ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เออมันส์ดีวะ แต่ละตัวพัฒนาการ ไปถึงไหนแล้วนะ ไครมีลูกไอ้ชิว เอาลงมาให้ดูบ้างนะคร้าบ อยากรู้ว่าแต่ละตัว
    มันออกไปทางไหนแนวไหนนะ

image
    ไฟล์แนบ
    189201.jpg 163K
  • ด.ญ โดนัท ดูแล้วมันดีจิงๆๆเลย
  • สำหรับพระเอกตลอดกาล ชิว ชิว ใครสนใจผสมรีบๆเลยนะครับในราคาปีนี้ 30,000 บาท

เพื่อศักดิ์ศรีและเกียรติยศของหมาแดงปีหน้าค่าผสม 50,000 บาท มีแต่ขึ้นไม่มีลงนะครับ :-D

image

image
  • 6 เดือนเต็มๆ

image
  • ชิว ชิว ก็เป็น พระเอกในใจผมเหมือนกันคับ

อีกไม่นานคงได้เจอกันคับ
  • ลูกหมาค่ายนี้แต่ละตัว งามจริงๆ กร่างได้ใจ อยากได้จังลูก ชิวชิว แต่ไม่รู้ราคาหนักมากไหม ส่งทางใต้ได้หรือเปล่า แล้วค่ายนี้เขาอยู่ที่ไหน ยากรู้จัก
  • จัดเต็มๆๆๆๆๆมาเต็มๆๆๆๆทุกตัวหมาคอกนี้ งามๆๆๆๆสวดยอดๆๆๆๆๆ
    จัดมาทางนี้มั่งก็ได้นะพี่คิง
  • Chill Chill ตามความคิดผมมันเป็นหมาที่จ่ายลูกได้ดีตัวนึงทีเดียว

มีคนหลายคนยังสงสัยในตัวมันอยู่ ที่แล้วมาได้ขึ้นกับแม่หมาส่วนใหญ่จะเป็นลายเสือ

มันยังจ่ายลูกออกมาได้อย่างน่าพอใจมากๆ ปีนี้แหละ มันจะได้ขึ้นกับหมาแดงเต็มๆซะที

ถึงอาจจะไม่มันยกครอก แต่ผมยังมั่นใจว่าต้องมีอะไรออกมามันๆให้เราเห็นแน่นอน

image
  • ฟันธง !

ปล.แล้วผมจะไปชมตัวจริงครับพี่
  • ขอบคุณครับใหม่ เรามาทำหมาแดงมันๆ สู้กับฝรั่งกันดีกว่า 5555

ครับบูม ครับเอ็กซ์ ยินดีครับ

ขอบคุณน้าผี สอบถามคิงได้เลยครับ 0864903823

ทั้งความกร่าง บอดี้ มุมขา ความจี๊ดในแบบหมาแดง สายเลือด Chill Chill มีครบ

นี่แหละครับผมยกให้มันเป็น พ่อพันธ์ อันดับ1 ของ PITBULLPOWER

image

image
  • เจ๋งพี่แจ๊ค
  • :-D

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5465.jpg 187K
  • แดงๆสวยๆ เยี่ยมไปเลยพี่แจ๊ค :063:
  • ใช่ Heffea เปล่าพี่แจ๊ค ถ้าผมจำไม่ผิดนะ
  • IRON ครับเอ็กซ์

image