ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกพิทบลูตัวเมีย 2 ตัว
  • ขายลูกหมาราคาเบา ๆ ครับ พ่อหมาเป็นลูกของ calito+short short แม่หมาเป็นลูกหมาที่ปราจีนบุรี
    สำหรับท่านที่สนใจเลี้ยงไว้เป็นเพื่อนนะครับ ไม่เตี้ยมาก ไม่หนามาก ไม่ยับมาก พ่อหมานิสัยดี แต่จะดุกับ
    คนที่เดินเข้าหาเจ้าของที่แต่งตัวแบบปิดหน้าปิดตาครับ ส่วนแม่หมาดุกับคนแปลกหน้าที่เข้าบ้านโดยไม่มีเจ้า
    ของครับ แต่ถ้าเจ้าของบ้านเป็นคนเปิดบ้านให้ไม่เป็นไรครับ ตา+ยาย ก็ดุกับคนแปลกหน้าที่เข้าบ้านโดยไม่มี
    เจ้าของโดนแน่ครับ พ่อหมามีใบเพดแต่แม่ไม่มีครับ แม่หมาฝึกคำสั่งพื้นง่ายๆได้ครับ ผมไม่ค่อยได้ฝึก พ่อหมาก็ฝึกง่ายครับ พ่อหมาเข้ากับเด็กๆ ได้ ส่วนแม่หมาผมไม่เคยปล่อยให้อยู่กับเด็ก ลูกหมาเกิดวันที่ 30 มีนา 55 คลอดเอง ตัวแรกลืมตาตอนอายุ 11 วัน ตอนนี้ 37 วัน ผมให้กินอาหารเม็ดแช่น้ำอุ่น+นม+ไข่ต้ม+ไก่+ตับ ต้มสุกครับ กินกล้วยสุกงอมบดผสมนมได้ครับ ลุกหมาแข็งแรง แต่มีแผลจากการกัดเล่นกันเองครับ บางตัวแพ้ยุงให้นอนมุ้งตอนกลางคืนกลางวันปล่อยสงสัยยุงกัดตอนกลางวันหรือช่วงหัวค่ำ กรุงเทพส่งที่หัวลำโพงถ้าไกลกว่านั้นคิดตามระยะทางครับ ดูเด็กๆได้ที่นิคม304 ปราจีนบุรีครับ 080-004-5893 โบ้ครับ 24 ชม. เด็กๆๆครับimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    A1.JPG 61K
    A2.JPG 94K
    A3.JPG 74K
    A4.JPG 48K
    A5.JPG 79K
    B1.JPG 63K
    B2.JPG 49K
    B3.JPG 34K
  • สายเลือดครับ พ่อ แม่ ตา ยาย ปู่ ตามลำดับครับ imageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SS7.JPG 35K
    SS8.JPG 29K
    SS6.JPG 25K
    SS5.JPG 73K
    SS2.JPG 35K
    SS1.JPG 26K
    SS3.JPG 31K
    SS4.JPG 25K
    SS10.JPG 15K
    SS9.JPG 58K
    Se.jpg 126K
  • ราคาเท่าไรครับผม
  • ราคาสีบลู 4000 สีดำ 3500 ครับ ผมเคยลงที่ 3000 ตอน 37 วัน ตอนนี้ 63 วันครับ เลยขอปรับขึ้นหน่อยวัคซีนเข็มแรก+ถ่ายพยาธิแล้ว ลูกหมาแข็งแรงครับ
  • สีบลูสวยมากคับ
  • สวยครับ ไม่แพงด้วย รายละเอียดครบ เยี่ยมเลย หมดไวๆๆครับ
  • สนใจสีบลูครับ
  • ตัวสีบูลยังอยู่มั้ยคับ ถ้าอยู่จะไปรับเองถึงที่เลยครับ