ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

** ขายลูกสุนัข สายรัสเซีย 4000 By Jay_Jay **
  • ** ขายลูกสุนัขสายรัสเซีย ผู้3 เมีย4 ตามรูป
    ในรูปถ่าย 3 อาทิตย์ ถ่ายเมื่อคืน
    เปิดคิว สแตนบาย สำหรับท่านที่สนใจนะคะ
    กินอยู่อย่าง ราชา ราคา มิตรภาพ 4,000.- ถ้ากทม..-
    สนใจติดต่อ 081-899-4164 เจเจ คะ
    ไฟล์แนบ
    Ad2-700.jpg 110K
  • ** ตัวผู้ๆๆๆ **
    ไฟล์แนบ
    m18.jpg 78K
    m25.jpg 82K
    m32.jpg 76K
  • *** 4000 บาท จ๊าๆๆๆๆๆ **
    ไฟล์แนบ
    f114.jpg 80K
    f27.jpg 87K
    f36.jpg 81K
    f44.jpg 76K
  • ** นี้รูปพ่อแม่จ๊ะๆๆ **
    ไฟล์แนบ
    DSC025754.jpg 80K
    IMG_2034 (Small)2.jpg 64K
  • คิน พี่ตินิดนึง

รูปไม่แจ่ม เลย มึดไปนิด
    ถ้ารูปสว่างกว่านี้ สงสัย 3 วันหมด คอก แน่เลย

ใหญ่ๆ แรงๆ แนวนี้ ใครชอบรัสเซีย ด่วนเลย..............
  • *** 555.++ เอามาลงขายให้เค้านะพี่

เดียวจะถ่ายใหม่ตอนสว่างๆๆกว่านี้นะคร๊าบๆๆๆๆ

นี้เอามาให้ดูกันก่อนนะ

(ไม่ใช้ของผมนะของเพื่อนนะ)
  • คอกนี้ มาอีกแว้ววววววว น้องหมาพี่เค้าสวยนะครับไม่เชื่อดูผลงานชุดก่อนได้เลย อิอิ

แต่ว่า พี่เจ F1 นี่มันหมาหรือกระต่ายเนี่ย หุหุ
  • เจ้า F1:o013:กระ่ต่ายหรือหมู ค่า :o018:
    555+++:o059:
  • M1 กับ M3 สีดำ หรือ บลูครับ ขอบคุณครับ
  • อยากดูตัวจริงครับ ไปดูได้ที่ไหนครับ
  • สวยจังอ่ะ..
  • ถ้าสีแห่งความคลาสสิค และบงบอกว่าเป็นรัชเชีย
    ต้อง m2 และ/F1
  • ติดต่อกับด้วยคับบ้านผมอยู่บางใหญ่สนใจF4เบอร์คับ02-9266384 K ป้อม
  • :063:สุนัขชุดนี้น่ารักจังเลยนะค่ะ ขอให้ขายหมดไวไวนะค่ะ
    ไฟล์แนบ
    DSC_01162.jpg 72K
  • พ่อกับแม่สวยอย่างนี้ ขายได้ชัวร์
  • ***** สนใจไปดูหมาได้ที่โชคชัย 4เลยนะคร๊าบๆๆ

แต่ต้องโทรมานัดก่อนนะคร๊าบๆๆๆๆๆๆ

** ถาม (M1 กับ M3 สีดำ หรือ บลูครับ ขอบคุณครับ )

** ตอบ สีดำคร๊าบๆๆๆ รัสเซียๆๆแท้ๆๆๆๆ

ชุดนี้มีดำกับน้ำตาลเท่านั้นนะคร๊าบๆๆๆๆ
  • *** รายละเอียดล่าสุดๆๆๆๆๆๆๆ

ตอนนี้มีคนจอง M1 M3 F1 แว้วนะคร๊าบๆๆๆ

สนใจตัวไหนโทรถามได้เลยนะคร๊าบๆๆๆๆๆๆ

(อย่างงงผมไม่ได้ป่วน ลงมาบอกแทนเพื่อนนะคร๊าบๆๆๆ)
    ไฟล์แนบ
    Ad2-630.jpg 97K
  • F4 น่ารักจังว่ะพี่ ^^
  • ไม่เว้นฮีทเหรอครับจำได้แม่หมาตัวนี้เคยจ่ายลูกมาแล้วไม่ใช่เหรอครับสงสานแม่หมาจัง เว้นๆบ้างก็ได้นะครับกลัวจังพิทบูลมันจะเกลื่อนเมืองเพราะติดใจ เฮ้อให้ป่าวประกาศให้ตายก็ไม่มีทางสำเร็จถ้ายังคิดจะหากินกับหมาอยู่ เซ็งห่าน
  • สังคมพิทบูล เราต้องการคนที่รู้จักแยกแยะครับ ไม่ใช่เพื่อนไม่เคยมาสุงสิง หรือ ทำอะไรให้วงการเราเลย
    พอมีลูกหมาทีก็มาที ไอ่เพื่อนก็ไม่รู้จักดู ไม่รู้จักเตือน เว้นฮีทมั้ย เชียร์กันเข้าไป ขอเตือนนะ

ผี่ รัก พิท
  • นี่ล่ะครับสังคมไทยเมื่อ สิบว่ากว่าวันที่แล้ว ยังดิ้นกันเป็นหมาโดนน้ำร้อนลวกกลัวโดนทำลาย ไอ้คนแก้ ก็แก้ผ้าเอาหน้ารอด กระทู้ยังไม่ทันตกหน้า ยกให้บ้างเอาไปปล่อยทิ้งบ้างดูวันนี้สิ ขายกันเพียบ เศร้าใจว่ะ ถ้าหมากูโดนทำลาย กูจะโทษพวกมึง

ผี ความจริงวันนี้
  • :o009: เข้าใจทำหูนะเนี๊ยะ
  • ขอบคุณคุณผีคะ
    ใช้คะ ไม่ได้เว้นฮีต เพราะแม่หมาสมบูรณ์ดี กินดีอยู่ดี

ทั้งคู่ผ่านการตรวจเลือดก่อนผสม
    และเป็นหมาที่ให้บริจาคเลือดกับธนาคารเลือดม.เกษตร อยู่เสมอ

และทำคอกนี้ คอกสุดท้ายสำหรับหมาคู่นี้
    พ่อหมาจะขึ้นเขียงทำหมันแล้วคะ รอผลการตรวจตับอยู่

ลูกหมาสีขาวดำ และขาวน้ำตาล เท่านั้นคะ (ไม่มีสีอื่น)

สรุปจองล่าสุด F1 กับ M1 นอกนั้น ยังว่างคะ
    ไม่รับจองปากเปล่านะคะ เสียโอกาสคนอื่น

สำหรับผู้ที่ต้องการดูก่อนตัดสินใจ
    จะเปิดบ้านให้เข้าดู หลังวัคซีนเข็มที่ 1 แล้วนะคะ
    จะแจ้งอีกครั้ง ขอบคุณที่สละเวลาเข้าชมคะ
  • เจเจ..ตอบได้เทห์มาก...555
  • เท่ห์ตรงไหนว่ะ เลี้ยงเพราะรัก หรือ เลี้ยงเพราะอาชีพ เสริม 555 ของขึ้นเชียวน่ะเอาน่าโดนแซวนิดหน่อยแต่ก็คุ้ม พี่คินช่วยน้องหน่อยซิจ๊ะยังไง ก็ขายให้หมดน่ะ และช่วยตรวจสอบด้วยว่าคนเลี้ยงรับผิดชอบหรือเปล่าอย่าแต่ตังค์ลูกเดียว อย่าโมโหไปแจกน่ะ หรือแลกอาหารหมาน่ะ คนสวย(สวยตรงไหนว่ะ) คริกๆ
  • อะ มาตอบกันเป็นข้อๆ
    หมาไม่เว้นฮีท นี่ก็ ไม่ถือว่ากินดีอยู่ดีแล้วครับ ท้องสองเดือน เลี้ยงลูกสองเดือน พักสองเดือน ฮีทมาใส่ต่อ
    จากรูปแม่หมาเล็บยาว แสดงว่า ไม่ค่อยได้ดูแลเท่าที่ควร พร้อมกับขี้ตาแสดงว่าไม่ค่อยได้ถ่ายพยาธิ (อันนี้ดูจากภาพที่รับมา ก็ว่าไปตามเรื่อง) ส่วนการบริจาคเลือด ผมยอมรับว่าเป็นสิ่งที่ดี น่าสรรเสริญ และที่บอกว่าตรวจก่อนผสมก็คงจากจุดนี้ที่ เพราะทาง รพ.ต้องตรวจเลือดของสุนัขก่อนรับบริจาค ส่วนการทำหมัน อันนั้นเป็นความพอใจของคุณ และอย่าลืมว่าเป็นชุดสุดท้ายของคู่นี้ (ย้ำของคู่นี้) แต่มดลูกอยู่ที่แม่หมาครับ ไม่ได้ทำที่ตัวเมีย ส่วนที่คุณเลือกทำ คุณทำที่ตัวผู้
    และการทำหมันต้องไปรออะไรเกี่ยวกับการตรวจค่าตับ จริงๆการตรวจค่าตับจะตรวจร่วมกลับค่าไต และค่าเม็ดเลือดด้วยได้เลยในครั้งเดียว จะส่งผลตรวจแล็บ ซึ่งเพียงไม่กี่ ชม.ก็โทรทราบผลได้ หรืออย่างเก่ง ผมให้หนึ่งวัน ทำหมันหมาตัวผู้ เค้าผ่ากรีดที่ถุงอัณฑะยาวประมาณสองนิ้วแล้วรีดไข่ออกมา เอาออกมาแค่ใบเดียว ไม่ได้เปิดช่องท้องเกี่ยวอะไรกับตับ คนรู้ลึกๆเกี่ยวกับสุนัขมีมากครับ ระวังด้วย

แล้วไอ่เพื่อนที่เชียร์ว่า เท่ห์ หาข้อมูลก่อนครับ อย่าหลับหู หลับตา ชม เด๋วจะเป่ ไปด้วยกันทั้งคู่ นี่แค่เตือนนะ ขอรับ
  • ขอบคุณคะคุณผี

เจ ฉลาดขึ้นเยอะเลยคะ ไม่มีคุณนี้ไม่รู้เลยนะคะ
    ว่าทำหมันหมาเค้าต้องทำยังงัย
    หมอไม่เคยอธิบายเลย ตอนไปปรึกษานะคะ

หมาเราก็เลี้ยงของเราคนเดียว คนอื่นมันมารู้ดีกว่าเจ้าของได้งัยว๊า
    หมาก็เลี้ยง 2 ตัวคู่กันตัวนึงเล็บสั้น ตัวนึงเล็บยาว
    เก่งจังตัดสินหมาจากรูปแค่ รูปเดียว

คอกนี้ไม่มีแจก ไม่มีแถมแน่นอน ขายไม่หมด
    พื้นที่ และ กำลังทุน มีพอรับผิดชอบสิ่งที่ทำจ้า

นายเท่ห์มากที่ออกมาแสดงความคิดเห็นแบบแอบใต้กระโปรง
  • สนใจ F2 ครับส่งรูปให้ดูหลายๆมุมได้ไหมครับ sti2011tactical@hotmail.com
  • หุๆ แสดงความคิดเห็น บอกว่าอยู่ใต้กระโปรงคำหยาบสักคำก็ไม่มี ติก็ไม่ได้ ไม่ใจแคบไปหน่อยเหรอที่นี่เป็น สังคมอิสระถ้าต้องการให้ลงชื่อ ไปฟ้องเจ้าของบอร์ดบังคับต้องให้ ล็อคอินซิครับ ถูกใจก็ยิ้มหวาน ไม่ถูกใจก็สัดพ้อ ไอ้คำว่ารับผิดชอบอยากรู้จักรับผิดชอบได้สักแค่ไหนอย่าพูด พล่อยๆชุดที่แล้วที่ขายไป คุณเคยตามมั้ย มันเป็ยยังไงกันบ้างโดนทิ้งไว้ตรงวัดไหนบ้าง ปี้ๆ ปั้มๆ กูเลี้ยงมึงแล้ว มึงเลี้ยงกูคืนบ้าง เจ้ากันก็แฟร์ดีครับ 555
  • ผีโจทย์ เก่า เจเจ มันกัดไม่ปล่อยเลย
    เอาไม้งัดปาก ไม๊ เจ..........

สงสัยมันแค้น ฝังหุ่น
  • .ใต้กระโปรงจริงๆ ของน้องนั่นแหละ เย้ๆๆๆๆๆๆๆ
  • เอามาฝากเพิ่มเล็กน้อยคะ
    ขี้เหร่ๆ น่าเกลียด น่าชังจ้า
    ไฟล์แนบ
    DSC04615.jpg 99K
    DSC04606.jpg 97K
    DSC04598.jpg 90K
    DSC04597.jpg 94K
    DSC04596.jpg 103K
  • jay_jay นี่ ดูจากการพูดจาในบอร์ดแล้ว น่าจะน่ารักเนอะ คงจะ sexจัด ถ้าเจอขอซักทีนะน้อง จาก ผีใต้กระโปรงจ้า
  • ** 55..+ งานเข้าซะงั้นนะ

เลี้ยงดีก็ด่า เลี้ยงไม่ดีก็ด่า

พอมาชมหมาเค้าก็ด่า

ทำไมเรอะชมของคนอื่นเค้าไม่ได้เรอะไง

หมามรึงไมสวยนะสิ

ไปโดนเค้าหลอกมาสิถ้า เลยแค้นนะ

ถึงได้มาลงกับคนอื่น มีปมนี้หว้า555.+

เก่งแต่อยู่ในใต้กระโปงเรอะนั้นนะ

เออวะเจ่งจิงๆๆพวกผีนิ
  • ว่างๆจะแวะเข้าไปดูนะพี่เจ

ปล.
    คุณพี่ผีที่ตามกัดพี่เจไม่ปล่อยเนี้ย ก่อนจะมาว่าคนอื่นว่าเลี้ยงหมาไม่ดี

ตัวเองก็ไม่ได้เลี้ยงหมาดีนักหรอก ดูจากหมาในปากยังปล่อยมากัดคนอื่นได้เลย

กรุณาล่ามโซ่หมาในปากให้อยู่ในสายจูงบ้างนะค่ะ ^ ^
  • พี่คิน โคตรแมนเลยปกป้อง ญ ดีครับเพื่อฟลุ๊คได้สักดอก 555 พี่ครับผมอ่ะเลี้ยงด้วยความรับผิดชอบไม่เคยไปขอหมาใครมาแล้วทำระยำแน่นอนครับ เรื่องความสวยก็คงดูได้แต่คงไม่เท่าของพี่คิน ที่อุตส่าห์ไปเลียกระโปกขอ เค้ามาเลี้ยงหลอกครับ
  • อาทิตย์ หน้า เด่วเข้าไปดูครับ m 2 ครับ อาทิตย์ หน้า ค่อยให้คนเข้าไปดูเเน่ นะ

จะไปดู คนเรก เลย หุหุ อย่า เพิ่ง ให้ใครนะครับ
  • ไม่จองปากเปล่า มัด จำไว้ ได้มั้ยครับ เด๋ว โอนเงินไป
  • สงสัยพ่อมันตายหรือไม่ก็แม่มันคงไปมีผัวใหม่ เลยขาดความอบอุ่น
    ถ้ามรึงไม่ชอบ..ก็อย่าไปเสือกอิจฉาเค้าสิ สาดดด!!
    เที่ยวว่าหมาคนอื่น หมามรึงคงเทพมากเลยสิน่ะ
    ประเภท..ขี้บนพื้นไม่ได้ ต้องไปขี้บนหัวมรึงอ่ะ
  • :006::006::006::006::006::006: -- ถูงต้องนะคร๊าบๆๆๆๆๆ:006::006::006::006:
  • 5555+
    โดน หรอ นั่นนะ 555+

เอาแต่พอ งาม กัน หุหุ

ราคาก็โอเค เลย

คัยกำลังมองหา พิทราคา แบบ นี้ ลองๆไปดูตัวจิง คับ

สวยไม่สวยค่อยว่ากันไป อิอิอิ

(เชีย แบบ นี้ จะโดนไหมเนี่ย พี่คิน )
  • เล่นแรงจังครับลามถึงพ่อ แม่ อย่าวิจารย์คนอื่นแบบนี้นะครับมันบ่งบอกถึง สถานะภาพ ความเป็นอยู่ของตัวเอง ว่ามีแม่นิสัยแบบนี้ เลยคิดว่าแม่คนอื่นจะ ดอกทองช้างเย็ด เหมือนแม่ตัวเอง คุณ คนที่ด่าพ่อแม่ พึงสังวรไว้นะครับถ้าเดินตามงานแล้วโดนตบ ไม่ต้องถามน่ะว่าผมผิดอะไรหุๆ
  • **** อ้าวๆๆคุณ NameCry งานเข้าซะแว้วนะคร๊าบๆๆๆ

ระวังเดินตามงานพี่เค้าจะมาตบเอานะนั้นนะ 555.+

** ไม่โดนหลอกกริช ถ้าโดนก็อย่าไงกลัววะ

เพราะครั้งที่แว้วหลังยังไม่หายอานเลยนะ

เอาเป็นว่าชอบก็เข้าไปดูละกันนะคร๊าบๆลูกหมานะ

เรื่องราคาต่อรองเอาเองเลยนะคร๊าบๆๆๆๆ
  • สันดานแม่มึงคงจะใช่ย่อย..ไม่งั้นคงจะมีลูกเหี้ยๆแบบมึงไม่ได้

เออ..แล้วไม่ต้องเสือกรอตบกูตามงานหรอกน่ะ

ตอนนี้เลยก็ได้ นี้เบอร์กู 083-0577242

อย่าลืมโทรมาน่ะ กูอยากเจอผีตัวเป็นๆว่ะ

อย่าดีแต่ปาก..ถ้าคิดว่ามึงแน่พอ นัดเจอได้เลย ถุย!!
  • เหอะๆๆ มีกี่ผีมั่งไม่รู้ รู้แต่ผีตัวที่ กัด เจ๊ เจ กับ เจ๊ คิน คงเป็นคนเก่ามา

แสดงว่าคงเป็นคนกันเองแล้วไม่จริงใจเป็นแน่ ถ้าไม่โดนเค้าไล่ตะเพิด

เพราะความกวน ก็คงเป็นคนมีชื่อต่ไม่กล้าโชว์ชื่อ ป็นแน่แท้
  • ขอบคุณสำหรับกำลังใจ จากเพื่อนๆทุกคนคะ

แต่อย่าเอาตัวไปแลกไปเสียเวลากับอารัยไรสาระเลยจ้า
    มีอารัยอีกมากมายที่ควรใส่ใจ แค่เรื่องหมาๆ อารัยมันจาขนาดนั้น

ใครเค้าด่าอารัย เราไม่รับเดี๋ยวมันก็ย้อนคืนไปเองแหละ
    เดี๋ยวนี้กรรมมันติดจรวจ

เอาเวลาไปโอ๋ น้องหมาของเราดีก่า เนอะ