ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สอบถามเกี่ยวกับการขุน bully หน่อยครับ
  • รบกวนพี่ๆครับ พอดีอยากรู้วิธีเเละเทคนิคการขุน bully ของพี่ๆหน่อยอะครับ ตอนนี้ผมให้เค้ากิน extreme bully กับ bully whey อยู่อะครับอยากให้เค้าดูบึ้กๆกร่างๆอะครับใครพอมีเทคนิคก็แนะนํากันหน่อยนะครับ ขอบคุณมากๆเลยค้าบ
  • ความกร่าง น่าจะมาจาก กรรมพันธุ์ พ่อ แม่ นะครับ
    ความบึ้ก ก็เช่น ส่วนนึงคงจะมาจาก พ่อ แม่ อีกส่วนก็มาจากอาหารและการออกกำลัง
    ออกกำลังกายสม่ำเสมอ ให้กินเท่าที่มันจะกินได้
    ผมให้กิน extreme bully+ไข่ต้ม 2 ฟอง + โครงไก่บด วันละ 2 มื้อ
  • อายุน้อยๆอย่าอัดเยอะเดียวขาเสียเนอะ ค่อยๆ :)
  • นอนห้องแอร์ด้วยยิ่งดีครับ จะช่วยเรื่องขนและการเจริญเติบโตของหมา
  • พาลงอ่างด้วยครับ จะได้อารมดีๆ ช่วยเรื่องการเจริญเติบโต :-D
  • sมันโตแป๊ปเดี๋ยวก็หดคับ :m52:
  • แช่น้ำนานๆครับ เด๋วมันก็โต อะยังไง !! บอกตรงๆก็ดูพ่อแม่ละครับ
  • ขอบคุณครับ
  • เห็นด้วยกับ xinal ครับผมว่าจริงครับมันโตแป๊ปเดียวก็หดครับ เมื่อไหร่ที่คุณหยุดขุนมัน...มันหดแน่ ผมว่าการขุนช่วยได้ครับ เเต่มันก็ขึ้นอยู่กับพ่อแม่ มันด้วยครับ พ่อแม่ดีเดียวมันก็มาเอง ของผมให้กิน Extreme bully อย่างเดียวเลย เพราะลูกชายผมมันกินน้อย.....