ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาติฝากขาย รั้วตาข่าย
  • ขออนุญาตฝากขายรั่้วตาข่าย แรงดึคุณภาพดีเหมาะเหมาะสำหรับทำกรง หรือคอก คับ
    อายุการใช้งานประมาณ 15-20 ปี ทนกว่าลวดหนาม
    ปกป้องเยี่ยม ช่องถี่แบบไล่ระดับความห่าง
    ประหยัดกว่า ใช้งานคุ้มค่า มี 3 แบบให้เลือก
    ความยาวมากถึง 100m. ต่อม้วน ในราคาประหยัด

มีบริการจัดส่งให้นะครับ สนใจโทรปรึกษาได้ที่ 0868459348

image

ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่นะครับ
    ไฟล์แนบ
    Sample.jpg 144K
  • imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    sample#1.jpg 102K
    sample#2.jpg 182K
    sample#3.jpg 170K
    sample#4.jpg 65K
  • ราคาต่อม้วน เท่าไรครับขนาด 120m. และ 2m. อะครับ
  • 90cm ม้วนเท่าไหร่ครับ
  • หน้ากว้าง 90 cm ราคาเมตรละ 55 บาท
    หน้ากว้าง 120 cm ราคาเมตรละ 70 บาท
    หน้ากว้าง 200 cm ราคาเมตรละ 120 บาท

เรื่องราคาสามารถคุยกันได้คับ ขอบคุณทุทก่าที่ให้ความสนใจคับ
  • แหล่มเลยคับ อยู่แถวไหนคับนี่
  • เยี่ยมไปเลยครับ กะลังจะทํากรงอยู่พอดี ขนาดหน้ากว้าง 200 cm. ผมจะใช้ประมาณที่ 10 เมตร พร้อมส่ง ตจว ด้วยรึเปล่าครับ

• น่าสนใจครับ
  • ไว้มีโอกาศคงได้ใช้แน่ๆ น่าสนใจ :063:
  • 120 เซน ยาว 10เมตร ค่าส่ง มานครสวรรเท่าไร คับ
  • 120 ซม. ยาว30เมตรเท่าไหร่ครับ ผมอยู่ กทม. เขตบางกอกน้อยครับ
  • นี้และของดีมาแล้ว สำหรับคนรักหมาไม่ต้องปล่อยปละ ละเลยอีกต่อไป แต่ดูไม่ค่อยถนัดนักว่าเป็นเหล็กเส้นหรืออะไรกันแน่ หรือว่าเป็นอลูมิเนียมครับ ช่วยแจ้งให้ทราบที่ผมอยากได้มากๆเลย เอาแบบยาวๆนะคงเป็นร้อยเมตรละ รอรู้รายละเอียด และตัดสินใจอีกที่ ขอรายละเอียดและรูปภาพเยอะๆหน่อยนะครับ ผมจะไปกั้นให้เด็กๆมันได้เล่นกันได้ทั้งวันนะ เพราะเดี่ยวนี้ออกมานอกกรงไม่ไหว มองไม่ทัน หมาข้างบ้านตายหมด พอออกมาจากกรงก็ต้องล่ามอีกจูงเดินได้ ปล่อยแล้วจะเป็นเรื่องทุกที่ สงสารเด็กๆนะ ขอรายละเอียดเยอะๆหน่อยนะครับพร้อมรูปภาพ
  • ต้องขอโทษด้วยคับที่เข้ามาตอบช้าไปหน่อย รายละเอียดนะครับ ตัวตาข่าย เป็นลวด ชุบ galvanized โดยกระบวนการชุบร้อนนะครับ อายุการใช้งานโดยประมาณอยู่ที่ 15 -20 ปี ส่วนรูปเดี๋ญวผมจะลงเพิ่มให่้นะครับ ขอบคุณครับ
  • สำหรับหลายๆ ท่านหน้ากว้าง 120 นั้สามารถตัดแบ่งได้ครับ ค่าใช้จ่ายอยู่ที่ราคาเมตรละ 85 บาท
    ถ้ายกม้วนอยู่ที่เมตรละ 70 บาทครับ ขอบคุณครับ
  • 200 cm. อยากได้ประมาณ 10 เมตร ราคาแบ่งขายเท่าไหร่ครับ แล้วอยู่แถวไหน
  • น่าสน เอาไปล้อมรั้วทำบริเวณให้หมาอยู่
  • อัพเดทข้อมูลเพิ่มเติมนะครับ ลวดที่ใช้มีขนาดเส้นผ่านศุกนย์กลาง 2.5 มม หรือลวดเบอร์ 12 ชุบด้วยกระบวนการ Hot dip galvanizing (กระบวนการชุบร้อนด้วย Galvanized นั่นเอง) โดยตาข่ายที่ผ่านกระบวนการนี้จะมีอายุการใช้งานประมาณ 10 - 20 ปี
    สำหรับหลายๆ ท่านที่สอบถามเข้ามา
    - เรื่องการไล่ระดับของตัวตาข่าย เราจะไล่ระดับตั้งแต่ 8 - 20 เซน โดยคำนึงถึงหน้ากว้างของตาข่ายเป้นหลัก แต่สำหรับ หลายๆ ท่านที่จะนำไปใช้สำหรัเลีย้งสุนัขผมแนะนำว่าน่าจะใช้ตาข่ายหน้ากว่าง 120 ซม. ซึงความห่างของตาข่ายจะไล่ตั้งแต่ 8-11 ซม สำหรับ 100 ซมแระแล้วช่วงสุดท้ายจะเป็น 19 ซม จึงมั่นใจได้ว่าสามารถใช้ล้อมรั้วสำหรับสุนัขของเราได้แน่นอน
    - การติดตั้งสามารถใช้เสาเหล็หรือเสาปูนโดยทั่วไปในท้องตลาด แต่แนะนำให้ใช้เสาปูนคับราคาจะถูกกว่าเสารเหล็กถึงต้นละ 200 บาท แล้วใช้ลวดโดยทั่วไปนี่แหละคับมัดตัวตาข่ายติดกับเสา
    - สำหรับหลายๆ ท่านที่ต้องการแบ่ง เราแบ่งขายสำหรับหน้ากว้าง 120 ซม ราคาอยู่ที่ 85 บาท/ม

image

การถัก เราสามารถมั่นใจได้เลยว่าตาข่ายนี้จะไม่ทำอันตรายต่อสัตว์เลีย้งของเรา

image

การติดตั้งสำหรับท่านที่จะมัดกับเสาเหล็กครับ

สำหรับหลายๆ ท่านที่ต้องการข้อมูลเพิ่มเติม สามารถติดต่อได้ทางโทรศัพท์หรือโพสต์ทิ้งไว้ก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    การถัก.jpg 9K
    การมัดกับเสาเหล็ก.jpg 34K
  • 200 cm เมตรละเท่าไหร่ รวมส่งไปพัทลุง ใช้ประมาณ 15 เมตร หรือรับเองได้ที่ไหน
  • ค่าขนส่งคิดยังไงครับ nui_grooming@hotmail.co.th ขอข้อมูลด้วยครับ
  • ผมสนใจมาก รอเวลาสักพัก จะทำสัก20+20 เมตร
  • เจอของดีเข้าแล้ว
  • ยังขายอยู่หรือเปล่าครับสนใจครับ :)