ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกสุนัขพิทบูล ร้อยเอ็ด
  • image

image

image

image

image

image

image

image

อายุ 39 วัน ทำวัคซินแล้ว 1 เข็มค่ะ ลูกหมาอยู่ร้อยเอ็ด 084-5199719 คุณหนึ่ง ^_^
    ไฟล์แนบ
    297337.jpg 106K
    ดาด้า.jpg 88K
    m1.jpg 68K
    m2.jpg 61K
    m3.jpg 63K
    m4.jpg 71K
    f1.jpg 38K
    f2.jpg 43K
  • สวยๆทั้งนั้นเลย อยู่แถวไหนของร้อยเอ็ดอะครับ ยังไงก็ขอให้ได้บ้านใหม่เร็วๆนะคร๊าบ....
  • อยู่อำเภอเมืองค่ะ..........ขอบคุณค๊าฟ.....
  • รออยู่ตั้งนาน เปิดตัวมาคราวนี้ ขอให้ขายหมดไวๆ นะครับ

ลูกหมาสวย หัวโตๆทั้งนั้นเลย :o027: :o027: :o027:
  • คุณ power_pit........ทำใจอยู่ค่ะตั้งแต่ลงขายกระทู้แรกอยู ก็เลยเตรียมตัวนานนิดนึง......55555..^_^
  • CASTROL ยังมีชีวิตอยู่ไหมอ่ะคร๊าบบบบ :033:
  • ขายตัวเท่าไรครับ อยากได้ไว้เฝ้าบ้านเมื่อวานก่อนโขมยมันขึ้นไปฉกของผมถึงห้องนอนเลย พอดีเเม่เปิดประตูใหญ่เเล้วคิดว่าผมอาบน้ำอยู่ ผมเครียดมากๆใจจับได้ผมจะกระทีบให้ปางตายเเล้วส่ง ตร เลย เเค้นสุดๆ ผมอยู่บ้านกับเเม่ บ้านหลังใหญ่ทั้งวันไม่มีคนอยู่เพราะไปทำงาน เลยอยากจะหาไว้จริงๆครับ
  • m1,m3 มีคนจองแล้วค่ะ........
    m2 5000บาท
    m4 3500 บาท
    f1 3000 บาท
    f2 3000 บาท
    :) :)
  • หมาสวยมากครับพี่น้องดูดู้ๆๆพี่ขายยังผมไม่เหงมาแล้วสวยคัก
  • ดูดู้ ยังไม่ได้ขายเลยคับ :)
  • อยากได้ M 1 :-((
  • อยากได้ F2 แต่อยู่ไกลจัง
  • อยากได้ m2 อ่ะคับ แต่อยู่ กทม อ่ะ
  • บ้านพี่อยู่ส่วนไหนของร้อยเอ็ดอ่ะคับ
    ผมก็คนร้อยเอ็ดเหมือนกัน
    อยากไปเจอตัวจิงของเด็กๆคับ
    ยังไง Pm. มาทีนะคับ
  • บ้านดงลานแต่ยังไม่ถึงขนส่ง.......ทางออกมาสารคาม........
  • ผมอยู่แถวหมู่บ้าน มาริน อ่า พี่
    ^o^
    สนใจตัวแรกมากๆเลยคับ
    M1 สวยมากจิงๆ
  • ถึงพี่หนึ่ง ฝากหาพี่เอนะครับผมคนที่ชื้อหมากับพี่เอไปนะครับถ้าF1 F2 ยังไม่มีผู้จองเอาไว้ไห้บอกด้วยนะครับๆๆ
  • เออพี่เจ้าดูดู้ๆพี่เปิดราคาเท่าไรครับ
  • คุณTaned41547868..............ถ้ายังไม่มีคนจองเดวจะบอกคับ........ดูดู้เปิดไว้ที่ 13000 คับ