ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กรามล๊อค สี่เดือนครึ่ง
  • อิอิอิอิอิอิ แหมๆๆๆๆๆ ผมกดแค่ครั่งเดียวเองน่า พี่มาคแหละ จัดทุกเม็ดเลยเด้อ 5555555555 ผมไม่สู้พี่มาคร์หล็อกยอมหลีกทางให้ อิอิอิอิอิอิอิออิิอิอิอิอิ
  • ว่าแต่สาวคนไหนน้อ ผมจำไม่ได้เลยนะนั้น 55555555
  • อย่าให้แฉกลางบอร์ดเร้ยยยยยยย กดจนแฟนเขาหึง ฮา ...
  • 555555555555 โห พี่มาคร์สุดหล่ออยู่แล้ว กลัวอะไรละเนี้ย 5555555555 ขนาดนั้นเลยลึคูณพี่ 5555555555 น้องล้อเล่นจ้า :*
  • เห็นลูกไอ้ BJ แล้วเกิดกิเลสจริงๆ พี่มาร์คเอามายั่วน้ำลายอยู่เรี่อย

เอาหลานไอ้ BJ แนวๆ ไม่ตัดหูมาขอแจมด้วยครับimage
    ไฟล์แนบ
    mrw1.JPG 74K
  • กรามล๊อคมันหมาโปรโมท แต่ความจริงเป็นอีกเรื่องหนึ่งตรงกันข้ามเลยครับ

เมื่อเช้าเจอเห็บเต็มง่ามนิ้ว ต้องจับหยดยา พ่นยาทั้งบ้าน มึนหัวมากเลยครับ
  • พึ่งเจอหรือพี่ เขาเจอกันวันเสาร์แล้วนะ เจ้าของรู้ตัวช้าจริงๆ 5555
  • ยาหยดหลังซื้อมาตอนมันยังเด็กสำหรับหมาไม่เกินสิบโล มิน่าไม่ได้ผล เซ็งอารมณ์จริงๆ
    ฝนตกแบบนี้ เผลอเป็นงานเข้า เมื่อเช้าเลยต้องทำการกวาดล้างครั้งใหญ่ พ่นยาไปแต่คนจะตายเอา
  • เท้าใหญ่โคตร แต่ดูแล้วน่าจะใหญ่แต่เท้า555
  • ใหญ่มากเลยครับพี่มาร์ค โตเต็มที ขนาดไหนเนี่ย
  • ไม่ใหญ่ครับ ประมาณ 17 โลเองครับ
  • 17 โล ผมว่าใช้ได้ล่ะครับ พอดีกำลังสวย :)
  • จะตามทันใหมหนอ....?

เดี๋ยวขึ้นเครื่องวิ่ง เดี๋ยวไปฝึกลากฯลฯ กรามล็อคจัดเต็ม...เรานอนเกาพุงอย่างเดี๋ยวฮ่าๆ :018:
  • ท่านแมน อย่าปล่อยข่าวลวง มีสายรายงานมาแล้วว่าไอ้จำปาสวยมาก ฮ่าๆๆ
    ไปๆมาๆ ตอนนี้กล้ามล๊อคเล็กสุด บักแดงล้วนก็โย่งเลยตอนนี้
  • ฮ่าๆ...กำลังปูทางให้มัน(ขอโม้หน่อย ผมว่ามันเรียนรู้เร็วนะครับ กับคำสั่ง) ดูเหมือนมันชอบนะครับ
  • ว่างๆแวะเอามาให้ชมหน่อยครับ อยากเห็นจริงๆ ชอบกระดูกขามันมาก
  • ขอให้ลากยางได้ซักเส้นก่อนนะครับ อยากไปชมกรามล็อคเหมือนกันอยากเห็นตัวจริง

ตอนนี้ฝึกคำสั่งพื้นฐานครับเริ่มจะแม่นกับคำสั่งแล้ว
  • ของพี่ยังไม่ได้เริ่มฝึกอะไรสักอย่างเลยครับ ทุกวันนี้อยู่บ้านปล่อยเล่นอย่างเดียว
    ตอนเช้าเดี๋ยวนี้ก็ไม่ได้ขึ้นเครื่องวิ่ง เพราะมันชอบขี้บนเครื่องวิ่ง ฮ่าๆๆ

มีแค่วันเสาร์ที่เอาไปออกกำลังกายที่ดีวันเท่านั้นครับ
  • ที่ยังไม่เริ่มโปรแกรมการฝึกเพราะมันเป็นหมาขี้กลัวเป็นทุนเดิม กลัวว่าพอเราเข้มแล้วมันจะขาดความมั่นใจ ตอนนี้เลยพยายามยุให้มันดื้อๆ สร้างความมั่นใจให้มั่นก่อน แล้วค่อยปราบทีหลัง ส่งสัยพรุ่งนี้เช้าจะลองฝึกคำสั่งดูบ้าง ปัญหาที่เจอคือ พอมันโดนดุหรือโดนกดดันมากๆ มันจะซึมไม่ยอมเล่นครับ
  • 5555พี่มาคอาการเดียวกันเลย แต่ของผมฉี่ด้วย

พาไปฉี่ที่สนามก่อนขึ้นลู่แล้วนะ แต่มันแอบมีเก็บไว้ก๊อกสอง555

ที่สำคัญมันเป็นลู่วิ่งมอเตอ เติมน้ำมันเครื่องให้ทุกวันเลยT_T
  • สันดานมันเสีย ไม่ขี้ก็เยี่ยวสร้างงานให้ทุกครั้ง ต้องเสียเวบาเก็บและอาบน้ำล้างเครื่องอีก
  • เข้าใจความรู้สึกเลยเฮีย ช่วงหลังเลยพาวิ่งบนสนามตลอด555ขี้เกียจเช็ด
  • ของผมสอนคำสั่งพื้นฐานตั้งแต่อายุสองเดือน ตอนนี้จบ ป.1 แล้ว หมดไส้กรอกไปหลายกิโลแล้วimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1091.jpg 95K
  • บักแดงนี่มันสวยจัดเลยนะอาจารย์
  • สวยสู้กามล๊อคไม่ได้หรอกครับ ของผมมันมีแต่ยาวกับยาวเท่านั้น
  • สักวันผมจะจัดแบบนี้สักตัวป๋า ขอให้ผมพร้อมก่อน สวยมากกกกกกกกก ชอบบบบบบ :-D
  • แบบที่อาจารย์มี ผมว่าสวยในสายตาผมครับ และนิสัยมันผมก็ชอบมากด้วย
    แต่ที่ผมไม่กล้าเอามา เพราะผมกลัวมันเป็นหมานายเดียวแบบไทเกอร์
    แล้วลูกผมคุมไม่อยู่ จะอันตรายครับ เลยตัดใจเอากรามล๊อคมาแทนครับ
  • ตอนนี้หนักเท่าไหร่คับ :-))
  • พี่มาร์คครับ สำหรับหมา 7 เดือน ควรจะใช้ FUTURE STAR หรือ BEST IN SHOW ดีครับ
  • อาครับคิดถึง BJ เอารูปมาลงหน่อยครับ
  • บีเจกินแล้วก็นอน เฝ้าบ้านดีมาก ใครเข้าใกล้รั้วมันชาร์จน่ากลัวจริงๆ

ลูกหมาใช้ ฟิวเจอร์สตาร์ดีกว่าครับ
  • สวยมากครับพี่ =D>