ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เมื่อไรจะมีงานที่ร้อยเอ็ดบางครับ
  • ฝากถึงพี่ๆๆที่มีส่วนร่วมนะครับเมื่อไรจะมีงานลากหรืองานโชว์ต่างๆๆที่ร้อเอ็ดบางครับยากไปร่วมงาน
  • เอ่อ....ผมก็อยากให้มีงานที่บ้านเราเหมือนกันอะนะครับ แต่ด้วยความพร้อมเรื่องเวลาและอะไรๆอีกหลายๆอย่าง มันยังไม่ลงตัวอะครับ อีกอย่างเราก็เป็นน้องใหม่ในวงการ ความรู้ความสามารถประสบการณ์ก็ยังไม่เก่งเท่าที่ควร ผมว่าเรามานัดเจอกันทำความรู้จักกันให้เป็นกลุ่มเป็นก้อนกันก่อนดีกว่า เพราะแต่ล่ะงานที่เราเห็น ไม่มีใครทำได้ด้วยลำพังเพียงตัวคนเดียว อยากจัดจะตายแต่อดทนรออีกซักกะหน่อยนะคร๊าบ....พี่น้องคร๊าบ....
    (มีแน่แต่ใจเย็นๆ555)
  • เอาใจช่วยคับ :m75:
  • ของผมถนัดแนวนี้ครับ แนวกิจกรรมต้องฝึกกันอีกยาว....คร๊าบฮ่าๆๆๆ แต่ก็ต้องทำให้ได้ครับเพราะเราเกินร้อย555image
    ผมอยู่ร้านโบดี้ทาวด์ครับผม แวะมาเยี่ยมกันบ้างก็ได้ครับยินดี087-8594323โตครับผม
    ไฟล์แนบ
    IMG_1857.JPG 38K
  • ร้อยเอ็ดรอก่อน... ยโสลงก่อน (มาจากอุบล) ใช่มั้ยพี่โต 555++
  • น่าจะนัดร่วมพลกันก่อนนะครับๆๆพิทบูลเมืองเกินร้อยๆๆๆ
  • ผมอยู่บ้านเชียงใหม่ อำเภอโพธิ์ชัยครับๆๆรายงานตัว
  • ศรีเชียงใหม่!! หรือครับท่าน
  • บ้านเชียงใหม่ครบๆๆ
  • จัดไปครับพิทบูลสุรินทร์รอสนับสนุน
  • ยินดีต้อนรับคุณTaned ว่างก็เอาหมาเข้ามาเล่นที่ร้านผมก็ได้ครับ ยินดีครับ
    พี่น้องเรามีหลายจังหวัดครับ แล้วมานั้งคุยกันครับฮ่าๆๆimage
    แล้วเจอกันครับผม
    ไฟล์แนบ
    IMG_2075.JPG 36K
  • พี่โต ภาพช้างบนอย่างหล่อเลยพี่ :063:
  • สวัดดีครับท่านประธานโต พี่ไก่ ข้น อาร์ม สบายดีกันทุกคนนะครับ ผมอยู่ทางนี้ก็เรื่อยๆครับ เดี๋ยวลงรูปบีอาร์กับแป้งล่ำให้ชมคราวหลังนะครับ เบสท์
  • โบดิ้ทาว เป็นร้านขายอะไรครับผม
    หนึ่งคําพระ 100% คนโพนทอง ขอรับ