ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ไวรัสกับคาคาว ใครจ่ายลูกเจ๋งกว่า
  • ไวรัสกับคาคาว ตัวไหนจ่ายลูกเจ๋งกว่ากัน
  • ผมว่า เมสซี่ครับ จ่ายลูกดี ยิงก็ได้
  • ผมว่าบอกอยากครับมันขึ้นอยู่แม่หมาด้วย
  • แล้วคนอื่นละคับ ขอความคิดเห็นหน่อยคับ
  • -- สองตัวที่กล่าวมามันคนละสไตล์คร๊าบผมว่า จะบอกว่าตัวไหนจ่ายลูกดีกว่ากันนั้นยากมาก
    อยู่ที่ว่าคุณชอบตัวไหนมากกว่า ถ้าคุณชอบเตี้ยใหญ่ก็ต้องคาคาว แต่ถ้าชอบเล็กๆก็ต้องไวรัสคร๊าบ
    เรอะถ้าอยากเห็นผลงานก็ลองหาดูจากเวปไซต์ก็ได้น่าจะมี --
  • ตัวผมเองนี่แหละครับจ่ายทุกวันเรย ลูกสาม...เปิดเทอมแระ ทั้งเสื้อผ้าหน้าผม,หนังสือหนังหา,ค่าเทอม,ค่าขนม โอ๊ยจิปาถะ :-D :-D
  • ซีดาน ก็จ่ายดีน่ะครับ แต่พี่ 0108 จ่ายเยอะครับ! ล้อกันเล่นน่ะครับ!
  • พ่อ40% แม่60% คับ.... :-?
  • เข้ามาโหวตให้ เมซซี่ด้วย
  • ตอนนี้ต้องเมซุต โอซิล Killer pass ^^.
  • เมซซี่อีกเสียงครับ :o027:
  • ผมว่าอีกไม่กี่วันบอลยูโรก็จะเตะแล้ว ก็จะได้รู้กันว่าใครจะจ่ายดีหรือไม่ดี แต่ที่แน่ๆเสียใจด้วยคับ ไม่มีเมสซี่ อิอิ