเอาคนโมฮ๊อก แหมคนบอกกรูจะคนไว้หางเต่า
    มาเจอกัน อ้าวคนเดียวกันนี่หว่า :o022:
  • ไปไหนกานมา...........ตกข่าวนะผมเนี๊ย....
  • บ่ได้ไปครับต่าย ทำเนียนไปอั้นนะ 5555
  • ตำหนวด มีรหัสลับยะ เค้าเรียก จารย์ จ๊ะ 555555 รักจารย์ ก็คือรักตำหนวดยะ คุณพี่ๆๆๆ ฮิ้ววววววว เมาเน้อ เมาโท๊ะ!!!! 555556
  • มาอู้หยังกั่น ตอนนี้ พี่ๆ เรียกร้องชาวลำปางจัดหมาลากซักตัว ชาวลำปางว่าไงกันบ้างอะ จัดให้เค้าหน่อยอะ กิจกรรมมีไว้ทำ แต่ไม่มีเวลาอะ 5555555 จัด จัด กัน มั้ย พักนี้เริ่มว่าง อยากไป สังสรรค์ มิตติ้ง พูดคุยกัน ความรู้ไม่เยอะ ขอไปฟังบ้างไรบ้าง
  • พี่นัทโพสท์ยาวๆ น้องโพสท์บ้าง ไหล ไหล อย่าให้ไหล!!!!!! 555555 วันนี้ไหลอยู่ลำปาง ว่าแต่มีมิตติ้งอีกเมื่อไรชาวลำปาง 2 เดือนผ่านไปชวดตลอด!!!!! อยากไปบ้างไรบ้าง จัดเบียร์มา ไหลเลย ไหล ...... พี่เล็ก เรามีนัด1นัดที่ยังไม่ได้ไหลกันนะ >____< ฮิ้วววววววววว
  • เมาแต้ลุนิ ฮี่ก๊อบๆๆๆๆๆๆๆ
  • สวัสดีตอนเช้าคับ...หมาลากกะ...2 ตัวเลยได้มั้ย
    กำลังฝึกอยู่...555
  • เคิ้ววววววววว น้าดดดดดดด ตบแย่งโน้ตไรเล่า ตบไล่โน้ตดิ่ไม่ว่า "มึงเอาไปแหนะ" "มึงนะเอาไป" 5555+

แหมมมม อินางคนนี้เมาแล้วมันรั่วนิหว่าเนี่ย
    พร่ำเพ้อถึงจาร์ยบ่อยๆ ไม่ดีนะ คนอื่นที่เค้าทำดีให้ เค้าจะหมดโอกาสซะก่อนนะลวกเพี่ยยยย

หมาลากกกกกก ทำด้วยๆ แต่ไม่น่าจะทันงานเมืองทองนะเนี่ยนะ T^T
  • ตอนนี้หมาไม่มีลาก มีแต่คนจะลาก...เข้าโรงแรม 555
  • กะว่าอ้ายอุ๋ย......ไปกิ๋นเข้าตี้ร้าน ลีลาวดี. 5555555
  • ใครแกล้งน้องอะ .... ใครเอาชื่อช้านมาโพสท์ไรเนี่ย จำไม่ได้!!!! ตายแล้ววววว ทำไรลงไป เมาแต๊ลุ๊ตะคืน 555555 พี่อุ๋ย....หื่นมาแต่ไกลเลย เอิ๊กกกกๆๆ
    พี่โน๊ตตต...ก็ดูๆ กานปายยยยย สีเดียวกันแต่คนละคน 5555
  • แต๋น เล่นแม่งทุกสีเลยน้อง พี่สั่งลุย
  • เอ้อน่ากะลากเข้าโรงแรมเดียวเตอะเห้อ(แตกกั๋นหญาบๆๆ)
  • ลีลาวดีมันไม่ใช่ร้านอาหารละต่าย มันมีแต่ราชาวดี จำผิด จำถูก แหมเมาะ เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • น้องนี่เมาแล้วลุแต้ๆ :o023:
    เค้าบอกว่า ไปลาภศรีชุมบอก เสี่ยอุ๋ยสั่งเนี้ยได้ก่อนเลย เนี้ยแต้ๆกะ :o022:
    เดี๋ยวจะแตกกั๋น หยาบๆ :o023: :o022: :o028: :o026:
  • ต่ายก็มาแนวโรงแรมแหมเมาะ มาพี่น้องมาช่วยกันแตกหญาบๆ 555
  • จะไปแตกกันตี้ไหนนะ จะไปแตกด้วย 5555555555555555555+
  • เคิ้ววววววววว พากันไปแตกหย๊าบๆๆ อะยังกั๋น!!!! อู้หยังบ่าเกรงจายน้องแตนเลย น้องเปนสาวเปนแส้น๋า 55555555
  • ว่าแต่ ลำปางมีหมาลงแข่งกี่ตัว...งานเมืองทอง หามาให้ได้ ไม่งั้นสั่งกุดหัว
  • มี bully 1 ตัว image พอได้ไหมคร้าบ อีกตัวรอดูก่อนพี่ 555 image
  • ตัวแรกลงรุ่นไม่เกิน 20 กก. อิอิ
  • ตกลงลำปางส่งหมาเสี่ยอู๋ยเน้อ 2 ตัว!!! 5555555555555
  • เย้ๆ เอาแบมบูลงลากๆ เย้ๆ
  • ถุย เอาบ่าถัง แฮรี่มาลงเร็วๆ แต๋นเดี๋ยวฟิตบ่ตันหนาน้อง
  • เอิ๊กๆๆ ลวกเพี่ย เอามาให้ฝึกมั๊ย เอิ๊กๆๆๆๆ
    ถ้าเอามา ขอค่าดูแลด้วย 1 เมา อิอิ ^^
  • ทำฟรีได้มะอะ????? 555555
  • ไม่มีที่ไว้หมานะกะ หลังบ้านก็เปรเซฟต๋าหรวดไปแล่ว!!!!
  • ทำฟรีได้ แต่ค่ากินออกเองน้อง ฮิ้วววว
  • แต๋น บ่าถังตอนน้อยเอามาฮื้อผ่อ image
  • ยังไงก็ได้ แต่อยากได้ 1 เมา 55555555555555555555555+