ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมดศรัทธาในพิตบูลครับ
  • นี่หรือสุนัขที่ได้ชื่อว่าดุนักดุหนา วันนี้เป็นได้แค่พี่เลี้ยงให้กระต่ายน้อย น่าร้ากกกกกก...อ่ะ

:m44:
  • อีกแง่มุมที่สังคมมักนึกไม่ถึง
    ว่าอย่างนี้ก็มีด้วย555 :-))
  • ส่งออกเวียดนามโลดดดดดดดดดดด
  • ชอบครับ น่ารักดี
  • สัตย์โลกทั้งหลายอย่าเบียดเบียนซึ่งกันและกันเลย :O
  • Sharky หมาตัวนี้
  • มันกลืนน้ำลายไปเลียไปอะ (นึกในใจ คืนนี้เสร็จตูแน่) :-D
  • 5555555555พิทบูลเลือดจางไง
  • พิทบูลนิสัยแบบนี้ เวลาลงสนามหรือกัดกับใคร ผมเล่นข้างตัวนี้นะครับนี่ อาจเป็นพวก "อ่อนโยนแต่ไม่อ่อนแอ" หุ หุ ใครลองขู่ใส่ผมว่ามันคงวิ่งเข้าใส่แหละครับ พิทบูลก้อคือพิทบูล
  • ชัคกี้ หมาตัวนี้ผมตามดูทุกคลิปครับ เลี้ยงอยู่กับหมา แมวไก่ อิกัวน่า ฯลฯ
    เป็นพี่เลี้ยงให้ไก่เกิดใหม่
    พิทบูลไม่ดุก็มีครับ อย่ามองด้านเดียว ลองตามยูทูปตัวนี้ไปเรื่อยๆซิครับจะรู้ว่าเขาไม่ดุจริงๆ
    ตัวนี้ผมตามดูมานานแล้ว
  • ใช่ ๆ ดูตั้งแต่คลิบไก่ยังเป็นลูกเจี๊ยบจนมันโต น่ารักดี เชื่อแล้วว่าเลี้ยงยังไงก็ได้อย่างนั้นจริง ๆ :)
  • ถ้าเป็นหมาผมกระต่ายคงจะแยกร่างแล้วเหล่ะ555555
  • ที่บ้านผมก้เปนนะเลี้ยงกะแมวกลายเปน ลุงComton_boy ของลูกแมวแถวยังโดนแม่แมวขู่ไม่ให้ขึ้นบ้านอีกผมล่ะเซงเลยท่าว่างเด่วผมจะเอารูปให้ชมนะคับ (แต่เจอหมาด้วยกันนี่ไม่ได้เลยนะคับเอาเรื่องตลอด)