ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากให้เพื่อนที่โคราชครับ
  • เจ้าสีเทาครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    A1.JPG 48K
    A2.JPG 75K
    A3.JPG 53K
  • เจ้าชีโร่ครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    B1.JPG 71K
    B2.JPG 100K
    B3.JPG 45K
  • อยู่ที่101เหรอครับอย่าลืมมางานลากที่ขอนแก่นนะครับ30/8/55นี้image
    ไฟล์แนบ
    DSC03905.JPG 133K
  • ป่าวครับ ผมอยู่ปราจีน แต่พื้นเดิมก็เป็นคน101บ้านพ่ออยู่ที่นั้น อยากไปอยู่ครับงานลากไม่เคยไปสักที
    ลูกหมาสองตัวนี้เป็นของที่บ้าน เจ้าชีโร่เดิมมีคนรับไปเลี้ยงแล้วตอนซื้อก็บอกว่าตัวเดิมที่เลี้ยงมา 7 ปีเพิ่งตายไปเพราะโดนงูกัด สภาพกลับมาก็เป็นอย่างที่เห็นครับ แผลเพียบเลย