ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ได้เวลาแนะนำตัวแล้ว เล่นมาเกือบปี
  • ผมชื่อเซนต์ ครับ อยู่พัฒนาการ20 เบอร์ 087-338-1567
    ส่วนตัวนี้ ชื่อ เปียกปูน อายุ 1 ปี 2เดือน

วันแรก จนถึงปัจจุบัน
    image

ไป D-1 ครั้งแรก
    image

รู้แล้วว่า ทำไมต้องพึ่งยาบำรุงกัน กล้ามขึ้นยากมากครับ
    image

image
    image
    image
    image
    image
    image

*ถึงเหนือย แต่ก็ยังรัก มัน มากขึ้นทุกวัน
    ไฟล์แนบ
    1.png 194K
    2.jpg 192K
    3.png 194K
    4.jpg 181K
    5.jpg 190K
    6.jpg 158K
    7.jpg 171K
    8.jpg 173K
    9.jpg 182K
  • น่ารักมากครับผม ;-)
  • ขอบคุณมากครับ :-D
  • คล้ายๆกับ เจ้าแครอท ของพี่คิม จัง
  • สวยมากเลยครับตัวนี้ :063: นี้ละที่ชอบครับ :063:
  • manavalen ว่าแต่เจ้าแครอท มันตัวไหนหรอคับ :/

Amarican_EURO ครับผม ขอบคุณคับ
  • หุ่นดีมากเลยนะครับ
  • หุ่นดี ฟิตอีกหน่อยก็เทพแล้วครับ
  • Cha_Photharam & Mafia ขอบคุณคับ กว่าจะได้เท่าเล่นซะ4เดือนเลย ผมว่าถ้าจะให้เทพคงต้องให้กินbully ax ซะแล้ว (แต่เจ้าของไม่มีทุน555) :002:
    พี่มาร์คครับขอถามหน่อยว่า ระหว่างให้กินข้าวหลังออกกำลังกาย กับ กินข้าวก่อนออกกำลังกายอันไหนมีประโยชน์มากกว่าครับ
  • ของพี่ ออกกำลังกายก่อนครับ :-D

พี่เอาความคิดมาจากชีวิตจริงๆของสัตว์ป่า ที่ก่อนจะได้กินต้องออกล่าเหยื่อก่อน อิอิ
  • เปนพิตบูลหูตั้งอีกตัวที่งามมาก.
  • โอเคครับเหมือนกัน :)>-

แล้วเรื่องยาบำรุงกล้ามเนื้อ ตัวไหนได้ผลมากที่สุดครัับ :024: (ชักอยากลองยาซะแล้วแฮะๆ)
  • จากที่ทดสอบมา ทำกล้ามต้องบูลลี่แมกซ์ครับ เห็นผลชัดเจนที่สุด
  • ZEEZAA โอ้วขอบคุณครับ :)>- ตัวในprofile ของพี่ท่าทางจะเอาเรื่องอยู่ครับ
  • ครับพี่มาร์คแล้วเรื่องความคมชัดbully max จะทำให้ชัดขึ้นไหมครับ ลืมบอกไป คือส่วนตัวผมชอบแบบคมชัดมากกว่ากล้ามใหญ่ๆนะครับ :013:
  • ถ้าจะให้คม ใช้คู่กับ อิกไนท์ครับ
  • โอเคครับ. ขอบคุณมากๆนะครับ ได้ทีถามซะเยอะเลยแฮะๆ :-j
  • image
    ขออณุญาตินะครับคุณคิม นี่ไงเจ้าแครอท หูตั้งๆเหมือนกันเลย
    ไฟล์แนบ
    img_49331[1].jpg 125K
  • :017: ฝาแฝด อ่อของพี่คิมที่่ขายปลอกคอรึป่าวครับ