ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Burin หมาขาว หายไปนาน 555
  • image
    ไฟล์แนบ
    burin4.jpg 87K
  • image
    ไฟล์แนบ
    burin 7.1.jpg 94K
  • image
    ไฟล์แนบ
    burin1.jpg 86K
  • วันอาทิตย์ก่อวีรกรรมทำบาปหนา กัดตัวที่อยู่ในสภา ตัวใหญ่เท่าน่องผู้ชายตัวโต ๆ เลือดสาด ไส้แตก ไข่ในท้องแตกกระจาย คออีกนิดขาดออกจากตัว เห็นแล้วสยองงงง ไอ้Burin โดนกัดขาเป็นแผลหน่อย ใส่เบตาดีนให้มันหน่อย ทำเป็นซึมได้ 2 ชั่วโมง ซ่าออกมาคึกต่อได้อีก
  • สวยคับ สงสัยจะไม่เข็ด หรอืไม่ก็มันเขี้ยว :o037:
  • หมาสีขาว มีกล้าม ร่างกายกำยำ ดูเท่ห์มาก แต่ดูอ้วนขึ้นหน่อยนะ แฟนคลับ

นึกว่าจะตกกรงเดี้ยงไปแล้วซะอีก :-)) :-))
  • แพ้หมาแดงเทพตัวนี้แน่นอน
    image
    นานๆมาทีต้องต้อนรับหน่อย อิอิ
  • ช่วงนี้อ้วนทั้งคนทั้งหมาไม่ค่อยได้ออกกำลังกายครับ 555 ส่วนพี่มาร์ค เผอิญผมไม่ชอบอะไรที่มันแดง ๆ มันแพงไป 555 รู้สึกว่าอะไรแดง ๆ ชอบข่มขู่ใช้กำลังนะพี่ อิอิ
  • สีแดงมันคือสีแห่งพลัง เราต้องใช้พลังนั้นในทางสร้างสรค์ไม่ใช่เอาไปเผาบ้านเผาเมือง ฮา ....