ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สีฟ้ามั้ย สีดํามีเยอะละ หรือน้องจะใส่สีแดง5555
  • ฮืมมมมม สีแดง!!!!! งี้!!!! >___< สีฟ้า 1โหวตคะ!!!
  • สีท่าจะเมา...ดีกว่ามั้ย
  • สีฟ้าผมใส่นี่ตัดกับสีผิวเลยแหละสีน้ามตาลมะ
  • อาบน้ามนอนหลับฝันดี
  • ไม่สีละพี่ เมาเลยดิพี่จอห์น สิ้นเดือนซุ้มงาวมั้ยพี่ 5555
    ชวนพี่ปีเตอร์สมมาด้วยนะพี่ 5555
  • แตนก็ดำล๊อ สีฟ้ามันก็ยังดีกว่าสีแดงน๊า ตกลงสีไรดีอะ!!! พี่ๆ เค้าขาวกัน ใส่สีไรก็ได้ 5555555
    ไปโตยยยยย ไปงาวววว ไปโตยยยยยยย :m03:
  • ไม่ต้องดามหูแล้วครับเสก หูมันก็ตั้งเหมาะดีละลุ แล้วตัดที่หมอไหนอ่ะครับ

ขอแบบหน่อยดิ่ ทำเสื้อแบบไหนเหรอ โปโล + ปัก / ยืด + สกรีน / เชิ้ต + ปัก ^^

สีแดง 1 โหวตตตตตตตตตตตตต ^^ ชอบแบบสดๆ เอิ๊กๆๆๆๆ
  • ลองไปตัดที่โรพยาบาลสัตว์ หมออธิศัก คับ หุหุ เอาสีลายพราง ดีมะ
  • ไหมที่เย็บหูนี่เราถอดเองได้มั้ยครับผมว่าน่าจะถอดเองได้นะเนี่ย
  • ว่าจะเอาสีส้ม/เขียว/แดงดี แต๋นตายเลยสีต้องห้ามทั้งนั้น อิอิ
  • กี่บาทครับเสก

555+ สีเขียวก็แจ่มดีนะพี่อุ๋ย ชอบๆ ^^
  • สองพันหนึ่งร้อยเจ็ดสิบบาทครับแพงมะ
  • ได้ยามาห้าอย่างตั้งเอายัดขนมให้กินกินเพียวๆคายทิ้ง
  • ผมชื่อต่าย ลูกชายคนเล็ก รักธรรมชาติ ชอบสีฟ้า loveหมาแดงคร้าบบบบบ 555 ข้อความจากซุ้มงาว 555
  • รักธรรมชาติ เอาสีเขียวซิครับพี่
  • นัทมีทติ้งหน้าเราไปงาวดีก่า หาของแปลกกิน ไปลำพูนพี่ส. ปิด seven ไปงาวต่ายบอกปิดเมืองงาวเลี้ยง ฮิ้ววววววว..
  • 555 ไปกันแต้ก่อหล่ะพี่
  • ไปเมื่อใดนะ วันที่ 2 มิถุนา ได้มั๊ย ช่วงนี้ เสาร์-ทิด ไม่ว่างอ่ะ ติดรับคุณครูที่ มูลนิธิโยนกอ่ะ เซง

ใครจะไปเชียงใหม่มั่ง ฝากเอา box ไปคืน อ้ายสมกำคร้าบบบบบ
  • รับเมียยังม่ายพอ ต่อด้วยรับครูด้วยเหรอน้อง 555
  • มีใครไปมั่ง แล้ววันไหนคร้าบบบ
  • 55555+ คุณครูจากต่างประเทศมา เหนื่อย แม่งพูดเร็วง่าววววววว ^^
  • โค๊วววววววว ไมกระทู้ลื่นปรื๊ดดดด จังอะ อ่านมะทันนนน
    อ้ายอุ๋ย ส้ม เหลือง แดง เอามาแตนจัดให้!!!!! ฮิ้วววววว เด๋วใส่โชว์เรยยย 5555555
  • คุณเสก เอาเป๋นว่ามิตติ้งมะไหร่มาเจอกันดีกว่า มีเรื่องคุย(โม้)...เยอะ อิอิๆ มาๆ ๆ
  • image
    image
    T5 หกเดือนแล้ว
    ไฟล์แนบ
    ตองห้า4.jpg 108K
    ตองห้า3.jpg 104K
  • เสื้อลำปางเอาแบบเสื้อยืดแนวฮาเลย์ไหมพี่นัท ผมจะออกแบบให้ตอนนี้พี่ชายผมเปิดร้านสกรีนเสื้อและปักได้
  • คิกๆๆ เสื้อยืดแนวฮาเลย์ ก็แจ่มนะ หาหนุ่มขับฮาเลย์มาเป็นนายแบบด้วยก็ดีนะ >___< คิกๆๆๆ
  • brownietan คุย(โม้)เยอะๆนะผมคุยไม่ค่อยเก่งเด่วจานั่งฟัง ห้าห้า T5สวยครับพี่ดี๋
  • พี่นัทตามที่คุยกันเลยแบบที่พี่ออกแบบมาแจ่มมากครับ *ผมโหวดให้สีดำครับ
  • กินยำงูบ๋อครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    Photo-0074_副本.jpg 19K
    Photo-0071_副本.jpg 17K
  • ตอนนี้สีที่เลือกมีดังนี้ พรุ่งนี้ปิดโหวตแจ้งคนออกแบบครับ :o061:
    ฟ้า - นัท จอย ต่าย กิ๊ป แตน พี่อุ๋ยคำ
    ดำ - ดี๋
    เขียว - โน๊ต
    น้ำตาล - seklampang
    สีท่าจะเมา - พี่จอห์น
  • สีเฮี๊ยบมีมั้ยคับพี่ อิอิ
  • โยถามเน้อimage
    ไฟล์แนบ
    Photo-0053_副本.jpg 260K
  • ถามผมหรือเปล่า แล้วโยคนไหน
  • ยุงเยอะหลับดีฝันดีกานทุกท่าน
  • พี่ดี๋รู้จักง่ะ
  • หุหุที่เคยเอาหมาจากพี่อุ๋ยนะคับ ยุงเยอะมะไหวหล่าวหลับละคับ
  • แล้วแบบที่นัดออกไว้เป็นไงหว่า่ ยังไม่เห็นเลย เอามาดูมั่งดิ่

ไหนๆ โหวตก็ออกมาขาดซะขนาดนั้น ก็ยอกสีฟ้าก่ะป้อออออ
  • นัด ขอดูรูปลูก บีเจ ที่ตัดหูแล้วหน่อยดิ่ ขอดูเป็นตัวอย่างกำลุ ^^
  • ไม่ได้ออกแบบเอง สั่งเสื้อจากพี่บัง ไม่ได้เป็นคนกําหนดว่าแบบเสร็จเมื่อไหร่ เรื่องสีอยากจะคิดเองเออเองเหมือนกันแล้วโหวตมันไม่ดีตรงไหน ฮืม..
  • ก็ดีนิ ไม่มีไม่ดีตรงไหนนิ ยังไม่ได้บอกว่าตรงไหนไม่ดีเลยนิ หืม ...
    ก็แค่อยากจะดูแบบเสื้่อ ก่อนตัดสินใจเสียเงิน ก็แค่นั้นเอง OK นะ

ส่วนเรื่องสี โหวตมันขาดแล้ว สีฟ้า ซัดไป 6 เสียง สีอื่นๆ เสียงเดียวเอง ก็เลยบอกว่า "ยอกกะป้อ" ยังไมไ่ด้บอกตรงไหนเลยว่า นัดคิดเองเออเอง หืม... OK ป่ะ เข้าใจตรงกันรึปล่าว หืม ...
  • จะขาดไม่ขาดมันอยู่ที่คนโหวต ส่วนเรื่องหูเค้าบอกให้ดูให้หน่อย ก็ดูให้ตามความคิดเห็นถ้าเค้าพอใจแบบนั้นก็ยินดีด้วยจะไม่ต้องไปแก้ใหม่ แต่ประเด็นมันอยู่ที่มรึงไม่พอใจกรูใช่ปะ ที่ทําเสื้อเป็นเสื้อลําปางไม่ใช่ พิทบูลนอร์ท และที่จ้างพี่เค้าทําเพราะเคยเห็นผลงานและอยากได้แนวนั้นบ้าง อีกอย่างจะทําเสื้อลําปางก็ไปปรึกษากับพี่อุ๋ย และถามต่ายทางไลน์แต่ของต่ายไม่ขึ้น เลยคุยแค่กับพี่อุ๋ย คราวนี้สีอะไรดีโอเคถามเสียงส่วนใหญ่แล้วกัน แล้วอะไรมันไม่ดี หรือผิดพลาดตรงไหน บอกด้วย
  • แล้วหูมรึงจะดูตัวอย่างอีกเหรอ ถ้าถามเรื่องเสื้อก็คงไม่ติดใจอะไร นี่ไปเรื่องหูหมาอีก
    เรื่องคิดเองเออเอง เป็นคําอธิบายเพิ่มเติม ไม่ได้มีใครว่า
  • แต่ถ้าไม่ได้คิดอะไรจริงๆ ก็ขอโทษด้วย
  • ไม่พอใจมึงตรงไหนครับนัด ตัวหนังสือไหนที่ทำให้คิดว่าไม่พอใจ บอกที
    อีกอย่างนะ ทำไมต้องไม่พอใจเรื่องนี้ด้วย "ที่ทําเสื้อเป็นเสื้อลําปางไม่ใช่ พิทบูลนอร์ท" กูคนลำปางครับ อยู่ลำปางด้วย พิทบูลนอร์ท เป็นชื่อที่รู้จักที่หลังพิทบูลลำปางซะอีกนะ ทำไมต้องไม่พอใจ ขอถามนิดนึง จะเสื้อลำปาง เชียงใหม่ ลำพูน รึ นอร์ท มันก็ พิทบูลภาคเหนือ เราแค่แยกจังหวัดให้รู้ไปเลยว่าเราอยู่จังหวัดไหน ก็เท่านั้นเองนะ

อ่านซ้ำไป อ่านซ้ำมา ที่ได้โพสไว้ จำได้ว่า ไม่มีตัวหนังสือตัวไหน บอกว่า ไม่ดี ผิดพลาด เลยสักกะตัวเดียว
    แต่ถ้าการที่โน้ตถามอะไรออกไป มันทำให้เข้าใจผิดว่า โน้ตไม่พอใจ จับผิดนัดอยู่ละก็ ต้องขอโทษด้วยนะ ที่ทำให้เข้าใจไปแบบนั้น "กู ขอ โทษ" OK นะ

ส่วนเรื่องหู จะขอดูหูลูก บีเจ เพราะเมื่อวานไปหาหมออาจมา หมอบอกนัดเอาลูกหมามาตัดหู รอบนี้ขอยาวหน่อยเพราะน้องหมาโครงใหญ่ เลยจะขอดูแบบหน่อย จะเอามาเป็นตัวอย่างตัดกับ ดิงดอง ก็แค่นั้น

OK ป่าว มีอะไรสงสัยมั๊ย อยากจะโทรแทนการพิมพ์นะ แต่แบตมันหมด กดดูเบอร์ยังไม่ไ่ด้เลย เลยไม่ได้โทร แต่ก็ให้เข้าใจนะ ถ้าจะไม่พอใจด้วยเรื่องแค่นี้ โน้ตว่าเรื่องมันเล็กไปมั๊ย อายุเราไม่หนีกันเท่าไหร่ น่าจะเข้าใจนะ
  • ถ้าเป็นอย่างที่บอกก็ขอโทษด้วย ใช้มือถือเล่นขี้เกียจพิมพ์แล้ว
  • OK เข้าใจตรงกัน
  • อ่ะๆๆ อย่าแย่งกัน แตนแบ่งเวลาให้เท่าๆกัน จันทร์ พุธ ศุกร์ ให้พี่นัท
    อังคาร พฤหัส เสาร์ ให้พี่โน๊ต
    วันอาทิตย์ พักเหนื่อย
    55555555555555555555556
  • ไม่มีให้ จาน อ. ละเหรอ ลวกเพี่ย
  • ก๊ากกกกๆๆๆ จารย์.....หายหัวไปแล่ววววว คอนเวิร์สละ