ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

REDNOSE FOR SALE ...3 ตัวสุดท้าย
  • ขออนุญาติขายลูกพิทบูลเรดโนส 3 ตัวสุดท้าย เป็นตัวเมียทั้งหมดครับ
    พ่อหมาชื่อ ไบรอั้น แม่หมาชื่อ ฝอยทอง เป็นหมาสายโรเร็กส์
    ปู่ลูกสุนัขชื่อ บลูโน่ ย่าลูกสุนัขชื่อ โซเฟีย
    ราคาตัวละ 5,000 บาท ทุกตัวครับ ลูกสุนัขอยู่ อ.ป่าโมก จ.อ่างทอง
    สนใจติดต่อสอบถามต่อรองราคาโดยตรงได้ที่...คุณ อาท...Tel. 086-0245748 อาท...
    ขอขอบคุณเจ้าของพื้นที่เป็นอย่างสูงครับ และขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมครับ.............. ^:)^
  • ลงรูปหน่อยนะครับ
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    ไบรอั้นVSฝอยทอง (Medium) (Large).jpg 92K
    ปู่บรูโน่ย่าโซเฟีย (Medium) (Large).jpg 90K
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    F1 (Medium).jpg 112K
    F2 (Medium).jpg 134K
    F3 (Medium).jpg 114K
  • ของดีราคานักศึกษา
  • สวยครับ :021:
  • ขายหมดหรือยังครับผม
  • ชอบNo3 สวยครับ..อยู่ใกล้ด้วยน่าไปดูจิงๆ
    :021:
  • มีรูปยืนของ f1,f2 ด้วยรึเปล่าครับ
  • ลดราคาแล้วหรอคับ ถ้ายังขายไม่ได้จะลดอีกรึป่าวคับเนี่ย
  • ไม่ต้องลดหรอก ขายเต็มไปเลย ของดีก็ต้องราคาแพงสิ
  • เห็นด้วยครับ Xinal
  • เรื่องราคา และรายละเอียดอื่นๆ.......
    โทรสอบถามพูดคุยโดยตรงได้ที่คุณอาท ได้เลยครับ :-c
  • ไม่ทราบว่าลูกหมา มีบ้านใหม่ยังครับ ผมอยู่อ่างทองเหมือนกััน
  • น่าจะเก็บปากไปถามเจ้าของหมาที่งานลากเนอะ Xinal
  • คนเขาจะซื้อจะขายจะลดไม่ลดราคามันก็เป็น สิทธิส่วนตัวระหว่างผู้ขายและผู้ซื้อนะ
    จิงๆไม่อยากจะยุ่งหรอกแต่เห็นแล้วมันก็อดไม่ได้อีกและ เลยเอาซักหน่อย ถ้าเป็นขาใหญ่ลดราคา คุณจะกล้าติติงเขาหรือป่าว ผมถามหน่อย พอโดนเข้านิดก็แถไปเตะบอลทุกทึ เออ ดูคุณมานาน ผมเห็นถามหาถึงความรับผิดชอบต่อสังคมของคุณจังเลยอยากยลโฉม สุนัขของคุณ Xinal หน่อยว่าจะสวยงามเพียงใดถ้าจะกรุณานะครับ เพราะไม่เคยเห็นสักทีจิงๆว่า...คุณ...เลี้ยงหมาดีเพียงใด
  • หยุดต่อล้อต่อเถียงกะคนแบบนี้ได้แล้วโน๊ตเปลืองตัววะ หาสาระไม่ได้สักอย่าง พวกเราไม่เคยปิดกั้นความคิดใครผิดว่าไปตามผิดถูกว่าไปตามถูก
  • เออพี่หยุดก็ได้ อยากเจอตัวเป็นๆของคุณ Xinal จัง อยากรู้จักให้มากกว่านี้จะชวนเข้ากลุ่ม
  • พี่ enoe_fda สุดยอดคับ :063: :063:
  • hi, can you deliver to cambodia?
  • สวยๆคับพี่ :o060:
  • สดยอดเลยคับ :o056:
  • i can pay for delivery also. please reply.
  • puppy has sold to is finished already , thank ( yes sir ) ,
  • ok, thankyou. You have beautiful dogs.
  • thank you, sir...... ;-)