ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กัดกับงูเห่าเกือบเอาชีวิตไม่รอด
  • imageอาการดีมากคับวันนี้imageขอบคุณในความเสียสละimageไม่หล่อล่ำ แต่ภูมิใจในสายเลือดนักสู้เกิน100ของpitbulที่มีในตัวมันคับimageขอให้ข่าวดีีดีแบบนี้เกิดขึ้นเยอะๆน่ะคับ /คนรักพิต
    ไฟล์แนบ
    Photo1490_resize.jpg 193K
    Photo1491_resize_resize.jpg 142K
    Photo1492_resize.jpg 196K
    Photo1493_resize.jpg 145K
  • โคตรโชดดี..ส่วนใหญ่จะตายทั้งคู่
  • ถือว่าโชคดีมากๆ เพราะเคทแบบนี้ไม่ค่อยเหลือเลย เสร็จแทบทุกราย โชคดีมากๆเลย วันหลังอยากให้ดูด้วยเดี่ยวพลาดมาจะได้พาหาหมอทัน
  • งูมันแอบเข้ามาในบ้านคับ ตอนนั้นผมไม่อยู่บ้าน น้องชายเอาสมุนไพรมาให้กิน รุ่งขึ้นก็เป็นปกติคับ
  • ชี้แนะหน่อยคับ ช่วยเหลือยังไงสมุมไพรอะไร
  • สมุนไพรชื่อว่าอะไรครับเผื่อเกิดเหตุแบบนี้ขึ้น
  • ผมเคยใช้ว่านมหากาฬ+รางจืด โขลกรวมกัน แปะที่รอยกัดกับให้กิน แต่ว่าต้องไม่เกินชั่วโมงนะครับจะได้ผล
    จขกท.ใช้ว่านอะไรแชร์กันหน่อยครับ
  • เก็บความรู้ เอามาแชร์กันหน่อยครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    โชค0002.jpg 62K
  • เจ๋งครับนักสู้ตัวจริง :063:
  • นี้แหละครับ พิตบูล สุดยอดครับ
  • ของผมเคยโดนงูอะไรไม่รู้กัดหน้าเเข้ง..ตอนเเรกเซๆ เเต่หลังๆก็ไม่เป็นไร

ส่วนงูเห่าก็เคยเจอเเต่ผมจัดการเอง.........

image
    ไฟล์แนบ
    PIC_1563_resize.JPG 124K