ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ผีหัว ..วย
  • อย่าไปเชื่อมันครับทำเป็นอยากได้ใจจะขาดทำไปงั้นแหละผมเจอมันแล้วทำเป็นจะซื้อพอเราจะเอาหมาไปส่งโทรไปมันไม่รับแถมยังปิดเครื่องหนีอีกแล้วบอกกับเราว่าเอาชัวเลยพี่ ไอสัดมึงไม่เอาก็บอกมึงไม่ต้องกดเครียสายหลกไอควาย มึงบอกอยู่ท่าน้ำนน เข้าทางแคราย ทำไมกูจะจำมึงไม่ได้ ไอ บอย
  • ใช่ครับไอนี้แหละ จากผี หล่อ
  • ซ้อนโมไซมากัน๒ผัวเมียปะ?
    เอาแม่งให้เละ พวกนี้ 18 มงกุฎ ที่มันอยู่แถวๆวงศ์สว่าง มั้ง
    ไม่รู้ว่าโม้ป่าว จัดการมันเลยลูกเพ่
    ผี...ตุ๊ด
  • โทษคับสงสัยจะเข้ามาผิดทู้......ไปก่อนแว๊ว..
  • ความเสรีในการใช้บอร์ด ไม่ได้หมายความว่าจะทำอะไรก็ได้ จะโพ๊สข้อความอะไรก็ได้นะครับ

ผมขอไว้เรื่องก็แล้วกัน คือคำพูดที่ไม่สุภาพ และการด่าพ่อแม่กัน

หากทนไม่ไม่ไหว ผมก็เข้าใจ ใช้คำใกล้เคียงที่มีความหมายแบบเดียวกันก็ได้ ไม่ต้อง พิมพ์มาตรงๆ แบบนั้น

ขอบคุณครับ
  • หุ ๆ ไรกันหว่า ไปดีกว่าตู
  • ใช้คอมเป็นทุกคนน่าจะใช้สมองคิดกันนิดนึงนะ ถ้าไม่มีเวปนี้จะด่ากันยังไง เห็นใจ เวปมาสเตอร์เค้าด้วย คลายร้อนกันหน่อยมั้ย
    ไฟล์แนบ
    2765452.jpg 95K
  • ว้าว...หุ่นดีๆทั้งน้านๆๆๆ
  • ทะลึ่งอีกแล้วนะ...ไอ้vin

จาก..ผีบ้านนอก
  • vinไอ้รุ่น65..ไอ้บ้าตอนนี้รุ่น100กว่าแล้วมึงก็อายุปาเข้าไป50กว่าแล้วไม่เลิกบ้าสักที่