ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายน้องหมาสีบลู 8,000baht
  • ชื่อโซนี่ เกิด สิบแปด กุมภาพันธ์ ติดต่อได้ครับ nop_osk@yahoo.com
    ไฟล์แนบ
    IMG_3315.JPG 34K
    IMG_3312.JPG 51K
  • หรือ ถ้ามีความคิดเห็นอย่างไร ช่วยวิจารณ์หน่อยครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_3313.JPG 47K
  • ปากแหลมเฟี้ยวเลยครับ หัวเล็ก เปิด 8000 แพงมากครับ ขออภัยที่วิจารณ์ตรง ๆ นะครับ แต่มันแบบนั้นจิง ๆ
  • ขอบคุณ ที่วิจารณ์ อยากให้วิจารณ์เยอะๆครับ
    ขอบคุณครับ
  • มีรูปพ่อ+แม่ปะ
    ..
  • ผมสามารถส่งได้ทางเมลครับ
  • พ่อครับ
    ไฟล์แนบ
    Bigboy1.jpg 97K
  • หมาเกรดนี้ เชียงใหม่ราคาส่ง พันห้าเอง ราคาปลีกก็ ประมาน3-4 พันเองพี่ ผูดตามตรง 8พันเกรดไม่ถึง แพงไป

ถึงจะสีบลูก้ ตามเหอะ ถ้า8พันบวกอีกไม่กี่พันเป็น หมื่นกว่าซื้อ หมามีใบสวยๆๆดีกว่าพี่

ซัก4 พัน ก้อาจมีคนสนใจนะ เพราะราคา4พัน สีบลูไม่ค่อยมีปล่อยเหอะ4พันพี่ เชื่อผม ผมขายหมา

เพราะหัวก็เล็ก หลังก็งอ หางก็เล็กโค้งพี่ 4พัน ผมเชียเลยขายได้อยู่แล้ว 4พันง่ะ
  • ขอบคุณ คุณ Wat ผมพอเข้าใจ ลักษณะแล้วครับ ผมก็ว่าผมขายแพงไปเหมือนกัน แต่ผมคงเสียดายมันมากไปนะ ขอบคุณอีกครั้ง

ผมขอปิดการขายแล้วนะครับ คือ ปิดการขายครับผม