ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ต้องการรับบริจาคเลือดด่วน!!ครับ
  • ขอความกรุณา หน่อยครับใครอยู่แถว นครสวรรค์ พิจิตร พิษณุโลกบ้างครับ มีหมาอยุ่มาบริจาคเลือดให้หมาผมหน่อยครับ คือหมาของผมต้องการเลือดด่วนครับ ตอนนี้นอนแย่ครับ เกตเลือดต่ำมาก หมอบอกถ้าไม่ได้ถ่ายเลือดด่วนคงจะไม่รอด ขอบคุณครับ
  • บริจาคที่ไหน ติดต่อใครครับ เพื่อนๆเราพร้อมเสมอครับถ้าอยู่ใกล้ๆ ^ ^
  • พี่ โรงพยาบาลสัตว์ นครสวรรค์ ครับ 082-7700048 เบอร์ฺผมคับ ตอนนี้แย่มากครับ แม้แต่แรงจะยืนก็ไม่มีแรง
  • เอาใจช่วยครับ ขอให้หายไวๆ
  • มันจะต้องผ่านไปได้ด้วยดีครับ ผมเคยผ่านเรื่องแบบนี้มาแล้ว เอาใจช่วยครับ
  • อยู่ทางนี้ขอเป็นกำลังใจให้ผ่านไปด้วยดี สู้สู้ :062:
  • เป็นกำลังใจให้ครับหายเร็วและสู้ๆๆๆ :)>-
  • พี่น้อง หัวเมืองเหนือ นครสวรรค์ กำแพง พิจิตร ตาก พิดโลก ช่วยหมาน้องชายผมด้วยครับ ขอบคุณครับ
  • Keep on fighting. :060:
  • พอดีโทรไปแล้วไม่มีคนรับ ตอนนี้เป็นยังไงบ้างครับ ขาดเหลือยังไงบอกันด้วยนะครับ ผมพร้อมจะช่วยเต็มที่ครับ
  • เอาใจช่วยคับผมยุกรุงเทพไม่รู้จะไปช่วยบริจากยังไง สู้ๆๆๆ :)>-
  • ถึงแล้วก็โทรมา นะ .....มันต้องรอด :)
  • ใช่คับมันต้องรอด

• สู้ สู้ ทั้งคน ทั้งหมานะครับ :062:
  • สู้ๆครับ เอาใจช่วยอีกแรง
  • หายไวๆนะครับ ถ้าอยุ่ใกล้ ๆ เราพร้อม ไปช่วยเต็มที่
  • ขอบคุณทุกๆคนครับที่เป็นห่วง ผมต้องขอขอบคุณพี่ kit_nsw ที่ได้ช่วยเหลือผม ช่วยเป็นธุระติดต่อหมอให้ครับ
  • ใครอยู่ใกล้ช่วยไปบริจากเลือดด่วน :062:
  • ขอให้หายไวๆนะคับ
  • เป็นไงบ่างแล้วตอนนี้