ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เจอเรื่องเศร้าแต่เช้าเลยตู่
  • วันนี้หมาชิสุที่บ้านเลี้ยงมา17ปีแล้วดันหมานอนใต้รถไอเราก็ไม่เห็นเต็มๆเลยไอทีแลกก่อนหน้านี้เอามันออกมารอบ1แล้วแต่ก็ยังเข้าไปอีกเครียดเลยผมแต่มันคงไปสบายแล้วและเพราะมันแก่มากแล้วโรคประจำตัวมากมายเหลือเกินคิดแล้วเครียด ปล ไปดีนะเจ้าชีโร :002: :m07: ไปสู่ที่ๆดีนะ :025:
  • R.i.p เสียใจด้วยครับ
  • มันไปดีแล้วครับหมดเวณหมดกรรมมันแล้วครับ :002:
  • เสียใจด้วยนะครับ
  • ภาพมันยังติดตาอยู่เลยคับเลือดเต็มไปหมดโอ้ยเครียดเศร้าขอบคุนทุกท่านคับ :o005:
  • 17 ปี :063:
    เสียใจด้วยครับ
  • เสียใจด้วยครับ
    ผมก็เคยเหมือนกัน แต่เป็น สปิช
  • เสียใจด้วยคับพี่ :024:
  • เสียใจด้วยครับ 17ปี ยอมรับความรักและรับผิดชอบต่อ สุนัขเลยครับ :022:
  • คุณแม่เลี้ยงด้วยคับโดยรวมก็ทุกคนในบ้านคับช่วยเลี้ยงกันหมด :002:
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ..
  • เสียใจด้วยน่ะค่ะ แต่ 17 ปี สุดยอดค่ะ เลี้ยงยังไงให้อะไรกินถึงอายุยืนขนาดนี้ค่ะ
  • หมาแก่เราเรียกเขาจะไม่ได้ยินเพราะหูจะตึงต้องสำผัสตัวหรือไม่ก้อลากตัวออกมาเลยที่บ้านก้อตายไปตัวหนึ่งแต่ถูกรถนอกบ้านทับอายุ13ปีเสียใจด้วยครับ
  • เสียใจด้วยนะครับ..
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับท่าน
  • เสียใจด้วยนะครับ
  • สู้ สู้ :062:
    ส่งกำลังใจให้ครับ
    คุณแม่คุณ เจอเรื่องส่วนเสียอย่างนี้ต้องให้กำลังใจกันมากๆนะครับ
    การดูแล ความรู้สึกกันและกัน เป็นเรื่องสำคัญเดี๋ยวจะพาลไม่สบายเจ็บป่วยได้ครับ :062:
  • ขอบคุนทุกแรงใจคับ :022:
  • เสียใจด้วยจริงๆครับ