ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกพิทบูล สายโชว์ ค่ะ
  • power_pit เยี่ยมมากครับทุกอย่างกระจ่างชัดนะครับทุกคน
    arm2pitbull อันนี้ก็เยี่ยมเช่นกัน
    Muythai :006: :006: :006:
    ขอแค่มีใจรักและเอาใจใส่ไม่ว่าจะหมาเทพหรือไม่เทพ แค่นี้ก็ไม่เป็นภาระให้สังคมแล้ว เราต่างก็รักในสิ่งเดียวกัน AMARICAN PIT BULL ^:)^ ^:)^ ^:)^
  • thank power pit for evidence
  • ขอบคุณที่เป็นห่วงนะค่ะ คุณ power_pit การที่จะให้พาสุนัขไปทำหมันคุณคิดว่ามันไม่มีความรู็สึกใช่มั๊ย...สมมุว่าถ้าให้คุณไปทำหมันคุณจะมีความรู้สึกอย่างงัย..หรือเรื่องการตัดหูสุนัขนั้นก็เป็นการทรมานสัตว์ และการที่คุณให้ข้อคิดเห็นมากมายเกี่ยวกับพิทบูลคุณเข้าใจมันขนาดไหน...การที่คุณเอาภาพต่างๆมาโชว์คุณต้องการอะไรหรือว่ามันไปกระทบต่อสุนัขของคุณ และการที่ลงราคาเท่านี้ก็เพื่อที่คนที่สนใจยากจะเลี้ยงก็สามารถหามาเลี้ยงได้.และจะให้ฟรีก็ได้แต่...ถ้าให้ไปง่ายๆอย่างนั้น..คนทุกคนที่ได้ไปจะไม่เห็นคุณค่าของมัน..ยกตัวอย่าง คุณก็ได้ถ้าจะเลือก คู่ครองสักคน ถ้ามีคนมาเสนอตัวให้คุณฟรีๆคุณก็จะรีบตกลง...แต่คุณก็จะไม่เห็นคุณค่าของคนๆนั้นหรอกไม่สนใจซะด้วยซ้ำ คนที่เข้ามาที่นี่อย่างน้อยเขาก็มีแรงบัลดาลใจที่จะเข้ามาก่อนที่จะตัดสินใจที่จะเลี้ยงและเมื่อเขาต้องการเขาก็ต้องศึกษาก่อนที่คิดจะเลี้ยง ไม่มีใครที่ยากได้แล้วมีคนเอาไปให้..ทุกคนต้องมีเงิน มีสถานที่ นี่ก็ถือว่าผ่านด่านได้หนึ่งระดับ ไม่มีใครยากได้ของแพงหรอก เพราะทุกคนไม่ได้รวยมีตังค์มากเหมือน.... กันทุกคน มีหลายคนที่เป็น...พ่อค้าตัวจริงเคยเลี้ยงมาไม่รู้กี่พันธ์ต่อกี่พันธ์แล้วในกลุ่มนี้สั่งสุนัขเข้ามาเพาะขายไม่มีเว้นระยะเอาแต่ผมกำไรไม่เคยเห็นสังคมอยุ่ในสมอง..คุณต้องไปกำจัดก่อนน่ะพวกนี้ และที่ในนี้ก็มีธุรกิจกันทั้งนั้น จิตสำนึกก็ต้องมี เงินก็ต้องมี หรือคุณไม่ต้องการ เงิน... ศูนย์ฝึกสุนัข ถามว่าคุณทำเพื่ออะไร ต้องการอะไร ทำไปทำไม จบลงที่อะไร
  • กับพิท..ที่8ปี กับอีกหลายๆพันธุ์ที่เคยเลี้ยงเป็นเพื่อนมา20ปี
  • update รูปลูกหมาค่ะ
    รวม - ตัวผู้ตัวที่ 1 - ที่เหลือตัวเมียหมดimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC07886_resize_resize.JPG 75K
    DSC07871_resize_resize.JPG 70K
    DSC07889_resize_resize.JPG 67K
    2.jpg 43K
    DSC07930_resize_resize.JPG 69K
  • คุณนิตอนนี้เหลือ 2 ตัวค่ะ ถ้ายังไงก็โทรเข้ามือถือนะคะ พี่ไม่ค่อยได้เข้ามา
    ตัวผู้ และ ตัวเมีย ตามรูปimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC07871_resize_resize.JPG 70K
    DSC07889_resize_resize.JPG 67K