ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาผมโดนรถชน
  • หมาผมโดนรถชนขาหน้าเดอน3ขาเลยๆๆไม่รุว่าจะเดินได้วันไหนเชงมากเลยๆๆ
  • เอาใจช่วย ขอให้ปลอดภัยครับ
  • ผมกลัวว่ามันจะเดินไม่ได้ควรทำยังไงดีครับ
  • พาไปหาหมอหรือยังเอ่ย
  • เดี๋ยวก็ดีขึ้นครับ.....ไปหาหมอเอ็กเรย์ขาดูครับ เเล้วขอคำเเนะนำ........ดีขึ้นเเน่นอน

หายเร็วๆครับ เอาใจช่วย
  • เอาใจช่วยครับ ขอให้หายไวไวนะครับ
  • ขอบคุณครับ
  • หมาแถวบ้านโดนรถชนกระดูกหัก หักแบบ2ท่อนแยกจากกันห้อยต่องแต่ง เจ้าของไม่ยอมพาไปหาหมอ
    จะพาไปเองก็ไม่มีตัง เลยต้องเป็นหมอจำเป็นเอาไม้มาดามส่วนที่หักไว้ ราวๆครึ่งปีหายสนืท แต่การเดินจะไม่เหมือนหมาปกติทั่วไปสักเท่าไหร่ ถ้าพาไปหาหมอรักษาแบบถูกต้องคิดว่าไม่นานก็หายดี ที่สำคัญอายุหมาเท่าไหร่แล้วครับ
  • หายไวๆนะครับ.. :039:
  • เอาใจช่วยคับขอให้หายใวๆๆ
  • ขอให้หายใวๆนะครับ
    ของผมก็โดนชนมาครับ โดนชนเมื่อวันที่3 กรกฏานี่เอง
    2อาทิตย์พอดี ตอนนี้เดินได้เกือบปกติละ
    ข้างนึงขาหลังกระดูกแตกทั้งข้อขากับข้อเข่า
    ข้างนึง ข้อขาฉีกถึงกระดูกกับฝ่าเท้าเปิด
    ไปหาหมอไม่ได้แพงอย่างที่คิดนะครับ ชองผมหมดไปค่ายา+เย็บ+นอน1คืน 1450
    ซื้อมันมาได้ ก็ต้องรักษามันได้ครับ เขามีชีวิตจิตใจเหมือนกัน
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF3129.jpg 157K
    DSCF3130.jpg 148K
    DSCF3131.jpg 172K
    DSCF3132.jpg 147K
  • หายไวๆนะครับ
  • ของผมไม่ขนาดนี้ครับๆๆผมได้เเต่ผาวะนาไห้มันหายเร็วๆๆไปหาหมอมาหลายที่เเล้วครับผมใจไม่ได้ที่หมาผมร่าเริ่งกับจะมานอนชมๆๆ
  • 4เดือนครับๆๆ