ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายแม่พันธ์บูลลี่
  • เพือนฝากมาครับแม่พันธ์บูลลี่อายุประมาณสองปีสายเลือดดี
    สุนัขสมบูรณ์เคยให้ลูกมาหนึ่งคอกเจ้าของเค้าจำเป็นต้องขาย
    มีใบเพดสมาคมไทยสุนัขอยู่ที่กทม.เข้ามาดูตัวจริงก่อนได้เลย
    ราคา20000บริการส่งสนใจจริงๆต่อรองกันได้ T.0815811670 ต้องการรายระเอียดโทรมาสอบถามเลย
    ขอบคุณเจ้าของพื้นที่ด้วยครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Photo-0174 (2).jpg 54K
    Photo-0182 (2).jpg 48K
    Photo-0167 (2).jpg 54K
  • รูปภาพไม่ค่อยชัดใช้มือถือถ่ายสนใจจริงมาดูตัวจริงก่อนได้ครับ :-c
  • มีความจำเป็น ประโยคยอดฮิต
  • ลูกใครค่ะ
  • เห็นกระทู้เก่าๆของคุณมาหลายครั้งแล้ว ทุกครั้งมีความจำเป็นต้องขายแม่พันธ์ตลอด
    http://pitbullzone.com/community/discussion/25503/แบ่งขายแม่พันธ์-razors-edge

อีกครั้ง
    http://pitbullzone.com/community/discussion/28488/ขายแม่พันธ์-pocket-style-
    และครั้งนี้ อยากถามว่าจริงๆแล้วก็คือว่าแม่พันธ์ทั้งสามให้ลูกออกมาแล้วคุณไม่คิดจะรับผิดชอบตัวแม่ต่อไปอีกสักนิดเหรอคะ
  • บางทีคนขายหมาราคาแพงก็ไม่ได้แตกต่างอะไรกับคนที่ขายหมาในสวนจตุจักรเลย จรรยาบรรรอยู่ที่ไหนกาน
  • ถ้าเจ้าของเค้้าจำเป็นต้องขายแล้วทำไมเค้ามามาขายเอง ไม่มีความพยายามจะรับผิดชอบต่อตัวสุนัขแม้แต่นิด ขายลูกได้หมดประโยชก็บ๊ายบาย
  • อย่างที่เห็นในกะทู้เก่าลูกหมาอายแค่48วันก็ขายแค่ซะละคนเรา
  • ขายแม่*
  • ข้องใจก็ให้ถามมีไรโทรมากูจะขายหรือใครฝากขายก็เรื่องของกูกูเห็นมึงไอ้ xinal ป่วนเค้าไปทั่วสาสสสข้องใจติดต่อมานะท่านแล้วก็ jersey ถ้าต้องการรู้คำตอบโทรมาเดี๋ยวบอกให้นะแต่ที่กูทำก็แค่แม่ตัวเดียวตวยยยเอาอย่างงี้ถ้ามึงข้องใจอาไรโทรมาแล้วบอกด้วยว่ามึงคือ jerseyหรือ xinal เดี๋ยวกูบอกให้คนที่เค้าขายหมาผิดตรงไหนวะตวยยยมันเป็นสิทธ์ของคนซื้อกับคนขายไม่พอใจก็ไม่ต้องซื้อไม่พอใจก็ไม่ต้องขายข้องใจไรอย่าลืมโทรมานะเดี๋ยวมีรางวัลให้ :036:
  • xinal อยู่ที่ไหนอะเปิดเผยตัวจริงหน่อยจิชักอยากรู้จักแล้วอะ
  • คำถามที่ถามเพราะอยากรู้จริงๆค่ะ เห็นลูกหมาที่คุณลงขายก่อนหน้านี้ก็หลายครั้ง ที่จำได้เพราะลูกหมาของคุณสวยแทบทุกชุด เเต่ข้องใจตรงที่คุณเปิดขายแม่พันธ์มาสามครั้งเหตุผลที่บอกก็เพราะว่าไม่พร้อม ก็เลยถามออกไปตรงๆ ไม่ได้หาเรื่องอะไร ไม่ต้องหยาบคายก็ได้นะคะ คำพูดคำจาแบบนั้นเอาไว้ใช้กับคนอื่นเถอะค่ะ
  • หุหุ ก็บอกเหตุผลมาในบอร์ดเลยสิคับ

ปล.ไม่อยากได้ของขวัญนะจ๊ะ
  • ใจเย็นๆ ครับ สังเกต ดาวมหาลัย
    จะเล่นเฉพาะกระทู้ ขายแม่พันธุ์ ขายพ่อพันธ์ุ
    เพราะคิดว่า ปั๊มลูกหมาขาย หมดประโยชน์แล้ว
    เลยขายทิ้ง ส่งให้โรงงานปั๊มหมาต่อ
  • ตัวเมียลูกโมโจ กับ โซเฟีย ขายไปหรือ ยังคับ พี่
    http://pitbullzone.com/community/discussion/28488/ขายแม่พันธ์-pocket-style-

• ฮ่ะๆๆๆ ไม่กลัวได้ลูกปืนเหมือนกระทู้ข้างล้างแล้วเหรอฮ่ะ คุณซีนอล :-))
  • กลัวคับ ตกใจนี่นักเลงหรือคนขายหมา
  • TON โดนอะ ที่รัก :m86: :m86: :m86:
  • แม่หมาแน่น ดีจังเลี้ยงดีแน่เลย (มันดุไหมครับ เห็นเจ้าของใจร้อนเลยถาม)
  • เอากะทู้นี้ไปอ่านสักนิดเผื่อจะคิดอะไรได้บ้าง ไม่มากก็น้อย
    http://pitbullzone.com/community/discussion/30469/ฝากถึงคนที่กำลังจะทิ้งหมา#Item_3
  • ความจิงก็ไม่อยากเอามานะเพราะมันอยู่ก่อนกะทู้นี้แค่อันเดียว...
  • สั้นๆชัดๆครับ ขอทราบปัญหาที่ไม่ใช้แม่พันธ์ตัวนี้หน่อยครับ ^ ^ คนเอาไปต่อยอดต้องเอาไปเพาะอยู่แล้วครับแม่พันธ์ เพื่อลดระยะเวลาให้การหาพ่อพันธ์เข้าผสมเพื่อให้ได้ลูกที่มีประสิทธิภาพแจ้งข้อดีข้อด้อยของลูกที่เกิดจากแม่พันธ์น่าจะดีกว่าครับ

คนเคยเพาะสัตว์จะทราบดีถ้าพ่อแม่พันธ์ตัวไหนคู่ใดให้ลูกออกมาดีหรือด้อย ถ้าคู่ไหนเข้าคู่แล้วจ่ายลูกสวยหรือดี จะจับคู่นั้นคู่กันตลอดเพื่อคุณภาพของสัตว์เลี้ยงที่จะขาย ส่วนพ่อแม่พันธ์ที่ขาย ส่วนมากจ่ายลูกไม่ได้ดั่งใจหวังแทบทั้งนั้นครับ
  • กระทู้คุณ คุณตั้งเอง คุณคิดจะขายที่กระทู้นี้ รายละเอียดก็สมควรลงที่กระทู้นี้

การแสดงพฤติกรรมหยาบคาย ควรคำนึงถึงผู้อื่นที่เข้ากระทู้ด้วยไม่ใช่มีเฉพาะคนที่คุณไม่พอใจ

ถ้าคุณไม่รู้จักให้เกียรติผู้อื่น "คนแรก" ที่คุณควรต้องรุ้จักให้เกียรติคือ "ตัวคุณเอง"
  • สุดยอดพี่สู้ =D>
  • อ้าว ! ตายกันพอดีเลย ต้า

เค้าเลยรู้กันหมด "ไผเป็นไผ" แล้วพี่จะอยู่ถึงมิตติ้งครั้งหน้า มั๊ยเนี่ย :-)) :-)) :-))
  • อยู่ถึงสิพี่ ผมขอโตดนะคับ ^:)^
  • พี่แซว เล่นต้า อย่า ซีเรียส

สิ่งที่พี่ทำอยู่พี่มั่นใจว่า ไม่เคยเบียดเบียนใคร และไม่เคยทำให้ใครต้องเดือดร้อนจากการกระทำของพี่ครับ

เพราะฉะนั้น กล้าทำ ต้องกล้ารับ ครับ
  • ในความคิดส่วนตัวนะครับ การขายหมาโตก็ไม่ใช่ว่าจะผิดเสมอไป
    บางครั้งการทำคอกหมา ก็มีการระบายหมาออกเป็นเรื่องธรรมดา
    คอกใหญ่ก็มีทำกันเยอะแยะไป มันแตกต่างกันระกว่างคำว่า ระบายออกกับขายเพราะเลี้ยงไม่รอด
    มันไม่เหมือนกันนะครับ การที่ปล่อยหมาโตสายเลือดดี ยังดีกว่าการปล่อยหมาโต โดยที่เลี้ยงไม่รอดนะครับ
    อย่างน้อย หมาสายเลือดดี ก็ยังสามารถนำไปต่อสายได้สำหรับผู้ที่เป็นบรีดเดอร์

แต่การปล่อยหมาโต โดยไม่มีสายเลือดไม่มีข้อมูล แบบนี้มันน่าโดนกว่านะครับ
    ความพอใจ อยู่ที่ผู้ซื้อขาย บางครั้งหมาตัวนี้อาจจะมีดีในตัว และผู้ซื้อมองเห็นจึงซื้อมา
  • สุนัขสวยครับเนื้อตัวดีครับ

• พี่tonพูดโดนเลยคับ
    xinalมั่วตลอด
    เค้าขายก็ไปว่าเค้า
    ถ้าไม่ชอบใครลงขายก็อย่าไปแสดงความคิดเห็นดิ
    มั่วเค้ามากๆระวังคลานเหมือนหมานะ
  • แถวนี้โหดหว่ะ 555+ ร้อนกันจริงๆเลย เดี๋ยวเอา Maboy มาดับร้อนซะ อิคึอิคึ อิไต อิไต

google " มั่วมากๆระวังคลานเหมือนหมานะ " โหดแท้เหลา ไปกินรังแตนมาหรอพ่อหนุ่ม :-))
  • เอ้า อินู๋ ทำงานโว้ยยยย

• สวดยอดเลยลวกพี่
    ใจเย็นเลย
    ขอบคุณคับ. Halaluya
  • เห็นด้วยกับพี่ต้นครับเราไม่ได้ไปบังคับให้ใครมาซื้อ ใครไม่ชอบก็ผ่านไป
    ไม่เห็นจะต้องมาพูดว่าคนนู๊นคนนี้เลย
  • คุณ xinal อย่าลืมโทรไปรับรางวัลกับพี่ต้นเค้าหล่ะ :-D
  • กูตอบเลยนะสาสสสสสเจ้าของเค้าจะขายอะแล้วจำไว้ด้วยนะว่าเจ้าของเค้าจะขายนี่แหละก็กูบอกแล้วไงมีไรให้โทรมาสอบถามแล้วถ้ามึงอยากรู้ไรอีกติดต่อมาเดี๋ยวจะไปรับมึงไปถามเจ้าของเลยจัดให้ฟรีๆแล้วก็อย่าไปสร้างสถานการณ์กระทู้นู้นกระทู้นี้นะสาสสสสคนขายเค้าไม่ได้บีบคอมึงให้มึงมาซื้อแล้วถ้าคนที่คิดซื้อหมาโตไปก็น่าจะเป็นคนทีดูแลได้หรือจะเป็นบรีดเดอร์ด้วยกันเค้าถึงสนใจตวยยยเอาไปต่อสายกันได้แล้วลูกหมาออกมาก็ขายกันหมดตวยยยไม่ได้แจกฟรีมึงเปิดเผยตัวมาเลยเดี๋ยวกูไปรับพาไปหาเจ้าของจะได้รู้อะไรมากก่วานี้ไงจะได้หายสงสัยบอร์ดนี้พี่เค้าก็ไม่ได้ห้ามขายหมานะแต่มีแต่พวกมึงมาป่วน
    :036:
  • ว่านพูดถูกครับขอบคุณทุกความคิดเห็นนะคราบบบแล้วกูก็ไม่ได้แจกฟรีด้วยนะขายก็เปิดราคาสนใจก็ติดต่อมาไม่สนก็ผ่านไปและนี่ก็เป็นพ่อครับส่วนแม่ไม่มีรูปครับรายระเอียดโทรมาถามเลยครับimage
    ไฟล์แนบ
    Pet_________11.jpg 45K
  • Jersey ก็บอกแล้วไงมีไรโทรมาถามมันเปลืองพื้นที่ย้ำว่าโทรมา
    ขอโทษพี่มาร์คด้วยครับพี่ที่บางคำที่ไม่สุภาพ
  • ที่มันมาป่วน ก็แค่อยากโชว์ความ กาก ของมัน 5555
  • เอ่อ โทรไปแล้วไม่มีคนรับ....
  • ใจเย็นๆกันเด้อพี่น้อง ทุกอย่างมีสองด้านเสมอครับ
  • ไอ้ xinal มึงโทรมาตอนไหนวะตวยโทรศัพท์อยู่กับตัวตลอด
    ครับพี่มาร์คแต่ถ้าไอพวกไร้สมองเอาแต่จ้องชาวบ้านเค้ามันก็ไม่สมควรใช่ไหมพี่
    ไม่ได้นักเลงนะแต่แมร่งไม่สมควรไอพวกขวางโลกแล้วก็ไม่ได้เอาหมาแมร่งมาขายด้วยสาสสส
  • .....ว่าแล้วว่าต้องเกิดเหตูการณ์แบบนี้ โดนของจิงเข้าไปแล้วทีนี้ใครจะช่วยหล่ะ ถ้าวิจารณ์เค้าโดยการใช้ความรู้ที่มีอยู่และก็หลักเหตุผล อ่ะก็คงดี บอกแล้วว่าอย่าหว่านแหไปทุกกระทู้ เจอตอจนได้ คุณไปเที่ยววิจารณืคนอื่นไปทั่วพี่บอกแล้วมันเปลืองตัว จขกท. เค้าขายหมามานานเลี้ยงหมามานานเค้าต้องพิจรณาคัดกรองของเค้าดีอยู่แล้ว เซียนอ่ะไม่ออกตัวมากหรอก แต่พวกมั่วพอโดนยกหางมันก็เลยได้ใจ ปัญหานี้ ทำไงก็ไม่จบหรอกครับ ผมขอให้กำลังใจ จขกท. และคนขายหมาดีๆทุกท่าน นะครับ
  • ใจเย็นๆครับ พี่ท่านทั้งหลาย ค่อยๆคุยกันครับ
  • 555โจทเก่าตามยำ
  • ถ้าคุณxinalอยากให้หมดปัญหาก็ให้ไปบอกรัฐบาลห้ามให้ค้าสุนัขสิครับ ล้อเล่นครับ ^:)^
  • ขาหลังไม่สวยเสียด้ายจัง :)
  • ผมว่าถ้าให้ดีคุณกลับไปเลี้ยง พิทบลู ที่คุณเทิดทูลที่บ้านให้ดี และรับผิดชอบต่อสังคมจะดีกว่ามั้ยครับ ไม่เปลืองตัวด้วย และปล่อยให้อะไรๆมันเป็นไปตามวัฒจักรของมันจะดีกว่า ความรู้เท่าหางอึ่งอย่าเที่ยวมาวิจารณ์ใครเค้าเลยเปลืองตัวป่าวๆ อยากดังกับมีจุดยืนอ่ะมันแบ่งกันด้วยเส้นบางๆเส้นเดียวนะครับ
    เออ...โดเบอร์แมนที่ขอเค้าอ่ะตกลงเค้าให้มั้ย ผมไม่เห็นคุณถามเลยว่า ให้เพราะอะไร หมามันสวยซิท่า