ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงพี่มาร์คครัฟๆๆๆ
  • เนื่องจากกระผมเข้าไปชื้ออาหารสุนัข F1 ที่ร้อยเอ้ดปรากำว่าหมดครับมีแต่สีเเดงยุ5กระสอบเองครับผมจะเ้ขาไปชื้อวันใหนดีครับอาหารถึงจะมา
  • ที่ร้านเขาก็ตอบไม่ได้เหรอครับ อย่างนั้นผมว่าโทรถามที่บริษัทเลยน่าจะได้คำตอบเร็วและชัวร์ครับ เข้าใจว่าต้องเช็คกับฝ่ายจัดส่ง พี่มาร์คอาจจะจำไม่ได้หมด
  • ลูกน้องผมแจ้งว่าจะของจะเข้าวันจันทร์นี้ครับ ขออภัยในความไม่สะดวกครับ
  • พี่มาร์คไม่มีระบบ ส่งตรงถึงลูกค้า ถ้าสั่งขั้นต่ำ 5 กระสอบประมาณนี้หรอครับ
  • กระสอบเดียวก็ส่งครับ แต่ถ้าด่วนก็พลาซ่าเลยครับ
  • :-D ตามนั้นเลยครับ ขออภัยสำหรับความไม่สะดวก ช่วงที่ผ่านมาติดงานที่เมืองทองครับ
  • ครัฟเดียววันอังคารผมจะรองเข้าไปดูนะครัฟขอบคุณครัฟ
  • ก็ไปชื้อที่พล่าซ่านั้นละครัฟหรือว่าที่อื่นก็มีหรอครัฟๆๆ(ร้อยเอ็ด)
  • ตอนนี้ของอยู่ที่ขนส่งร้อยเอ็ดแล้วนะครับ พรุ่งนี้น่าจะมาถึงที่พลาซ่านะครับ pitbull ของผมก็รออยู่เหมือนกัน
  • วันพฤหัสเดี๋ยวเข้าไปดุนะครับๆๆขอบคุณมากๆๆๆ