ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายพ่อ-แม่พันธุ์ สายโชว์ ราคาถูก
  • ขายพิทบลูพ่อพันธุ์และแม่พันธุ์ ราคาพิเศษ 3,000 ต่อตัวครับไม่มีปัญหาแข็งแรงไม่ดุร้าย สนใจโทร 083-0142704 ตั้ม
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 30K
    IMG_4333.jpg 35K
    IMG_4415.jpg 27K
    IMG_4412.jpg 28K
  • ไม่มีปัญหาอะไร แล้วขายทำไม
  • พ่อและแม่ พันธ์ุ ตัวละ 3000!!! :-$
  • บาบกรรมมีจิง ระวังเวรกรรมจะไปตกอยู่กับคนในครอบครัวคุณนะ
  • คนพวกนี้เค้าไปอยู่ที่ไหนกันมาเนี่ย อาหารเสริมหมาผมกระปุกเดียวยังแพงก่าหมาสองตัวนี้อีก

หน้าสงสารหมาสองตัวนี้จริงๆที่มีเจ้าของแย่ๆแบบนี้ X(
  • เห็นราคาแล้วจะเป็นลม... คุณค่ามันหายไปไหน :o012:
  • ขออภัยชาวพิทบลูที่ทำให้ไม่สบายใจ หมาผมไม่มีปัญหาครับและโครงสร้างดีตามที่ผมมองแต่ผมมีปัญหาเรื่องสถานที่กับคุณพ่อครับท่านนำสุนัขโกลเด้นมาเลี้ยงและมันเป็นตัวผู้และพิทบลูของผมจะกัดครับ จึงจำเป็นต้องขายออกหรือให้ท่านอื่นแต่การที่ผมให้นั้นใครก็คงมาเอาไปเลี้ยงได้เพี่ะเป็นของฟรีและผมเคยลงขายแล้วราคาสูงก็ไม่ค่อยมีผู้กล้าซื้อซึ่งผมสงสารหมาผมครับที่ต้องกักขังจึงลงราคาแค่เท่าที่เห็นเพื่อให้คนที่สะดวกไปเลี้ยงแทนและต้องขออภัยอีกทีที่ทำให้วงการเสียหายซึ่งตอนนี้ผมได้ผู้ที่จะรับเลี้ยงแล้วและคัดแล้วครับท่านมีเนื้อที่และเคยเลี้ยงมาก่อนและศึกษามาแล้วเรื่องพิทบลูครับซึ่งคิดว่าดีกว่าถ้ามันจะต้องอยู่อย่างต้องกักขังครับ. (ขอบคุณเจ้่ของเวปครับ)
  • ทั้งๆที่พิทบูลมันมาอยู่ก่อนแล้ว ถ้าคนรักจริงคงมีทางออกที่ดีกว่านี้ครับ
  • ความเห็นส่วนตัวน่ะค่ะ คงไม่โกรธกันน่ะค่ะ ^^ คือพิทบูลมันมาก่อนอยู่แล้ว..น่าจะเลี้ยงให้เขาล้มหายตายจากกันไปก่อน ไม่น่าเอาตัวใหม่เข้ามาเป็นภาระเลย เหมือนใหม่มาเก่าออกยังไงไม่รู้ แต่ยังไงถ้าเขาได้ผู้อุปการะที่ดีก็ขอให้เขาโชคดีน่ะค่ะ
  • ควรอธิบายให้คุณพ่อคุณเข้าใจ แต่ถ้าคุณพ่อยังยืนยันที่จะเลี้ยงโกลเด้นอยู่ ก็คงทำอะไรไม่ได้และหวังว่าเค้าจะดูแลโกลเด้นตัวนั้นไปตลอดอายุขัยของเจ้าโกลเด้นละกันคับ
  • ไหน มีรุปมันไหม่ครับ อยุ่จ.นไหน อะครับ