ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากถึง ผู้จัดงานลากน้ำหนัก
  • ตามนั้นเลยครับพี่ Mark
    สนามขอนแก่นผมกินเนื้อไม่ได้ แต่หมูหันนี่อาหารโปรดเลย...
  • วันนี้ข่าวว่าจะมีอาคันตุกะจากแดนไกลมาเยือนเราทีดีวัน ใครว่างก็แวะมาช่วยกันต้อนรับหน่อยนะครับ
  • พี่จะออกไปกี่โมงอ่า
  • ว่าจะออกประมาณบ่ายสามครับ วันนี้งานตรึม รับลูกด้วย
  • พี่ทุกท่านคับ ขอถามว่าการฝึกลากยางกับพื้นดิน กับการลากบนบนราง ลากบนพื้นดินจะมีแรงเสีอดสีมากกว่า
    อยากทราบว่าลางพื้นดินกี่โล จะเทียบบนรางกี่โลคับ
  • หมาผมมันลากยางได้3เส้น แต่ไม่เคยลากบนราง อยากไปแข่งแต่หมาผมรุ่นเล็กสุด แต่สตาทที่500โล กลัวหมาผมจะไม่รอด55
  • เปรียบกันลำบาก ยังไงถ้าสะดวกลองเข้ามาD1 คับ
  • สำหรับ แฮนด์เลอร์ มาเฟียสั่งเปิดห้องสูตร ธารวดีรีสอทร์แอนด์สปา จัดสาวงามไว้คอยบีบนวดให้หายเมื่อย มาเฟียประกาศเต็มที่ครับ มีข้อแม้ ห้ามเถียงทะเลากันในงาน ถ้ามีปัญหากัน เปลี่ยนเป็นอาบน้ำที่ฟามร์จระเข้สมุทรปราการแทน 55
  • โอ๊ย ช่วงนี้เมื๊อยเมื่อย สงสัยจะเตะบอลมากไป :o043:
  • งั้นผมไปรอที่ฟาร์มกับเฮียเหลียงเลยแล้วกันครับ 555image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9987.jpg 158K
  • รางวัล เบสอินโชว์ ผมไม่มีอะไรจะให้แค่อยากจะช่วยสนับสนุนกิจกรรมดีๆ "พริตตี้สวยๆนั่งทานอาหารค่ำสักมื้่อ กลิ้งๆถูๆกันสักคืน" นักกีฬา จะเอากันมั้ยครับ :017:

ปล จะมีงอลไม่รับรางวัล เหมือนที่ผ่านมามั้ยน้อ :-W
  • ถ้าได้รางวัลรับแน่นอนครับ กลัวแต่ว่าจะไม่ติดอันดับกะเค้าอะดิครับเฮีย ( รับประกันคุณภาพโดย ISAN TEAM )

ที่ผ่านมาหากผิดพลาดประการใด อาจเป็นเรื่องไม่เข้าใจกันและกัน จะระหว่างใครกันใคร ก็ขอให้ผ่านไปด้วยดีนะครับ ผมเองขอกล่าวคำว่า " ยินดี " เพราะต้องการเป็นการประชาสัมพันธ์การเล่นกิจกรรมกับเพื่อนแท้คู่กายเท่านนั้นครับ
  • เยี่ยมครับประธานหนุ่ม รุ่นใหญ่ใจต้องกว้าง หัวใจประธาน xxl

เจอหน้าขอกอดทีนะ ด้วยความเคารพ =D>
  • เฮียให้แต่เบส รึ ขอรางวัลชมเชยมั่งดิครับ อิอิมือใหม่หัดลากอะ
  • เขินเลยครับเฮีย ยินดีครับอยากกอดเฮียอยู่เหมือนกันครับ

เพื่อนผมคนนี้เค้าอยากไปด้วยครับ 55

เพื่อจะพี่เค้าหาพริ้ตตี้สวยๆ กอดกะเค้ามั้งครับเฮีย คริ คริimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0008.jpg 204K
  • อย่างท่านสมพงษ์ ณ ล้านนา ยังเรียกมือใหม่อยู่เหรอครับทั่น ฮ่าๆๆๆๆ แอบแซวนิดส์ เผื่อจะกระตุกหนวดเสือร้ายให้เกรียวกาจได้
  • สงสัยวันที่ 30 มิยนี้ จะเป็นวันประวัติศาสตร์ รวมเหล่า ซูปต้าร์ทั่วฟ้าเมืองไทย ใครพลาดคุณจะคุยกับชาวบ้านไม่รู้เรื่อง อิอิ
  • เขาอ่อยเหยื่อเรียกราคา จะหาคนจับกับ บิ๊กซีอยู่
  • เยียดเปียก บางระจันก็มา ธาราแตก !!

ชมเชย ก็มีจัดแม่ครัว รับรองสู้หมากกระฉอก \m/
  • ผมขอจอง " แม่ครัว " นะครับเฮีย เพราะผมคิดว่าผมกินเก่งครับ 55 ( ดูจากหุ่นอันอวบอั๋นได้ครับ คริ คริ ) :-D
  • เวลาหาใช๋เป็นปัญหากับทีมล้านนาไม่
    เพราะช่วงก่อนซ้อมกันยันเช้า เดียวนี้เริ่มซ้อมกันกันข้ามคืนละ5555
    ปล หมาใหม่ยังคงไม่อาจหาญไปจับกะใครหรอกป๋าอิอิ
  • 30 เจอกันครับท่านประธาน ผมยืนข้าง isan ทุกตัวพร้่มเป็น โบร๊คเกอร์กินค่าน้ำ จับคู่ให้ครับ 55 :p
  • ยินดีครับเฮีย แต่เอ๊ะ ในสมัยก่อนข่าวเค้าว่า " ถ้าเฮียเหลียงแทงข้างไหนให้รีบแทงฝั่งตรงข้ามเลยนะรับทันที ""

คริ คริ เป็นแค่เพียงข่าวลือ ช่ายมั้ยครับ ;))
  • ข่าวรั่วออกมาว่า ทัพเหนือมีมวยซุ่ม แต่เดาไม่ถูกว่าตัวไหน
  • ผมว่า " ซุ่มทุกตัว " มากกว่าครับ 8->
  • เอาเรื่องจริงมาล้อเล่นอีกละ มาลองกัน สุภาพบุรุษ4หมาย(ฉายาใหม่ นักเลงไม่ไหวเหนื่อย)จะเป็นหมูหวานเหมือนที่เค้าคุยหรือปล่าว ขอเตือนช่วงนี้่ผมเล่น เวท ทั้งตัวและหัวใจ ฟิตเปรี๊ย ลำบากหน่อยนะ [-X
  • เชื่อว่าวันงานราคาไหลลงฝั่งยังเติร์กชัวร์
  • จากฉายา เหลียงวังเวงนักเลงพระประแดง เปลี่ยนเป็น เหลียง 4 หมาย เชียงรายรำลึก ฮา ....
  • ผมเชื่ออย่าที่พี่มาร์คว่าครับ เพราะวันงานราคาจะไหลขึ้นทางฝั่ง ISAN TEAM ครับ ฮ่าๆๆๆๆ
  • พูดถึงกลิ่นอายเก่าๆสักนิดส์ เพื่อจัดระบบ ram ในตัวครับเฮีย
  • ความหวังสุดสุดของเรา ตอนนี้ติดหญิงขาดซ้อมตลอด สงสัยถ้วยไปอยู่ต่างจังหวัดหมดแน่
  • ยังเติคร์สมันทีมอ่อนซ้อมอาศัยผู้จัดการโม้เก่ง vs isan ไร้แสงสีซ้่อมทุกวัน น้ำเลี้ยงน่าจะดีกว่า ไม่ต้องดูตัวหมาให้ isan เป็นต่อ 10-9 ทุกตัวต้องแทงยกชุด กล้ามั้ย มาเฟียขี้โม้ 55 [-X

ปล คู่ละ 1800 หาเงินเที่ยว เกาะเต่าดำน้ำ ฮี้วววว
  • ล้านนาเราเอากระทิงน้อยมาล่อบนเวทีให้เสียสมาธิไว้ก่อน ตัวเจ็บๆ เฮฟวี่เว็ท
    ซุ่มอยู่หลังฉากทั้งนั้น งานนี้ไม่ทําเล่นครับ เรามากันครบทีม หมดเวลานั่ง
    เล่นกับลูกหมาตาดําๆ ได้เวลาแสดงความสามารถ เปล่งประกายแววตาสี
    ทองเข้มล้วน ของเจ้าป่าออกมา เพื่อไปล่าสัตว์ที่กทม.ด้วยกัน เราจะประกาศ
    ให้ทุกท่านได้รับทราบกันในวันที่ 30 มิถุนายน 2555 ว่าเราไม่ได้แค่อาศัย
    อยู่ภาคเหนือเพียงอย่างเดียว แต่ในเกมส์ลาก เราเหนือชั้นกว่าทั่นเยอะ... อิๆ :019:

image

image
    ไฟล์แนบ
    DSC09227.JPG 169K
    my_lion.jpg 172K
  • เกรงว่าเฮียเหลียงจะให้เครดิตราคาฝั่ง isan มากเกินไปแล้วครับ :O

แต่ผมก็แอบดีใจนะครับที่เฮียถือราคาฝั่ง isan ครับ :X :043:

ทั่นเต็กครับ รูปสิงโต สวยดีครับ ;;)
  • ล้านนงล้านนา ลงชื่อมาได้เลยเด๋วเปิดราคาให้ อยากเจอกับใครจัดให้หมด น้ำหนักตัวเท่ากันได้เล่น ต่อได้รองได้ ผมกินค่าน้ำอย่างเดียว สาบาย55 ให้ไว!!
  • เก็บสะสมไว้เยอะครับรูปภาพแบบนี้ เป็นคนที่ชอบสิงโตกับม้ามาก
    เพราะชอบฟังเพลงอาภาพรนครสวรรค์ ( ชอบม้า ชอบม้าา...) :013:

image
    ไฟล์แนบ
    Ill_have_another_0.jpg 36K
  • รูปภาพประกอบการตัดสินใจครับ ซ้อมแบบไร้แสงสีครับ ( เมื่อคืนซ้อมเสร็จตอนเที่ยงคืนครับ ) ;-) imageimageimage

ภาพสุดท้าย.......ซ้อมหนักครับเฮีย อิ อิ ปลัดตู่เพื่อนผมครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0341.jpg 154K
    IMG_0340.jpg 162K
    2012-03-18 00.37.31.jpg 242K
  • คึกคักกันใหญ่ MoOdy หมาไม่มีราพาต่อลอง
    อ่อนซ้อมแถมเจ้านายก็บาดเจ็บ แต่หัวใจนี้ทำได้
    เพื่อเจ้านายคร๊าบ

มาขอราคาจากเฮียเหลียงสี่่หมายด้วยครับ
  • อ้าวเห้ยปลัด พริ้มเชียวยืมตังค์ผมไป 150 ซื้อรองเท้าหูหนีบ 3-4ปีละ มาคืนด้วย

พี่มุ๊ไปหาคู่ก่อนเปิดให้ ใส่ชุดลากเทพไม่ต้องแข่งเอาราคาเป็ยต่่อ 3-2 ไปก่อน หล่อไว้ก่อน ลายเสือข่ม
  • เนี่ยล่ะครับจุดอ่อนของทีมอีสาน แฮนด์เลอร์เหนือชั้นเหมือนกัน แต่พอกลางคืนแล้วออกเฉียงๆ...:020:
  • ส่วนตัวผมแอบเชียร์พี่มุมาตลอด มู๊ดดี้มันทำให้พี่เกินคาดแน่นอนครับ
    ผมเคยเห็นมันลากมาแล้ว ความพยายามมันสูงมากกกกก อิอิ
  • ขอบคุณครับคุณอามที่แอบเชียร์เจ้า MoOdy อยู่
    หมาอ้อมซ้อมเจ้านายบาดเจ็บจะพยามเต็มที่ครับ
  • 30-35 กิโลงานหนักแน่ มีทั้งจูเนียร์ คีย์ล่า แชมป์อเมริกาลูน่าก็มาแล้ว สุดยอด... :001:
  • สรุป สนามลากน้ำหนักที่เราจะใช้ในการแข่งขันครั้งนี้
    สนามลากจากหัวถึงท้ายยาว 32 ฟุต รถลากขนาด 4x4 ฟุต ระยะทางลากจากล้อหน้าไปถึงเส้นชัย 16 ฟุต ความลาดชั้นวัดระยะจากล้อหน้าถึงเส้นชัย 5 เซนติเมตร และเราจะใช้แบบนี้ในทุกสนามครับ
  • โหหหห พี่มุครับ ไม่ต้องเรียกผมคุณก็ได้มั้งครับ
    ดูเป็นเขิลๆจังเลย เรียกผมน้องก็พอครับ

ด้วยความเคารพ
  • กลับมาบ้านบ้านแล้ว เตรียมพร้อมซ้อมได้แน่บ่ายนี้

แล้วเจอกัน

image
  • เราได้จัดทำนาฬิกาดินิตอลขนาดใหญ่มองเห็นได้ทั่วสนามแล้ว จะใช้กัยการแข่งขันครั้งนี้ แต่ตอนนี้ยังหนักใจ ไม่มีเครื่องชั่งดิจิตอลเลย ใครมีให้ยืมหรือเช่าบ้างครับ
  • หายดีแล้วใช่ไหมครับ

เมื่อวานอิฐไม่พอลาก พี่ทำงัยดี :-D
  • เตรียมไว้สองตันครึ่ง มั่นใจว่าพอครับ