ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เสื้อ เอกซ์ตรีม บูลลี่
  • เสื้อที่แถมกับอาหารเอกซ์ตรีมบูลลี่ครับ
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    Extreme Tshirt.jpg 126K
    F1thirt.jpg 31K
  • แยกขายเฉพาะเสื้ออย่างเดียวได้ป่าวครับคือว่าอาหารที่บ้านยังไม่หมดเลยเพิ่งซื้อมาใหม่ครับ
  • ใจอยากแถมมากกว่า แต่ถ้าใจร้อนจะสั่งซื้อก็ตัวละ 200 สั่งที่คุณนกครับ 086 784 5333
  • เสื้อสวยนะครับเดี๋ยวชื้อนะครับ
  • มีสีอะไรมั่งครับ
  • image

สีมีตามนี้เลยครับ มีคอกลมและคอวี
    ไฟล์แนบ
    ExTshirt1rs.jpg 104K
  • สีเขียวสวย :p เดี๋ยววันจันทร์ ส่ังครับ :">
  • เหลืองก็สวยครับ ไม่ใช่สีพันธมิตรแน่นอน ฮ่าๆๆ
  • มี ss รึเปล่าครับสั่งไห้ลูกสาว ต้องการสามตัวพ่อแม่ลูก วันจันทร์สั่งครับ
  • S เล็กสุดครับ
  • ลืมบอกเหลืองสวยจริงๆครับ แต่ชอบแดงมากกว่า
  • ผ้าตัวอย่างสีแดงที่เขาเอามาให้ดูมันไม่โดน อาจจะรอล๊อตหน้านะครับ
  • ไม่ทันได้ดู มีคอวีด้วย T T
    ได้สีขาวคอกรมมา 1 ตัวละครับ เดี่ยวเอาอีกซักตัว^^
  • เ่ริ่มแถมเมื่อไหร่ครับพี่
  • ได้เสื้อแล้วสวยมาก เนื้อผ้าใส่สบายไม่ระคายผิวเลย ล๊อตหน้าทำเอาใจเด็กๆด้วยนะครับ sss
  • เบอร์ s ก็น่าจะให้เด็กใส่ได้ครับ
  • เด็กๆที่ว่า นะเรียนมหาลัยเปล่าครับเฮีย5555