ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

บ้านหลังใหม่ของ zemzem + sansab (CHAIYOREDNOSE)
  • ไชโยเรดโนส ขอแนะนำสมาชิกใหม่เพศผู้

zemzem แนวเข้ม หนา ๆ ลูก jojo

image

image

image

sansab แนวเตี้ย หัวใหญ่สวย สีเข้ม ๆ ลูก ลีโอ

image

image

สนใจพ่อพันธุ์ 2 สี 2 สไตล์ ติดต่อขอชมได้ที่ ไชโยเรดโนส 081 - 909 -8842
    ไฟล์แนบ
    zemzem-1.JPG 236K
    zemzem-2.JPG 230K
    zemzem-3.JPG 207K
    แสนแสบ-1.JPG 239K
    แสนแสบ-2.JPG 190K
  • รูป zemzem
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    zemzem-1.JPG 236K
    zemzem-2.JPG 230K
    zemzem-3.JPG 207K
  • รูป sansab
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    แสนแสบ-1.JPG 239K
    แสนแสบ-2.JPG 190K
  • มีลางลากด้วยอะเนี้ย :m74:
  • ตัวนี้ไว้ใช้ลากรถไฟแน่ๆ ^ ^
  • หล่อมากๆ กดLike ครับ
  • เคยเห็นแล้ว zemzem อย่างหนา
  • เอาหมาเทพออกมาโชว์กับอีกแล้วครับ :-D
  • แดงๆ งามๆ มาอีกคู่แล้ว :063:
  • ขอขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชม และชอบหมาจมูกแดงในบ้าน ไชโยหมาแดง
    ขอบคุณครับ เพราะ เร็ว ๆ นี้ พ่อพันธุ์ 2 ตัวนี้จะมีผลงานมาให้ติชม คิดว่าน่าจะถูกใจคอหมาแดง
    แนวล่ำเตี้ย หัวโต และแนวสูงใหญ่ แบบหนา ๆ ส่วนสูง ๆ ใหญ่ ๆ สาย jamjam กำลังลงอยู่ในเวป
    มีให้เลือก 3 ตัว ตัดหูแล้ว 1 ใน 3 มี solid 1 ตัว เป็นตัวผู้ทั้งหมด ราคาเด็กอาชีวะ 15,000
    มาก่อนเลือกก่อน
  • จัดไปยาวๆ ผลงานมีเมี่อไรคงหน้าดู สำหรับหมาแดงและกิจกรรมครับ
  • สวยมาก
  • Zemzemพ่อพันธ์ที่เราหมายปอง