ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หลาน Tombstone ลูกๆ CH.ABKC MAKAVELIS Hennessy
  • หลาน Tombstone ลูกๆ CH.ABKC MAKAVELIS Hennessy ครับ...

กำลังเห่อ 555
  • ลืมรูป :-D

เหมือนพ่อมากๆ
    image
    บลูอายชัดๆๆ :o060:
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0498.JPG 118K
    DSC_0479.JPG 104K
  • เหมือนพ่อมากๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0498.JPG 118K
  • บลูอาย :o023: image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0479.JPG 104K
  • ดีใจด้วยครับคุณแมว ของเค้าดีจิงๆ :063:
  • สรุปหลานทอมหรือลูกบลูอายพี่แมว อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ 5555555555 ส่งมาโคราชสักตัวเด้อ 555555
  • กี่โล คับคุณแมว.ว้าววว
  • โหๆๆๆ พี่แมว จัดเต็มนะ

อย่าลืมชื่อลูกสาวละ! ส่งมาส่งมา
  • แบบนี้ต้องรีบเข้าไปเชยชมหน่อยนะคุณแมว.. =D>
  • ชาญ,ต๊อบ ขอบคุณครับ

@พี่หมู 4 Romeo ครับพี่...แถม Kerruption ให้ด้วยอีก 1 :-D
    มีทั้ง Tomb,Gran Patron ถ้าเอาไปเข้ากับ hennessy อีกนะพี่ครบ 3 พี่น้องเลย :o002:

@สุ ถามต๊อบเลยจะเลี้ยงวันไหน :o003:

@คุณฝนผมส่ง ให้แล้วในเฟสบุคนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ..
  • ออกมากี่ตัวครับพี่แมว ไอ้ตัวแรกนี่แดงแน่เลย
  • พี่แมว ใครกันแน่ที่ซุ่มเนี่ย :o019:
  • โฮ.... คุณแมวเค้ากันรู้หมดเลย 3 พี่น้องตระกูล ROMEO. :-ss
  • สงสัยต้องจองตัวเมียคอกนี้สักตัวแล้วมั้งเนี้ย อิอิอิอิอิอิอิอิอิ
  • เปิดมาตัวแรกก็จี๊ดแว๊ววววววว
  • ชอบบลูอายอะพี่เเมว555555 :063:
    ตัวเมียชุดนี้เพดสวยอะพี่จัดเลยพี่ชาญ :002:
  • พอไปวัดไปวาได้ครับว่าน....

@หมวด ผมก็ทำตามหมวดนะครับบบบบ :-D

ชอบจัดเลยไหมโอ ช้าๆไม่ทันคนอื่นเค้าน้าาาาาาาาาาาาาาา
  • ซี้ดดดดด
  • ตัวแรกนี่สีตามพ่อเลย
  • อะไรกันพี่แมว มาทั้งที ติดมือมาแค่ 2 ตัวเองเหรอครับพี่
    แบบนี้ต้องเข้าไปดูให้เห็นกับตา คริๆๆๆๆ
  • ขอบคุณครับพี่กล้า...

ชุดนี้ก็ฝีมือหมอโบว์นี่นา จริงไหม ;-)

ตั้มรีบมานา เดี๋ยวจะหาว่ามิบอก :013:
  • 5555555มีตั้ง6 ลงเเค่ 2 เนี้ยนะเพ่5555555โชด่วนเลยพี่ =D>
  • ที่เหลือต้องรอ อ่าโอ...เดี๋ยวจะตกใจกันไปใหญ่ :o032:
  • สงสัยจะโดนพี่ใหญ่สอยชะเเล้ว:021: ว่าจะทำ7 โลชะหน่อย :017:
  • โอ๊ย.....แพลนบรีดแต่ละท่าน :o042:

โดนใจข้าพเจ้าจริงๆ :o060: