ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อัฟเดตหมาแดงเตี้ยๆ 41 วันคับผม
  • นานๆทีจะมีหมาคุณภาพคับแก้วมาให้ชม สุดยอดจริงๆ
  • image
    สวยมากจริงๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    Picture-344.jpg 102K
  • ทำไมไม่มีตัวเมียยยยยย อยากได้แบบนี้ง่ะ
  • ลูกหมาสวยมากกกครับบูม :063:
  • สนใจ M3 ครับ ไม่ทราบว่ามีคนจองรึยัง รบกวนตอบมาที่เมลด้วยนะครับ (aukkawat_ct@yahoo.com)
    สนใจมากครับ รบกวนตอบด่วนนะครับ จะได้ยังไม่ซื้อที่อื่น
  • สวยคับ
  • สวยจัดทุกตัวเลยครับน้องบูม นาน ๆ มาที จัดทีเด็ดมาเลยนะนั้น :063:
  • ก่อนอื่นเลยก็ขอสวัสดี พี่ๆน้าๆ ที่เคารพรักทุกๆคนนะคับ
  • ขอบคุนครับ พี่samoorai

ขอบคุนครับ :029:
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่ตั๋น

ขอบคุนครับ

เรามีเรื่องต้องคุยกันนะ พี่ อิอิอิ
  • ตัวเมียตายคับ ผมตั้งใจจะเก็บเลยแหละคับ ตัวเมีย

ขอบคุนมากๆคับ พี่Oui_Lampang
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่โต

ไม่ได้เจอพี่โตนานแล้วนะคับ คิดถึงคับ

ขอบคุนครับ พี่โต
  • คือ เอ็มสาม มีพี่ที่ ขอนแก่น โทรมาคุยใว้แล้วคับ

แต่ผมรอให้พี่เขาย้ำอีกทีว่าเอาหรือไม่เอาก่อนนะคับ

ผมไม่มีเมว์นะคับ ผเล่นไม่เป็นคับ อิอิ

เอ็มสาม มี พี่ๆน้าๆ โทรมาคุยไม่ขาดสายเลยคับ

ขอขอบคุนทุกเสียงทุกสายที่โทรมาคุยกับและชอบหมาผม

พิทบูลโซน คือบ้านที่ทำให้ผมได้มีวันนี้คับ

ขอบคุนครับ พิทบูลโซน
  • ขอบคุนครับ พี่Mofy

ขอบคุนครับ
  • ขอบคุนคับ พี่deepool

ขอบคุนครับ
  • ขอบคุนคับ พี่ชาญ

ไม่รู้จะสู้พี่ชาญ ได้เปล่าคับ

ขอบคุนมากๆครับ พี่ชาญ คิดถึงอ่ะ
  • สวยมากครับพี่บูม
  • แหมๆ ถ่อมตัวอีกแล้วนะครับน้องบูม สวยขนาดนี้ มันเลยแหละครับน้องบูม คิดถึง ว่างๆ ก็มาเที่ยวโคราชเด้อ :m58:
  • ขอบคุนคับ อู๋

ขอบคุนมากๆ
  • ขอบคุนคับ พี่aon979

ขอบคุนครับ
  • ไม่ได้ถ่อมตัวเลยคับ พี่ชาญ

พี่ชาญ คืออาจารย์ผมเลยนะพี่

ไม่ต้องห่วงผมไปเที่ยวแน่คับ ได้เจอกันแน่
  • :m80: พี่ที่ ขอนแก่น ที่โทรมาคุย เอ็มสามใว้

ยังไงพี่ยืนยันให้ผมนิดนะพี่ ผมลืมเบอร์โทรพี่อ่ะคับ เมื่อวานโทรมากันเยอะมากคับ

ไม่ว่าน้องนะพี่ ขอดโทษทีคับ

ขอขอบคุนมานะที่นี้คับ
  • หมาแดงที่สวยมาก อนาคตยังจะมีอีกไหมครับแบบนี้ หมาแดงเตี้ยๆ ตันๆแบบนี้งามแท้ๆ ชอบมากเลยสไตล์นี้ ชุดนี้คงไม่ทันแล้ว แต่รอรอบหน้า น่าจะดีกว่า ส๋วยๆ

• ใครชอบขาสั้นให้ไวเลยครับ
  • ขอบคุนมากๆเลยคับ พี่somkiat8201

อนาคตผมจะทำให้ ทั้งเตี้ยและตัน ให้ได้คับ อิอิ

แต่มันต้องใช้เวลานะคับ

คิดดูเอานะพี่ ถ้าเอา ซันนี่ ใส่กับ โอเลี้ยง มันจะเจ็บขนาดไหนคับ

เตี้ยตัน ทั้งคู่ เลือด ไทเกอร์ แน่นๆทั้งคู่ แค่คิดก็มันแล้วคับ

รอหน่อยนะ ถ้ารักกันจริงรอกัน เด้อ
  • สวัสดีคับ พี่สมพงษ์

มันจะสั้นจริงหรือคับ พี่ อิอิอิ

ขอให้สั้นทีเถอะ ฮ่าๆๆๆๆ

ขอบคุนมากครับ พี่สมพงษ์
  • สวยมากครับน้องชาย :X
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่คิง

ขอบคุนครับ
  • อ่ะเอารูปลูกชาย พี่แชมป์ มาอัฟให้ดูคับ

imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_3366.JPG 85K
    DSC_3367.JPG 92K
  • และตามด้วย m2 ที่ขอดูด่านข้างมากันคับ จัดไป

imageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_3375.JPG 97K
    DSC_3395.JPG 74K
    DSC_3410.JPG 82K
    DSC_3411.JPG 84K
    DSC_3417.JPG 87K
    DSC_3422.JPG 87K
    DSC_3428.JPG 91K
    DSC_3430.JPG 90K
  • :m80: m1 ไป ปราจีนบุรี คับผม

:m80: m2 ไป เพชรบุรี คับผม

:m80: m3 รอยืนยันวันพรุ้งนี้คับผม ถ้า พี่ๆน้าๆท่านใดสนใจ m3 ก็รอแปปนะคับ

หมาดี มันจะรอเจ้าของดีๆคับ

ขอขอบคุน ทุกเสียงทุกสาย ของ พี่ๆน้าๆ ที่โทรมานะคับ
  • หมาแดงมีคุณภาพมาอีกแล้วครับท่าน
  • สวยมากครับM2 ผมว่ามันเหมือนเจ้าโคม่าตอนเด็กๆชัดๆเลย :063:
  • มาเร็วเคลมเร็วจริงๆครับ :o044:
  • ของดีมีคุณภาพ สุดติ่ง..เลยครับพี่image
    ไฟล์แนบ
    277221.JPG 135K
  • ยืนยันอีกเสียง เอ็ม 2 สีสวย อกกว้าง ลึก เตี้ย ตัน สั้น งามสุดๆ แต่ร่วมๆงามทุกตัว เอ็ม 3 ก็งามมากถ้าสีแดงแบบ เอ็ม 2 และหางไม่มีตำหนินะครับ หัวหน้ามาก่อนเลย ชอบจริงๆชุดนี้ ยิ่งดู ยิ่งเพลิน
  • กระดูกมาเต็มจริงๆครับ :063:
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่แจ็ค

ขอบคุนครับ
  • ผมก็ว่างั้นแหละคับ พี่กอฟล์

โคม่า มันดูโทรมนิดคับเพราะมันแหกกรงมากัดกับตัวผู้อีกตัวคับ

แต่นะตอนนี้ อ้วนท้วนสมบูรณ์มากๆคับ

ขอบคุนมากๆครับ พี่กอฟล์
  • ของดีๆช้าอดหมดสิทธิ์ นะคับ ฮ่าๆๆๆๆๆ

จัดปายคับ พี่แป็ก
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่mr_ao

หมาของพี่ก็ไม่ธรรมดาเหมือนกันน่ะคับ

ขอบคุนครับ
  • ขอบคุนมากๆคับ พี่somkiat8201

ขอบคุนครับ เดี๋ยววันข้างหน้าผมจะทำให้ดียิ่งๆขึ้นไปคับ
  • ขอบคุนครับ พี่drumzero

ขอบคุนครับ
  • ดูกี่ทีก็เพลินนนนนตาอะ
  • พ่อพันธุ์เปิดรับผสมรึป่าว บูม
  • ขอบคุนคับ พี่Mofy

ขอบคุนครับ :039:
  • เปิดรับผสมคับ

ใครสนใจโทรมาคุยกันครับ

ราคาเปิดผสมที่ 8,000 คับ

ทับให้จนกว่าจะติดคับ
  • :m80: ณ ตอนนี้ลูกหมาได้มีเจ้าของโทรมาจับจองกันหมดแล้วนะคับ

ถ้ามีข้อผิดพาดในการจอง ผมจะแจ้งอีกทีน่ะคับผม

image
    ไฟล์แนบ
    192288.jpg 97K