ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากถึง ผู้จัดงานลากน้ำหนัก
  • หายไม่ดี แต่กลัวไม่ได้ซ้อม เลยต้องรีบออกมา
    วันนี้ซ้อมป่ะ เฟชมาบอกด้วย
  • แอบไปซ้อมคอมาแล้วครับท่านเต็ก และพี่มาร์ค ครับ ตา-กี-ล่า + มะ-นาว โอ๊ววววววววววว.......มาววววววววว

ไม่รู้เรื่องเลยครับ คิดดูว่าแค่ 2 แก้ว คุยกับฝรั่งเป็นไฟเลยครับ ฮ่าๆๆๆๆimageimage

แต่ก็ดีนะครับ มะนาวหวานเฉยเลยอ่ะ :o024:
    ไฟล์แนบ
    2012-06-13 13.47.57.jpg 80K
    2012-06-13 13.49.43.jpg 93K
  • ตากีล่า+มะนาว+เกลือ= แววตาหวานๆ แบบนี้
    ใช่เลย!!! ครับประธานหนุ่ม...55555
  • เยี่ยมครับ ...หัว(เรือ)ใหญ่ อิสานว่าไปเลยครับ งานนี้ เก็บทั้งถ้วยกลับบ้าน แถมได้ประชาสัมพันธ์งาน 4 ส.ค.55 อีต่างหาก (กินเต็มๆๆๆ55555555555)image
    ไฟล์แนบ
    1หัวใหญ่อิสาน.jpg 154K
  • ปีนี้คงเป็นทองของวงการหมาลาก ก็หวังว่านักกีฬาจะมีเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ ไม่อาจจะต้องแบ่งการแข่งออกเป็นสองวัน เพราะหมาเยอะจัด 555

มีชาวต่างชาติมาลงแข่งด้วย แบบนี้คงดังระเบิด ผมอาจจะต้องเชิญมาจากอเมริกามาบ้าง อิอิ
  • อาไพทูลครับ ถ้ากลับมาไม่มีสักถ้วยจะแย่เอานะครับimage
    ไฟล์แนบ
    trophy[1].png 52K
  • image

เอาถ้วยมายั่ว สำหรับแชมป์ประจำรุ่น มีฝีมือพอก็เอาไปเด้ออออ