ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอแสดงความยินดีกับบูรตัส
  • ขอบคุณมากๆๆกับคำอวยพร คล้ายวันเกิดครบรอบห้าสี่ ที่ยังมีตามมาอยู่เรื่อย ทั้งยุทธ และ ทีมงานสารคาม ก็น้อมรับด้วยความรักและเคารพเช่นกันนะครับ สนุกต่อกับภาพสีสรรค์ บรรยากาศม่วนซื่น กันได้นะครับimage
    ไฟล์แนบ
    do1700.jpg 212K
  • อยากได้คลิป ตั้งแต่ต้นจนจบของการลากที่น้ำหนักนี้ ใครมีบ้างครับ
  • 555image
    ไฟล์แนบ
    doแจมยังเตอร์ก.jpg 266K
  • ตามมาimage
    ไฟล์แนบ
    doใครนะ.jpg 209K
  • ตามต่อimage
    ไฟล์แนบ
    doสองสาว.jpg 233K
  • 555image
    ไฟล์แนบ
    pวีระ-อาทิตย์-กอฟ.jpg 249K
  • หลายคนผมเตือนแต่เช้าแล้วไม่เชื่อ บอกให้รีบไปถ่ายรูปกับถ้วยไว้ก่อน ตอนเย็นเจ้าของเขาจะมาเอากลับบ้าน ตอนนี้เลยไม่มีรูปคู่กับถ้วย 555
  • นู๋ ไม่ดี พี่ไม่ใช่คนปากหวาน ไม่ชอบประชดประชัน ชมจากใจจริงจ้ะ

หลังคัดจาก แฮนเลอร์ผู้เข้าประกวดทั้งหมดแล้ว ยังงัยก็ยังต้องยืนยัน นั่งยัน นอนยัน

ว่ารางวัลนี้เหมาะกับ นู๋ ที่สุดแล้ว ฮ่า ฮ่าฮ่า :063:

ว่าแต่ขี้งกเหมือนกัลล์นะเนี่ยไม่เห็นพูดถึง kfc ที่กวาดเดิมพันมาเลย

image

ขอยืนยัน"ตัวจริง"สวยกว่ารูปมากมาย

กล้อง และ คนถ่ายไม่ได้มาตรฐานเอง ต้องขออภัยด้วยสำหรับภาพนี้ นึกว่าจะโดนเฉ่งแล้วเชียว
    ไฟล์แนบ
    IMG_6500.JPG 59K
  • เห็นด้วยครับ ในรูปยังดูน่ารักขนาดนี้เลย ผมยาวสลวยสวยยังกับนุ่นวรนุช...:015:
  • เสียดายที่ไม่ได้ไป
  • ฮ่าๆ มีคนชมดีใจจังคะ ส่วนKFC ฟาดเรียบหมดตะแต่วันงานแย้วค๊า ^^
  • =D> image
    ไฟล์แนบ
    111.jpg 188K
  • ร่วมแสดงความยินดีให้กับ BRUTUS และทีมงานทุกท่านด้วยครับ
    ปล.รูปผมทําขําๆนะครับคิดว่าแชมส์เปี้ยนควรมีโปรเตอร์เป็นของที่ระลึกซักหน่อย =D> =D> =D> =D>