ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Coolper หายตัวไปเมื่อวาน ณ นครสวรรค์
  • ขอความอนุเคราะห์พลเมืองดีทุกท่านพบเห็นเจ้าตัวนี้ที่ไหนติดต่อกลับด้วยครับ หรือใครรับซื้อเอาไว้ช่วยติดต่อกลับด้วยครับแจ้งความหายไว้ครับ หายบริเวณน่าบ้านตอนเย็นประมาณ 5-6โมงเย็น
    ลักษณะ..สีแดงเข้มออกชลอก์ทั้งตัว อกขาวนิดเดียว ตาสีเหลืองอัลมอล น่าสั้นเล็บแดงทุกเล็บ หางคิงสั้น นิสัยชอบวิ่งเป็นชีวิตจิตใจ ชอบงับมือ หากท่านใดเจอวานถ่ายภาพพร้อมโพสรูปทิ้งเบอร์โทรติดต่อกลับด้วยครับผม..ตัวนี้รักมากจริงๆขอแค่เจอผมมีรางวัลให้ครับขอบคุณพื้นที่พิทบูลโซน
    ติดต่อ 087 -9245123..ขอบคุณครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2269.JPG 60K
  • หายแถวไหนครับ
  • ถ้าเจอหรือเห็นจะติดต่อไปบอกครับ
  • ขอให้หาเจอไวไว คับ :)
  • เอาใจช่วยครับ ให้เจอไวไวนะคัรบ
  • พวกเรา กลุ่ม ไดมอน พิทนครสวรรค์จะช่วยดูและตามหาให้นะครับ
  • ขอบคุณล่วงหน้าไว้ในโอกาศนี้ครับผมพลาดเองที่ทำงานกลับบ้านดึก ไม่น่าทำโอทีเลยวันนั้นดวงซวยจริงๆ :-S
  • ขอให้ได้คืนมาไวไวนะครับ มีใครติดต่อไปว่าจะไปเยี่ยมก่อนน้องหมาจะหายไหมครับ แบบว่ามาแล้วไม่เจอใคร หิ้วเลยประมานนั้นอะ
    เฮ้อ ทำกันได้
  • เจอยังครับ เมื่อก่อนของผมก็หาย ตอนที่คอนหวันเราเริ่มฮิตใหม่ ช่วงมิตติ้งกันบ่อยๆ ปัจจุบันยังหาไม่เจอเลย

ขอให้เจอไวไวนะคร้าบบ
  • ใครพบเห็นแจ้งกลับที่เจ้าของนะคับ
    ขอไห้พบไวๆนะคับ
  • สงสารเจ้าของและน้องหมาจังเลย
  • ขอให้ได้กลับมาเจอกันไวๆนะครับ สาธุ
  • หมาใคร ใครก็รัก ขอไห้เจอไวๆนะครับ