ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

sale ลูกสุนัข
  • มี 5 ตัวครับ
    สนใจสอบถามได้ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0300 [Desktop Resolution].jpg 212K
    DSC_0311 [Desktop Resolution].jpg 231K
  • รูปพอช่วยกันได้ ลูกหมาก็สวยใช้ได้

แต่การลงขอมูลรายละเอียดเพียงแค่นี้ ไม่เป็นผลดีกับทั้งผู้ซื้อ และตัวผู้ขายเอง

ลูกหมาเกิดเมื่อไหร่ พ่อ แม่ เป็นใครมาจากไหน รูปพอมีมั๊ย

ประวัติเลี้ยงดู ลูกหมา เป็นอย่างไร และเบอร์โทร ติดต่อผู้ขายด้วยครับ

image

image

:o034: :o034: :o034:

เอาด้วยคนเดี๋ยวผิด คอนเซปต์ คุณ the_door
    ไฟล์แนบ
    305203.jpg 212K
    305204.jpg 231K

• รูปลงเสร็จแล้วกดแทรก ภาพจึงจะขึ้นครับ

เอาใจช่วย นะครับ สู้ สู้ :062: :062: :o017:
  • เกิด 10 พ.ค 2555 ฉีดวัคซีนเมื่อครบ 2 เดือนเรียบร้อยครับเดี๋ยวผมจะส่งรูปแม่สุนัขให้ดูนะครับ
    ผมมีตัวผู้ 1 ตัวเมีย 4 ตัว ครับ
    ขอโทษด้วยครับมือใหม่
    ขอบคุณครับทุกท่าน
  • ถ่ายรูปสวยดีคับ หมาเนื้อตัวสะอาด ถ้ายังไงลงราคาและพ่อแม่ด้วยก็ดี
  • ราคาเท่าไรครับ