ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิทบูลระยอง เมืองทะเลสวย
  • ระยองฮิครับได้เวลารวมกลุ่มร่วมเหล่าแล้วมั่งครับพี่น้อง
  • อ้าว ระยองมีหมาลากมั้ยคับบบบบบบบบบบ
    image

ถ้ามีขอเสียงหน่อย
    ไฟล์แนบ
    535844_321632811223208_317737258279430_799203_2125787023_n.jpg 148K
  • ผมเห็นของนายทหารที่อยู่กองบินก็มีครับ ผมอยู่สัตหีบ ~O)
  • พี่The_Leo_Rayongจัดเลยครับอยากจะไปพบปะพูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้กับพวกพี่ๆมากเลยคับถ้ารวมกันได้วันไหนบอกเลยนะครับพี่ผมขอไปด้วยคนครับ :-D :-D :-D imageจะพาไอ้ซุปไปฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับอิอิ
    ไฟล์แนบ
    P5240396.JPG 99K
  • จารยืติ่งว่าไงพร้อมวันไหนนัดหน่อยดิ เครื่องดืมไม่มีปัญหาจัดให้
  • จัดไปเลยครับ ลวกเพ่เพ่เพ่เพ่........ :063: :063: :063: =D>
  • ไปด้วยคนคร๊าบบบ :-D
  • พี่ๆในกลุ่มมีไคเลี้ยง หมาแดง มั่งอะคับ เอามาโพสต์โชว์ตัวหน่อยได้ไหมอะครับ อยากเหนมากๆอะ :-D
  • จัดให้ครับแดงๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02073.JPG 151K
  • ดีค่ะ ชื่อไวท น่ะค่ะ
    อยู่ไออารพีซีระยองค่ะ thewhitepadoozaa@hotmail.com
  • เฮ้ย!!!พี่ๆระยองไปไหนหมดเนี่ย น้องๆใหม่มาไม่มีใครต้อนรับเลย ยินดีที่ได้รู้จักครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC01755.JPG 159K
  • ยินดีที่ได้รู้จักครับพี่ ต้น แล้วก้อคุนไวท์ด้วยนะครับ ผมโป้นะครับ แดงๆของพี่ต้นแหล่มไปเลยครับ มีแม่พันธุ์มั่งไหมครับพี่ อิอิ
  • พี่ต้นนัดวันเวลามาได้เลยพี่จะเมากันวันไหนผมพร้อม ทั้งสถานที่และเครื่องดืม ขอเป็นวันเสาร์นะพี่จะได้เต็มที่เลย
    เร็วๆๆนะเดียวเข้าพรรษาอดเลย55555
  • จารย์ ติ่งก็เงียบเลย พี่ติ่งที่ไหนนนน วอ2 วอ8 หน่อยดิ
  • หวัดดีคับพี่The_Leo_Rayong จัดเลยคับสู้ๆ อิอิ =D>
  • ห้องนี้เงียบจิงๆอ่าส์................ไปไหนกันหมดแว้ววว ไม่เปนไรเข้ามาเฝ้าห้องรอทุกวันใครจะหาว่าเราบ้าไหมเนี่ย :o023:
  • เดี๋ยวเข้ามาร่วมบ้าด้วยคน....เด้อimage
    ไฟล์แนบ
    DSC01678.JPG 128K
  • ขอบคุณครัีบ พี่ต้น ดีนะยังมีแนวร่วม55 แล้วเจ้าตัวในรูปใช่แม่พันธุ์รึ ป่าวอะคับ น่าเอามาfeaturingกะไอ้ซุปนิ
  • แม่พันธ์ของที่คอกครับ กำลังจะมีผลงานชุดที่สอง เร็วๆนี้ นี่ผลงานชุดแรกตัวที่เก็บไว้image
    ไฟล์แนบ
    DSC01636.JPG 177K
  • แดงๆระยองมีแต่ปีศาจทั้งนั้นเลยครับ สวยๆทุกตัว :o003:
  • พี่ต้น คิมโบ้ไปอยู่อุดรแล้วหรือพี่
  • ครับ..พี่เอ้ยืมเอาไปหาเมีย มีสาวๆคอยอยู่เพียบimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02011.JPG 111K
  • หวัดดี
    ครับพี่ ต้น พี่ลีโอ มะทราบชื่อจริงชื่อไรครับพี่จะได้เรียกถูกอะครับไม่ได้เ้ามาหลายวันเลย พี่ต้นแดงๆที่คอกสวยทุกตัวเลยครับถ้าวันไหนมีโอกาสไปเที่ยวหาพี่กั๋มจะเลยไปเที่ยวหาอะครับพี่อยู่ไกลไหมครับขอเบอร์ไว้ได้ไหมอะครับ
  • จัดให้ครับ089-5414041image
    ไฟล์แนบ
    253231.jpg 240K
  • สวัสดีครับ อยู่ระยองเหมือนกัน (บ้านค่าย) พึ่งได้น้องหมามา ตอนนี้ 60 วันเอง ขอแอบๆอยู่ด้วยคนนะครับ :-D
  • ยินดีครับ Oak
  • ดีครับ Oak หวัดดีพี่ต้น ด้วยครับ >:D< >:D<
  • ผมติ้ง_พลา ครับพี่ต้น 0814296767 เจอกันพี่ เมื่อไหร่จะบุกหาดพลาซะทีรอนานแล้วนะimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3010_resize.JPG 96K
  • สวัสดี...Pit rayong...ทุกท่าน นานๆจะได้เข้ามาซักทีมี แต่ของสวยๆทั้งนั้นเลย คุณThe_Leo_Rayong ครับน้องหมาตัวผู้หรือตัวเมียครับสวยจัง สีเดียวกับของผมเลย imageimage
    ไฟล์แนบ
    00008.jpg 47K
    000010.jpg 56K
  • ตัวผู้ครับ พี่ ใหม่ พิท ระยอง มีโอกาสคงได้เจอกันครับimage
    ไฟล์แนบ
    550797_372854359434660_1957313797_n.jpg 151K
  • วันไไหนขอไปเยือนหาดพลาหน่อยเถอะ ได้ข่าวตอนนี้ของแรงเพียบบบบบ
  • มาเร็วๆๆนะเดียวเข้าพรรษาอดนะ
  • หวัดดีคับพี่ติ้ง พี่ต้น พี่ใหม่ด้วยนะครับ ผมโป้นะครับฝากเนื้อฝากตัวอีกครั้งนะครับ พี่ติ้งเจ้าลีโอสบายดีไหมครับติดตามผลงานมานานแล้วครับ :-D :-D
  • พี่ๆครับผมฝากติชม ไอ้ซุปของผมที่อยู่ในโพสต์ข้างบนหน่อยจิครับเปนไงบ้างพอใช้ได้ไหมครับผมเพิ่งซื้อหมาแดงเปนตัวแรกขอความเห็นหน่อยนะครับ :/ :-D
  • ระยอง meeting กัน เมื่อไหร่ดีครับ
    อยากเจอ พี่ๆ ทั้งหลาย :-D
  • ดีจ๊ะพี่ๆๆน้อง ส่วนเจ้าลีโอสบายดีเพิ่งให้ลูกไปจ้า นี้คือลูกเจ้าลีโอจ้า ส่วนที่น้องแมมมอดว่าเมื่อไหร่จะจัด ไม่หน้าเกินต้นเดือนหน้า ได้ชนแก้วกับพี่แน่นอนยังไงจะให้ทราบครับimage
    ไฟล์แนบ
    284588.jpg 282K
  • หวัดดีครับพี่ๆฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
    ผมอยู่จันทบุรีครับimage
    ไฟล์แนบ
    256632.jpg 262K
  • แจ้งล่วงหน้านานๆ นะครับพี่
    ผมอาจจะกลับบ้าน เดี๋ยวอดไปเจอพี่ๆ เลย
    ส่วนตอนนี้ไปไหนไม่ได้ รถสตาร์ทไม่ติด เดี๋ยวแวนซ์มอไซต์ไปแทน
  • หวัดดีครับMamoadผมสมาชิกใหม่ยินดีที่ได้รู้จักฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ อยู่แถวไหนหรอครับ แล้วพี่ติ้งครับลูกลีโอชุดนี้แม่เปนจมูกดำช่ายไหมครับถ้าจำไม่ผิด อยากถามหน่อยได้ไหมครับว่าพอออกมามันจะทำให้มีจมูกดำเยอะไหมครับพอดีที่บ้านมีตัวเมียจมูกดำเหมือนกันอะครับถ้าผสมกันมันจะเปนไรไหมครับ :/
  • สวัสดีทุกท่านนะครับ มีกิจกรรมที่ไหนแจ้งทราบด้วยนะครัยผม
  • กำหนดวันมาเลยประธานติ้ง ว่าวันไหนเร็วๆหน่อยนะ กำลังเสี้ยนเลย55555 เดี๋ยวลากตาอาร์ทผู้ยิ่งใหญ่แห่งจันทบุรีไปด้วย สวัดดีน้องๆทุกท่านด้วยครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_7742.jpg 114K
  • สวัสดีครับคุณ PIP_PO ผมอยู่แยก PMY ครับ
    แต่ว่าไม่ได้เลี้ยงหมาครับ ตระเวนดูของคนอ่ืนอย่างเดียว :">
  • ...สวัสดีตอนสายๆ Pit rayong มีงานเมื่อไหร่ขอไปด้วยคนนะครับ...image
    ไฟล์แนบ
    00009.jpg 54K
  • หวัดดีตอนดึกๆดื่นๆนะครัับมีใครดูบอลมัั่งค๊าบเนี่ย คืนนี้อังกฤษจะรอดไหมน้อ
  • หวัดดีเหมือนกันครับทุกท่าน ใครมีตัวเมียอยากขายแนะนำด้วยครับผม0852769425 :-D
  • ดีครับทุกๆท่าน และแล้วมะคืน อังกฤษ ก้อมิรอด อุตส่าห์ถ่างตาดูจนจบ :-(( :-(( :O image
    ไฟล์แนบ
    P5240391.JPG 188K
  • ตัวนี้สนใจป่าวครับ 081-3771589 อาร์ตimage
    ไฟล์แนบ
    _MG_2531.JPG 236K
  • สวยครับ กี่ปีแล้ว ราคาครับ
  • หวัดดีครับ ไม่ได้เข้ามาหลายวันสบายดีกันไหมค๊าบ พี่ๆทั้งหลายimage
    ไฟล์แนบ
    P5240398.JPG 196K
  • วัดดีพี่น้องชาวระยองฮิimage
    ไฟล์แนบ
    298450.JPG 192K