ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• 3 พยางค์เน้นๆ ไปเลย ... หือ ซอบ บ๋อ ... กร๊ากกกกก ^^ แก้ช้ำใจ ป่ะกินหมูทะ
  • เอ๊......บ่าอ้ายนี่ ไค่โดนมีดซวกขี้ปุ๋มไหลก๊า!!! สวกหนา!!!!
    5555555555

โหวต สีท่าจะเมาโตย อีก 1 โหวตล๊อ!!! 55555
    มีปัญหามาปรึกษาพี่ๆ ตอนนี้รถถังเริ่มกัดหมาแล้ว กัดไม่ปล่อยด้วย ไม่รู้จะทำยังไงดี!!! แนะนำน้องหน่อยซิ เพราะเอวิต้าตอนนี้ก็....สิโรราบ ให้ถังไปแล้วด้วย ไอถังหันมาฮึ่มมม ใส่ทีเดียว หมอบไปละ!!!! เพราะโดนไอถังกัดหน้าแหกมารอบนึง แต่ก็ยังปล่อยด้วยกันอยู่นะ ไม่ได้แยกปล่อย เอาไงดีอะ???? ขอคำแนะนำหน่อย วันนี้น้องมาแบบมีสาระด้วยอะ ซีเรียสนิสๆ (เพราะตั้งแต่เข้ากระทู้มาจนถึงวันนี้....หาสาระไม่ได้เลยจากน้องแตน ก๊ากกกๆๆๆ)
  • ไปป่าวเล่า หมูทะๆ ^^

ก็ลามแหนะ ไอ้ถังอ่ะ มันกัดแล้ว ทำไรไม่ได้มาก นอกจากเรานี่แหละ เจ้าของนี่แหละ ต้องห้าม ใช้คำสั่งอ่ะลวกเพี่ย ลามไว้กะหลักทั้ง 2 ตัวเลยก็ได้ โซ่ตัวก็ซื้อมาแล้วบ่ใช่

อันนี้จากความคิดเห็นส่วนตัว เพราะที่บ้านยังไม่เคยกัดกัน เลยบอกได้แค่นี้ รอผู้รู้มากกว่านี้มาบอกดีก่า

ปล. ก็บอกแล้ว อย่าโอ๊แต่เด็ก เป็นไงเล่าลวกเพี่ย ^^ อ่ะล้อเล่งน้าๆ ... นิ่งเตะๆ ^^ เอิ๊กๆๆๆ
  • ฮืออออออออ ทามงายได้ เลี้ยงตัวแรกก็งี้นะ โอ๋ๆๆๆ จากพิทบลูกลายเปนลูกหมูเลย!!!! พอโตก็ไม่ค่อยเอาใครเท่าไรตอนนี้ ล่ามเอาหรอ!!! แต่ขังกรงนะ ขังแยก ปล่อยเฉพาะกลางคืนอะ!!!
  • ล่ามไว้ซิครับของผมยังล่ามทั้งวันทั้งคืน ปล่อยแค่ตอนเล่นแต่ปล่อยทั้งโซ่ให้ลากไปด้วยเลย
  • ฝนซาฟ้าคงแจ่มนะ
  • แจ่มจันimageimage
    ไฟล์แนบ
    Photo-0036.jpg 279K
    Photo-0038.jpg 265K
  • เมา........อะ!!! มะอยากเรืิ้อน มีมิตฯ ไรที่ไหนโทรบอกน้องด้วย เฮิร์ท!!!! ขอเก็บตัว....ซัก....พัก..... :o007:
  • มาฮง มาเฮิร์ทไรเล่า กบเต็มเฟสเลยไม่ใช่เหรอ Only youuuuu กร๊ากกกกกกก 555555555555+
    เดี๋ยวก็เอารูปมาแฉซะเลย กลัวโกรธ ไม่เอาดีก่า เดี๋ยวแตนโกรธจะกลายเป็นฮัค โกรธจนเขียวววว

กลางวันล่ามไว้ก่ะ ปล่อยบ้างบางเวลา ตอนกลางคืนขังกรงแหนะลวกเพี่ย
  • อ่าววววววววววแค่เรื่องเสื้อก็มาทะเลาะกันซะแล้ว แค่ที่มีอยู่ก็น้อยแล้วยังมาแยกกันอีกเจริญล่ะที่นี้
  • ไม่ได้แยกพี่เก่ง เข้าใจผิดในตัวหนังสือกันนิดหน่อย สื่อสารกันผิดประเด็นไปหน่อย เท่านั้นเองพี่
    โหยยย อย่าให้แยกกันเลยพี่ ตาย5 พอดี
  • เอ้อ...หายไป 1 วันเห็นกระทู้ไหลลื่นนึกว่ามีไร ที่แท้เข้าใจผิดนิดหนอยเอง ใจเย็น ๆ น้องเอ้ย แล้วอ.เก่งมาได้ไงเนี่ยหายหน้าจากวงการเลยนะเรา ว่าไงเพ่สนใจเสื้อของลป.ป่าวรีบจองก่อนนะไม่มีรอบ2 หมดแล้วหมดเลย 555 ของพี่ตัวนึงหรือ2ดีเนี่ย จัดมาสีไรก็ได้กรูใส่ได้หมด
  • พี่อุ๋ยผมเข้าไปเอาสายจุงของพี่นัดที่บ้านพี่แล้วนะครับ
  • ก็ว่ามันหายไปไหน ม่ายเห็นมีฬครในบ้านบอกเลย นึกว่าหายซะอีก
  • เด๋ววันหลังเข้าไปอุ้ม ไอดรีมพีร์ มั่ง คิกกๆๆ ไม่มีใครรู้ แน่นอน คอนเฟิร์มมมมมม

พี่โน๊ตตตตตตต นิสายยยยยยย อะ เชอะ!!!!
  • มันเปิดประเด็นอะไรอีก แต๋น เดี๋ยวบอร์ดไหลลื่นอีก 555
  • บ่าถัง start แล้ว ฮิ้วววว... อามาที่บ้านอ้ายจี๊ดเลย อิอิ เอาปิ๊กมาก็ได้หนาน้อง พี่เอาอยู่
  • เอาดิงดองสมัยเด็กมาให้ดู ^^
    ตอนโต ยังบ่ได้ถ่ายเตื่อ ถ้าได้ถ่ายแล้วจะเอาลงให้ผ่อนะ ^^

• แล้วตอนโตอ่าคับ
  • หมายางมะโตอะเทอ ^^ 555555
  • แล้วมันคือหมาอารัยอ่ะ หมาแฟนซีหรอ
  • จัดหนักเลยโน๊ต >> เอาให้ทันงานเดือนมิถุนายนนะ เหอ เหอ
    :-D :-D :-D
  • เรดโนส แฟนซีครับผม

โห ตาเปรม งานเมืองทอง ได้แค่เ้อาไปจูงเดินเล่นหน่ะก่ะ
    ถ้าจัดหนักเลย กลัวจะได้ step 1 หน่ะก่ะ ^^ เป็นศิษย์น้องแหมคนหน่ะก่ะ เอิ๊กๆๆๆ 55555+
  • สวัสดีค่ะ พิทบลูลำปาง
    พึ่งย้ายกลับมาลำปางพร้อมกับน้องบลูลี่
    ขอเป็นสมาชิกกับชาวพิทบลูลำปางด้วยนะค่ะ
    ไฟล์แนบ
    photo4.JPG 111K
    photo.JPG 204K
    photo2.JPG 196K
    photo5.JPG 279K
  • สวัสดีครับ ผมเสกแล้วคุณชื่ออารัยคับ
  • ยินดีที่ได้รุจักค่า มีมิตติ้งที่ไหร่ บอกกล่าวกันด้วยนะคะ ^^
  • ความในใจของพวกมัน 5555555555555+
  • อ่ายินดีที่ได้รู้จักครับท่าน
    แล้วเลี้ยงอยู่แถวไหนนิ เผื่อละแวกนั้นมีพิทบูลอยู่ใกล้ๆ กัน จะได้แวะเวียนไปทำความรู้จักกันก่อน

มีตติ้ง แล้วแต่ความพร้อมของหลายๆ คน ^^ ว่างตรงกัน ก็จัดเลย ฮี่ๆ

กดแทรกภาพด้วยก็ดีครับ รูปจะได้โชว์ขึ้นมาทันทีทันใดเลยทีเดียวเชียว ^^
  • ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ ^^
    อยู่ตำบลพิชัยค่ะ เจ้าบลูลี่ตัวน้อยย่าง 5 เดือนค่ะ
    ยังไงแอดมาบอกด้วยก้อดีค่ะ ถ้าว่างจะได้พาเจ้าJesus ไปหาพี่ๆ เพื่อนๆ บ้างค่ะ สงสารไม่มีเพื่อน^^
    image
    ไฟล์แนบ
    photo2.JPG 265K
    photo2.JPG 265K
    photo3.JPG 268K
  • อยากได้แบบทำลู่วิ่งจังคัยมีมั่งครับ
  • ห้าเดือนโตมากเลยนะเนี่ย
  • โตไปทางอ้วนมากกว่าค่ะ^^
  • ขอแบบที่ต่ายได้เลยครับ
  • เย้ มีเพื่อนเลี้ยงบูลลี่แล้ว สายไหนคร้าบบบ image ตอนโต 6 เดือน image
  • ดีเลยอะ......มิตติ้งสิ้นเดือนไปงาวด้วยกันมั้ยคะ ^^ อิอิ
  • สนใจนะคะ^^ ขอรายละเอียดเพิ่มด้วยค่ะ
  • ตกลงไปงาวสิ้นเดือนก๊ะ ไปวันเสาร์ที่ 2 มิ.ย. ได้มั๊ยอ่ะ เสาร์นี้เค้าติดธุระต้อนรับอาจารย์ต่างประเทศอ่ะ
  • คนอื่นว่าไงบ้างอะ?? เค้าจะไปกันวันไหนอะ??? เอ๊า...เร็วๆ ใครว่าง วันไหนอะไรยังไงมาบอกกล่าวกันหน่อยยยยย จะได้จัดวันได้ถูก!!!!! ฮิ้ววววววว เพราะ....แตนว่างซาเม๋อ!!! 55555
  • มีรถแต่ไม่มีคนขับผมก็ขับได้แต่ผมไม่มีใบขับขี่แล้วจาไปไง
  • ห๊าห้าฝนตกวัน พฤ อีกแล้วอาทิตย์แล้วก็วัน พฤ ไปเท่วตลาดนัดในเมืองฝนตกตลอดเลย
  • สงสัยต้องไปทำ
  • น้องรุมาบอร์ดคึกคักเลย ยินดีต้อนรับครับ จะได้มาเป็นคู่หยินหยางกะน้องแตน :030:
  • เสาร์นี้...ลำปางมีใครมาศึกษาวิธีการฝึกลากน้ำหนักมั้งคร้าบ
  • ......หยิน หยาง อิดู๊!!!!!!!!
    ว่าแต่ลำปางเราจะทำหมาลากกันมั้ยคะ?? ยังคุยกันไม่เคลียร์เลยเนอะ....ยืมหมาเชียงใหม่ทำไม่ได้หรอ?? ลำปาง.........จะส่งตัวไหนหนอ???
  • ศึกษาวิธีลากที่ไหนหรอครับพี่ คัยพอจะแนะนำ สายADBAมั่งคับสนใจสายนี้ยุเหมือนกัน
  • ก่อนไปงาวสิ้นเดือน เสาร์นี้ใครจาไปศึกษางานที่ ชม.บ้างเนี่ย
  • น่านเซะ!!! เสี่ยอุ๋ยไปปะละ ชม.???? แต่ที่แน่ๆ วันนี้.....พี่เล็ก อย่าลืมนัดนะพี่ ^^ กะลังจะไปตาก จะรีบกลับให้ทัน อิอิ
  • พี่เล็กเลี้ยงเบียร์กะ
  • อ้ายปีเตอร์ มาฮี่ก๊อปๆลำปางตวยกันมะ เดียวจวนเสี่ยงาวมาตวย 5555