ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จำรถลากของผมได้ป่ะ
  • วันนี้ลองใช้ดูแล้ว ใช้ได้เลย

ยางเ้ส้นเดียวมันง่ายเกิน เพราะเป็นสนามทราย
    ลองมันเลย สองเส้น

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3913_resize.jpg 185K
  • มูดดี อย่าให้น้อยกว่าคราวที่แล้วนะ จากหมาแดงกลายเป็นม้า(มืด)ไปได้ ฮ่าๆๆ
  • ภูมิปัญญาง่ายๆ ประหยัดแบบสุดๆ น้ำหนักเบา
    เคลื่อนย้ายง่าย เอาไปเล่นที่ไหนก็ได้ รองรับ
    น้ำหนักได้พอสมควร ยางสามเส้นยังไหว อิอิ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3912_resize.jpg 122K
  • ลากเสร็จ ทดสอบเสร็จ ขอเก็กหล่อ ถ่ายรูปหน่อย 555

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3902_resize.jpg 132K
  • โพสนี้เป็นโพสสุดท้าย แต่ไม่ท้ายสุดครับ ขออนุญาตซุ้มซ้อมนักกีฬาหน่อย
    มีเวลาอีกแค่ 1 เดือน ไม่รู้จะทำได้แค่ไหน ไว้รอเปิดตัววันงานเลย 555

MoOdy The Story of DogFunPark เจ้าจะเป็นเสือกระดาษ หรือจะเป็น
    หมูสนามจริง สิงห์สนามซ้อม โปรดค่อยติดตาม

ขอบคุณทุกๆ คห. แล้วเจอกันวันที่ 30 มิย. ครับ
  • ชอบชื่อนี้มาก The story of Dogfunpark คิดได้อย่างไร เทพจริงๆ ฮ่าๆๆ
  • สู้ๆๆๆๆ
  • ดีจังแบบนี้ เก่งๆครับ
  • สุดยอดเลยครับอยากลองทำมั่ง