ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกสาวที่บ้านครับ ติชมได้ครับ
  • เพศเมีย 16 เดือนครับ สูง 14.5 หัว 18 ครับ แนวนี้ยังพอดูได้รึเปล่าครับ
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    cool.png 201K
    cool4.png 235K
  • สวยครับ :o027:
  • เหมือนเจ้าเสือของผมเลยแต่ของผมเป็นตัวผู้ 10 เดือนแล้วimage
    ไฟล์แนบ
    SDC19680.JPG 184K
  • เหมือนเสือจริงๆเลยครับ หล่อครับ
  • สวยครับ เป็นหมาที่ตื่นตัว ดูดีมีความสุขมาก เลี้ยงหมาให้มีความสุขคือการมองหาสิ่งสวยๆ งามๆ ทั้งในและนอกตัวมัน ทั้งหมาเราและหมาคนอื่น ผมเห็นบ่อยมาก ที่คนชอบติแต่หมาคนอื่นชื่นชมหมาตนเอง สัตว์มันมากับธรรมชาติไม่ใช่มนุษย์สร้างขึ้นมา ดังนั้นโลกเรามาตรฐานสากลของสัตว์มันไม่มีหรอก สมาคมกับคนนี่ล่ะตั้งขึ้นมาเอง แล้วคนก็บ้าจี้ตาม ดังนั้นเลี้ยงหมา คำติหมาอย่าให้มาอยู่ในหัวสมองเลยแม้แต่นิดเดียว ดีที่สุดครับ อิๆ...
  • เป็นตัวเมีย pocket size ที่ดูดีนะครับ
  • ขอบคุณ ทั้งสองท่านครับ ใช่อย่างที่คุณ Tek ว่าครับ มันมีความสุขเราก็มีความสุขตามไปด้วยครับ