ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ติชมหน่อยครับพี่ๆ
  • image
    ไฟล์แนบ
    165449_391986730847765_1640630731_n.jpg 62K
  • อนาตคจะเปงไงครับ ใช้ได้หรือป่าวครับ เพศเมียครับอายุ 4เดือนครึ่งครับ
  • อายุเท่ากันกับลูกสาวที่บ้านเลยครับ
    ขอถามว่า ดื้อเหมือนกันมั้ย
    ที่บ้านนะดื้อจะแย่อะ ซนสุดๆ เล่นกันเหนื่อยทุกวัน
  • ดูท่าทางจะดื้อไม่น้อยนะนี่...อายุ ไล่ ๆ กับ ที่บ้านเลย
  • อัดอาหารให้เต็มที่เสริมแคลเซี่ยมเล็กน้อยออกกำลังซักหน่อยเดี๋ยวโครงสร้างมาอีกเพียบ มุมนี้ผมว่าเล็กไปนิ้ดนึงลองอัฟหลายๆมุมจะได้เหนรายละเอียดมากกว่านี้ครับ
  • เรื่องชนนะครับที่หนึ่งเลยดิ้อมากๆๆๆ