ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เอามาให้ชม ฝากตัวด้วยนะครับ
  • ผมชื่อ tank ครับ อายุ5เดือน7วัน ติชมด้วยนะครับimageimageimageimageimageimage
    ภาพทั้งหมดของผมครับ ฝากตัวด้วยอีกคนนะครับ
    ไฟล์แนบ
    11.jpg 83K
    12.jpg 80K
    14.jpg 169K
    15.jpg 138K
    16.jpg 149K
    13.jpg 94K
  • ตัดหูที่ไหนครับนี่ี ตัดหูจิงๆ
  • อ๊ากหมาหูด้วน ตัดสั้นจังเลย น่ารักดี
  • เดียวรอดูตอนโตนะครับ จะเอารูปมาให้ชมกันใหม่ ว่าจะหล่อไหม แต่ก็รักตัวนี้มากๆ ฉลาดดีครับ
    ขอบคุณกับคำชมนะครับ
  • หูสั้นมั๊กๆ น่ารักดีครับ
  • ขอบคุณครับ :o037:
  • ถ้าไม่บอกว่าหมา...นึกว่าเป็นเสือนะเนี่ย ขนสวย..หุ่นสวยน่ารักดีค๊ะ!!!
    :063:
  • หายากนะครับนี่ พิทบูลที่ตัดหูเบอร์นี้แล้วหน้าตาดูสง่า ส่วนมากถ้าตัดเบอร์นี้ไม่แน่จริงนี่หน้าเด๋อเลยนะครับนี่
  • ขอบคุณครับ ลูกผมเอง ลูกผมเอง :o028:
  • image

รูปนี้เหมือน แมวน้ำ เลย กร๊ากกกๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    296695.jpg 138K