ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

UP UP UP..... RED GUNDUM ลูกชาย TOPGUN
  • image

image

ที่บ้านเรียกไอ้บูด ดูหน้ามันสิครับ

ไฟล์แนบ
    DSC04188.JPG 131K
    DSC04189.JPG 138K
    DSC04190.JPG 140K
  • image

image

image
    ไฟล์แนบ
    DSC04190.JPG 140K
    DSC04199.JPG 131K
    DSC04200.JPG 139K
  • อื้อหือออ
  • หูยยยยย สวยจิง
  • หน้าตากับกระดูกมาดีเลยครับคุณโอ
  • อิอิ ขอบคุณครับคุณตู่ ขอบคุณครับ พี่มาร์ค
    พึ่งจะตัดหูมาได้ 6 วันครับ
  • เนื้อตัว โครงสร้างมาดีจริงๆ
  • รอแผลหายจะเริ่มฟิตละครับ เดี๋ยวไม่ทันกรามล็อคครับพี่มาร์ค
  • ท่าทางมันจะสวยกว่ากรามล๊อคนะ เดี๋ยวนี้หมาแดงเทพๆเยอะจริงๆ
  • แฟนผมยิ้มไม่หุบเลยครับพี่ ได้รับคำชมจากพี่
    ผมก็ดูพี่เป็นแบบละครับ
  • พูดจริงไม่ได้แกล้งชมนะ มั่นใจได้เลย เอามาอับเดทให้ชมบ่อยๆนะครับ

• ปลื้มแทนเจ้าของจริงๆ :-D ที่เหลือใครตดหูแล้วอย่าลืมอั๊ฟให้ดูหน่อยนะครับ :-D
  • ครับพีมาร์ค. ผมว่าตัวนี้ ผมรักมันเมื่อเห็นมันตอนแรกเลยครับคุณตู่
  • ณเดช ชัดๆ^ ^ หล่อมากครับ :-D
  • อย่าอัดเยอะนะครับเดี๋ยวข้อเท้าจะหักเกินไป กินพอประมาณก็โตได้

สวยครับ
  • ได้ตามคำขอจริงๆชอบมากครับ
  • หุ่นดีมากเลยครับ =D>
  • น่าภูมิใจแทนเจ้าของหมาและผู้บรีดจริงๆครับ ไอ้ตัวนี้แววมันออกตั้งแต่เกิด
  • image
    ของผม M2 ครับ อาทิตย์นี้ว่าจะพาไปตัดหูเหมือนกันครับ
    ไอ้บูด หล่อมากครับ
    แต่ผม ขอเป็นตัวประกอบ พอนะครับ ไม่อยากทาบชั้นซุปตา 555555
    ไฟล์แนบ
    Picture-407.jpg 84K
  • เดี๋ยวไว้ถ่ายหลายมุมมาให้ชมครับ วันนี้น้ำจึ้ม กันไปก่อนครับ
  • กรามล๊อคมันโชคไม่ดี เกิดมาในยุคที่บรรดาซูปต้ามากำเนิดพร้อมๆกัน คู่แข่งเยอะจริงๆ
  • งามแท้กระดูกสุดๆ
  • ลูกใครน้ะ
  • รอชมของพี่ตั้มอีกคน ใวๆเด้อพี่ ว่าแต่ทำมัยสีมันเข็มขึ้นเยอะจังครับพี่ตั้ม
  • ผมก็ขอเป็นตัวประกอบอีกคนละกันครับ ขอเป็นแค่สาวใช้ตัวโกงก็พอละ 5555
  • สวยมากๆ เลยครับ :063:
  • มันโกธรใครเปล่าเนี้ย
  • สวยครับ
  • image

เอารูป The Topgun มาฝากครับ

สำหรับรูปลูกหมาตั้งแต่เกิด อยู่ที่ผมทั้งหมด ถ้าต้องการเดี๋ยวผมส่งให้นะครับ
    ไฟล์แนบ
    ssDSCF2290.JPG 173K
  • โอมพี่รบกวนเอารูปตอนเด็กมาดูหน่อยโทรศัพท์พี่มันค้นกระทู้ยาก อยากเห็นพัทนาการหน่อ่ย
  • จัดให้ครับ

image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ssDSCF2804.JPG 105K
    ssDSCF2866.JPG 116K
    ssDSCF3082.JPG 107K
    ssDSCF2920.JPG 135K
    ssDSCF3262.JPG 134K
  • หน้ามันแบบนี้ตั้งแต่เกิดจริงๆ :-D
  • ขอบคุณพี่มาร์ค และเพื่อนๆทุกท่านที่ติชมครับ
    ขอบคุณคุณตู่ที่ให้โอกาสเราครับถ้าไม่มีคุณ GUNDUM คงไม่ได้อยู่กับพวกเราครับ
    ขอบคุณภาพสวยๆจากคุณโอมครับ
  • โอมจัดบักหลอดด้วยเด้อ
  • แค่กันดั้มใด้บ้านที่รักและเอาใจใส่อย่างคุณโอกับคุณจ๋าผมก็ดีใจแล้วครับ
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    01.jpg 117K
    02.jpg 65K
    03.jpg 81K
  • พี่ ตู่ นี่แหละ ยัยทิกเกอร์ ฟ้าเอาภาพมาฝากแล้วนะคะ

เดี๋ยว พาไปตัดหูแล้วจะมาอัพเดต อีกครั้ง นะคะ พี่

ช่วงนี้มันกินเยอะนอนเก่งมาก รู้สึกพักหลังๆมันขี้เกียจ ทำกิจกรรมมากๆเลยพี่

• จัดไปครับ

image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ssDSCF2788.JPG 125K
    ssDSCF2808.JPG 111K
    ssDSCF2873.JPG 120K
    ssDSCF2875.JPG 145K
    ssDSCF3072.JPG 136K
    ssDSCF3076.JPG 131K
    ssDSCF3096.JPG 141K
    ssDSCF3185.JPG 113K
    ssDSCF3076.JPG 131K
  • สวยมากๆเลย
    ครับ
  • ท่านตู่ กระดูกแต่ละตัวใหญ่จริงๆ

:063:
  • image

ขอฝากตัวประกอบไว้อีกซักตัวนะครับ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    ssDSCF3503.JPG 127K
  • ทิกเกอร์ สวยนะครับดูในรูปแล้ว หมาตัวผู้บางตัวอายเลยครับคุณฟ้า
    คุณ โอมครับของรูปหลายมุมหน่อยครับ
    คุณ kenjiro ครับขอรูปหล่อๆหลายๆมุมหน่อยครับ