ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

โดนด่าก็ โอ
  • ผมเข้ามาในเวบนี้แทบทุกวัน ผมมีความรู้สึกว่าผมต้องเข้ามาหาความรู้บ้างความบันเทิงบ้าง เนื่องจากเวบนี้มีความรู้เรื่องพิทบูลน่าจะเยอะสุดแล้วเท่าที่เจอ แต่พักหลังเริ่มเบื่อครับ คือ มีแต่เรื่องแสดงความเป็นตัวกู ของกู มากไปครับ ในหมวดสาระก็น้อย ขายหมาเยอะเกินไปเปล่าครับ ลองดูหมาตลาดดูบ้างผมว่ายังขายน้อยกว่าเราเลย ผมอึดอัดครับเลยขอโพสบ้าง โดนด่าบ้างต่อว่าบ้างก็ยอมครับแต่ผมคิดยังงี้จริงๆ ขอบคุณก่อนเลย ครับ
  • แสดงความเห็นเต็มที่เลยครับผมก็ขอเป็นอีกคนที่จะขอแสดงความเห็นแบบที่ใจอยากพิมพ์ ^ ^
  • ใช่คับเห็นด้วยอีกคนพักหลังนี้สาระความรู้เริ่มลดน้อยถอยลง เเต่เรื่องเป็นตัวของตัวเองมากขึ้นทำให้ความคิดขัดเเย่งกัน กลายเป็นเรื่องไม่เป็นเรื่องซะงั้น
  • ผมก็เห็นด้วยนะครับ การจะประกาศขายก็ไปว่าเค้าไม่ได้ แต่คนที่โพสจะเอาแต่โพสอย่างเดียวก็เห็นแก่ตัวเกินไป ควรจะมาตั้งกระทู้พูดคุยกัน หรือแบ่งปันประสบการณ์ หรือ เสริมความรู้อะไรที่แปลกใหม่กันบ้างครับ
    รับรองสังคมในเวบนี้จะสนุกสนานยิ่งขึ้นถ้าทุกท่านช่วยกันเอาใจเขามาใส่ใจเรา...จาก handyman...
  • :063: =D> ^:)^ :062:
  • like :063: :063: :063:
  • เข้ามาสิงในเวปนี้ระยะนึงจากที่เคยเข้ามาแบบผ่านๆตา ชอบตรงที่แต่ละความเห็นถ้าแรงก้แรงจริงโดนก็โดนจริงแต่แรงในเกมส์
    คนในทำผิดยังโดน ไม่เหมือนเวปอื่นที่คนในทำอะไรในกรณีกึ่งผิดกึ่งถูกไม่มีใครกล้าด่า หรือตามกระแสคนหมู่มาก แต่ช่วงนี้เนื้อหาชักน้อยชอบกล หวังว่าผ่านช่วงเวลานี้ไปทุกอย่างคงดีขึ้น
    ผมอาจจะเป็นแค่หน้าใหม่ที่ไม่รู้วัฒนธรรมความเป็นมาของที่นี่ แต่ว่าลองหน้าใหม่ที่ใหม่กว่าผมเข้ามาแล้วเจอแบบนี้ก็คงหมดอารมณ์จะหาข้อมูลไปเยอะ
  • กระทู้เกี่ยวกับสาระหายไปไหนหมดครับ ขาประจำที่ชอบกระทู้สาระหายไปไหนหมดครับ แสดงตัวด่วนอยากอ่านอะไรที่เป็นสาระ

• ใจเย็นๆครับ PITBULL ZONE เป็นเวปที่พูดและแทงกันตรงๆ

เพียงแต่ช่วงนี้ต่างคนต่างมีความคิดเห็นไม่ตรงกัน

ซึ่งมันเป็นเรื่องธรรมดาของประชาธิปไตยครับ

เดี๋ยวพอผ่านช่วงนี้ไป ทุกอย่างก็จะกลัีบเข้าสู่สภาวะปกติเองแหละครับ
  • อย่าเพิ่งเบื่อครับ เว็ปนี้มีสโลแกนอยู่ "มีศึกเราช่วยกันรบ ยามสงบเรากัดกันเอง" อีกนิดเดียวครับ พวกเราจะแข็งแกร่งเหมือนเดิมหรืออาจมากกว่าเดิมเสียด้วยซ้ำ วันนี้ผมได้รับข่าวดีหลายเรื่อง มาเฟียและป้าพรถอนฟ้องผมเรียบร้่อยทั้ง2คดี ซ้ำลูกน้องผมได้รับการช่วยเหลือจาก เพื่อนตำรวจที่เป็นสมาชิกเว็ปนี้ที่นครปฐม นี่ละครับมีพิทมีเพื่อน มรสุมผ่านไปเมื่อใด พวกเราจะร่วมมือกันประกาศทวงคืนความยิ่งใหญ่อีกครั้ง ไม่มีสายพันธ์ุใดยิ่งใหญ่เท่าพวกเรา เราคือ Amarican pitbull terria B-)
  • เห็นด้วยครับ เข้าหาความรู้ทุกวันเหมือนกันครับแต่กระทู้ความรู้เริ่มน้อยลงแล้ว
  • ผิดคาดไม่โดน ขอขอบคุณครับ ที่รับฟังความเห็นอันเล็น้อยของผม แต่ที่ผมพิมพ์ไปนั้นก็เพื่อเวปนี้จะได้มีสิ่งดีๆกว่าเดิมทุกวัน แค่นี้เองครับ ขอบคุณเจ้าของเวปด้วยที่รับฟังความคิดเห็น ขอบคุณครับ
  • ความรู้สึกดีๆมันกำลังจะกลับมาครับรออยู่ครับ