ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใส่สีสัน เพื่อ วันที่สดใส
  • image

เติมสีสันให้ชีวิตอันสดใส สะสมกันครบทุกสีแล้วหรือยัง วันนี้ถึง 31 กค เท่านั้น
    ไฟล์แนบ
    T-shirt.jpg 83K
  • เอาF1มาแลกได้ไหมครับ เห็นพี่มาร์คใส่แล้วหล่อจัง อยากหล่อบ้าง ขอบคุณล่วงหน้าครับ อิอิ
  • ใช้โลโก้จากถุงเอฟวันก็แลกได้ครับ กติกาเดิม รู้กันเฉพาะแฟนพันธ์แท้ อิอิ
  • สั่งยังไงครับพี่ Mark สนใจครับ
    ขอบคุณครับ
  • เสื้อรุ่นนี้แถมฟรีพร้อมกับอาหารเอกซ์ตรีมบูลลี่ เป็นรายการโปรโมชั่นเดือนนี้ครับ
    ราคาปกติ 200 บาท แต่อยากแถมฟรีไปพร้อมกับอาหารมากกว่าครับ :-D
  • รับทราบครับผม ซื้อเสื้อแถมอาหารแบบนี้ต้องจัดสักหน่อยครับ พี่ Mark นี่ใจดีจริง ๆ
  • พี่ครับต้องสั่งถุงใหญ่อย่างเดียวหรือเปล่าครับ
  • ครับ ขนาด 15 โล
  • ทำไงจะได้ทุกสีน่ะ :m15:
  • อันนี้ต้องแล้วแต่ความสามารถเฉพาะตัวครับ 555
    ใส่สีหวานๆแล้วรู้สึกสดใสจริงๆนะครับ ปกติใส่แต่ดำกับขาวมานานแล้ว :005:
  • ผมเอาตัวนะ สีดำ ไซค์ XL
  • เกือบครบแล้ว....รออีกอึดใจ..
  • ซื้ออาหารเอ็กตรีมแล้ว ขอเอาโลโก้ตัดไปเอาฟรีที่งานได้ไมครับพี่ :o044:
  • เดือนนี้สีเขียวไปแล้ว เดือนหน้าสีขาวละกัน :p
  • พี่มาคคับท่าผมมีโลโก้f-1ครบแล้วผมจะไปแลกที่ไหนอะคับพี่ ท่าผมจำไม่ผิด7ใบใช่เปล่าพี่ ขอบคุณคับ
  • น่าจะแถมกับf1ด้วยนะพี่นะนะนะนะนะ
  • มองดูดีๆ ดูแล้วเหมือนมันหายไปสามสี 555 สงสัยไม่เป็นที่นิยม [-X